Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 1 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 19 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 232.575.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 231.052.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 232.575.200 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 231.052.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,65%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT KHẢI HOÀNG
18/11/2023 09:00
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2023 10:03
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu : Mua sắm, nâng cấp thiết bị Công nghệ thông tin và lắp đặt, cài đặt của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2018 12:25
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 – 2020 của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với 10 gói thầu.
02/10/2018 22:40
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 – 2020.
02/10/2018 21:21
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động các cơ quan Đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 - 2020 của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với 10 gói thầu.
29/08/2016 23:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải TBMT Gói thầu : Mua sắm, nâng cấp thiết bị Công nghệ thông tin và lắp đặt, cài đặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2018 12:25
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải KHLCNT Ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 – 2020 với 10 gói thầu.
02/10/2018 22:40
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị phòng hợp trực tuyến và triển khai thi công lắp đặt, cài đặt theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2016 16:16
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị CNTT, lắp đặt và cài đặt theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/09/2016 19:05
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động các cơ quan Đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 - 2020 với 10 gói thầu.
29/08/2016 23:54
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải TBMT Gói thầu số 4: Cung cấp lắp đặt trang thiết bị (vật dụng nội thất) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/05/2014 09:29
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải TBMT Thi công xây dựng (gói 3) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
07/06/2013 10:58
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT KHẢI HOÀNG
18/11/2023 09:00
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Sửa chữa hệ thống Phòng cháy chữa cháy của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/08/2023 10:03
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải TBMT Gói thầu : Mua sắm, nâng cấp thiết bị Công nghệ thông tin và lắp đặt, cài đặt của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/10/2018 12:25
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 – 2020 của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với 10 gói thầu.
02/10/2018 22:40
Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đăng tải Dự án đầu tư phát triển Ứng dụng Công nghệ thông tin trong hoạt động của các cơ quan đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 – 2020.
02/10/2018 21:21
Bên mời thầu Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng công nghệ thông tin trong hoạt động các cơ quan Đảng tỉnh Tiền Giang giai đoạn 2015 - 2020 của chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang với 10 gói thầu.
29/08/2016 23:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang là chủ đầu tư của 2 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang là chủ đầu tư của 1 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn Phòng Tỉnh Ủy Tiền Giang là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những đứa trẻ được trân trọng vì chính bản thân chúng, thậm chí dù chúng ngờ nghệch hay vụng về hay chậm chạp, rồi sẽ lớn lên với sự tự tin ở bản thân – và hạnh phúc. Chúng sẽ có tinh thần giúp chúng dùng những khả năng của mình một cách tốt nhất, và đón nhận tốt nhất tất cả mọi cơ hội đến với mình. Chúng sẽ nhẹ nhàng đối mặt bất cứ bất lợi bẩm sinh nào. "
Benjamin Spock
Sự kiện trong nước: Sắc lệnh số 11 ngày 7-9-1945 của Chủ tịch Chính phủ Việt Nam Dân chủ cộng hoà là văn bản pháp quy đầu tiên về tài chính, thuế khoá dưới chế độ mới. Theo văn bản này thì "chế độ thuế khoá hiện nay sẽ thay đổi dần nhưng mỗi khi bãi bỏ một thứ thuế cũ hay đặt ra một thứ thuế mới phải có sắc lệnh ấn định". Cùng ngày, sắc lệnh bãi bỏ thuế thân cũng được Hồ Chủ tịch ký ban hành.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026