Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 164 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 202 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 476 gói thầu, trong đó có 197 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 201 gói (với 239 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 230 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 275 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 269 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,90%, Xây lắp 4,18%, Tư vấn 6,69%, Phi tư vấn 30,54%, Hỗn hợp 1,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.446.726.586.722 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.395.106.705.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao như sau:
- Có quan hệ với 164 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 56,90%, Xây lắp 4,18%, Tư vấn 6,69%, Phi tư vấn 30,54%, Hỗn hợp 1,67%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.446.726.586.722 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.395.106.705.790 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn đầu tư dự án: Chuyển đổi số đáp ứng yêu cầu Nghị quyết số 57/NQ-TW, Nghị quyết số 71/NQ-CP, Kế hoạch số 02-KH/BCĐTW tại Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 7 gói thầu.
04/09/2026 14:23
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn đầu tư dự án: Chuyển đổi số đáp ứng yêu cầu Nghị quyết số 57/NQ-TW, Nghị quyết số 71/NQ-CP, Kế hoạch số 02-KH/BCĐTW tại Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 7 gói thầu.
04/09/2026 11:01
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua quà tặng gặp mặt cán bộ hưu trí cơ quan Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH AN Đô
27/08/2026 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu MS 01: Mua thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI MINH CHÂU
22/08/2026 15:56
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua quà tặng gặp mặt cán bộ hưu trí cơ quan Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:58
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt máy lọc nước tinh khiết nóng - lạnh trụ sở Tòa án nhân dân tối cao tại số 1 Phạm Văn Bạch của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINACO ĐỒNG TIẾN
21/08/2026 11:00
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt máy lọc nước tinh khiết nóng - lạnh trụ sở Tòa án nhân dân tối cao tại số 1 Phạm Văn Bạch của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:50
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: "Mua Bảo hiểm xe ô tô phục vụ công tác" của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm LPBank
31/07/2026 14:15
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: "Mua bảo hiểm xe ô tô phục vụ công tác" của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:05
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải TBMT MS 01: Mua thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đăng tải KHLCNT Giai đoạn chuẩn bị: Hoàn thiện nội thất phòng làm việc 509-519 tại trụ sở Tòa án nhân dân tối cao số 43 Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội với 4 gói thầu.
09/09/2025 14:10
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đăng tải KHLCNT Hoàn thiện nội thất phòng làm việc 509-519 tại trụ sở Tòa án nhân dân tối cao số 43 Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội với 1 gói thầu.
09/09/2025 14:10
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt điều hòa trục phòng kỹ thuật trụ sở tòa án nhân dân tối cao tại số 43 Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ITC
29/04/2025 15:34
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đường truyền internet trực tiếp của Trung tâm dữ liệu Tòa án nhân dân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH), CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA
28/04/2025 16:50
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao công bố KQMT gói thầu Thi công, lắp đặt điều hòa trục phòng kỹ thuật trụ sở tòa án nhân dân tối cao tại số 43 Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội với 1 nhà thầu tham gia.
09/04/2025 10:03
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ đường truyền internet trực tiếp của Trung tâm dữ liệu Tòa án nhân dân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2025 15:12
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đăng tải TBMT Thi công, lắp đặt điều hòa trục phòng kỹ thuật trụ sở tòa án nhân dân tối cao tại số 43 Hai Bà Trưng, Hoàn Kiếm, Hà Nội theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/04/2025 14:21
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TRƯỜNG THỊNH
01/04/2025 09:54
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao công bố kết quả gói thầu Thẩm định E-HSDT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG KHÁNH XUÂN
01/04/2025 09:52
Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ đường truyền internet trực tiếp của Trung tâm dữ liệu Tòa án nhân dân năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/03/2025 16:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn đầu tư dự án: Chuyển đổi số đáp ứng yêu cầu Nghị quyết số 57/NQ-TW, Nghị quyết số 71/NQ-CP, Kế hoạch số 02-KH/BCĐTW tại Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 7 gói thầu.
04/09/2026 14:23
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Giai đoạn đầu tư dự án: Chuyển đổi số đáp ứng yêu cầu Nghị quyết số 57/NQ-TW, Nghị quyết số 71/NQ-CP, Kế hoạch số 02-KH/BCĐTW tại Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 7 gói thầu.
04/09/2026 11:01
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Mua quà tặng gặp mặt cán bộ hưu trí cơ quan Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH AN Đô
27/08/2026 10:48
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu MS 01: Mua thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN VÀ THƯƠNG MẠI MINH CHÂU
22/08/2026 15:56
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Mua quà tặng gặp mặt cán bộ hưu trí cơ quan Tòa án nhân dân tối cao của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
22/08/2026 14:58
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt máy lọc nước tinh khiết nóng - lạnh trụ sở Tòa án nhân dân tối cao tại số 1 Phạm Văn Bạch của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VINACO ĐỒNG TIẾN
21/08/2026 11:00
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Cung cấp, lắp đặt máy lọc nước tinh khiết nóng - lạnh trụ sở Tòa án nhân dân tối cao tại số 1 Phạm Văn Bạch của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
21/08/2026 10:50
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: "Mua Bảo hiểm xe ô tô phục vụ công tác" của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Cổ phần Bảo hiểm LPBank
31/07/2026 14:15
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: "Mua bảo hiểm xe ô tô phục vụ công tác" của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với 1 gói thầu.
31/07/2026 10:05
Bên mời thầu Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao đã đăng tải TBMT MS 01: Mua thiết bị văn phòng phục vụ công tác của chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 15:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao là chủ đầu tư của 202 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 144 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 58 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao là chủ đầu tư của 239 TBMT, trong đó tự mời thầu 217 TBMT, đơn vị khác mời thầu 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao là chủ đầu tư của 230 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tòa án nhân dân tối cao là chủ đầu tư có quan hệ với 164 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nhiệm vụ quan trọng nhất của chúng ta là biến đổi ý thức của mình để bạo lực không còn là một lựa chọn trong cuộc sống cá nhân, để hiểu rằng một thế giới hòa bình chỉ có thể có được nếu chúng ta coi nhau như những con người hòa bình, từng cá nhân một. "
Deepak Chopra
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026