Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 17 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 16 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.641.991.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.372.756.229 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.641.991.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.372.756.229 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,30%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Thống Nhất, tỉnh Đồng Nai của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM THÀNH LỘC
26/04/2023 18:20
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và đào tạo sử dụng phần mềm kế toán Misa cho các đơn vị thuộc Tổng cục Thống kê của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần MISA
27/09/2019 17:31
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và đào tạo sử dụng phần mềm kế toán Misa cho các đơn vị thuộc Tổng cục Thống kê của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 3 gói thầu.
19/09/2019 13:20
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xe oto chuyên dùng phục vụ chuyên môn đặc thù cho Văn phòng Tổng cục Thống kê năm 2017 của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 1 gói thầu.
28/08/2017 16:58
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vận chuyển tài liệu, tài sản và máy móc thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 1 gói thầu.
13/06/2017 16:18
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính bảng phục vụ điều tra giá tiêu dùng của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 1 gói thầu.
31/05/2017 17:12
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh trình chiếu của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
28/09/2016 09:42
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết kế phần mềm điều tra và tổng hợp giá tiêu dùng của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
28/09/2016 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh trình chiếu của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại AIC
23/09/2016 16:37
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trụ sở làm việc Tổng cục Thống kê của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 4 gói thầu.
08/08/2016 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Tổng cục Thống kê công bố kết quả gói thầu Nâng cấp và đào tạo sử dụng phần mềm kế toán Misa cho các đơn vị thuộc Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần MISA
27/09/2019 17:31
Văn phòng Tổng cục Thống kê đăng tải KHLCNT Nâng cấp và đào tạo sử dụng phần mềm kế toán Misa cho các đơn vị thuộc Tổng cục Thống kê với 3 gói thầu.
19/09/2019 13:20
Văn phòng Tổng cục Thống kê công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh trình chiếu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại AIC
28/09/2016 09:42
Văn phòng Tổng cục Thống kê công bố kết quả gói thầu Xây dựng và thiết kế phần mềm điều tra và tổng hợp giá tiêu dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần giải pháp Y tế thông minh
28/09/2016 09:36
Văn phòng Tổng cục Thống kê công bố kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh trình chiếu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại AIC
23/09/2016 16:37
Văn phòng Tổng cục Thống kê đăng tải TBMT Xây lắp trạm biến áp và máy phát điện dự phòng. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 168 ngày 06/09/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/09/2016 09:18
Văn phòng Tổng cục Thống kê đăng tải TBMT Xây dựng và thiết kế phần mềm điều tra và tổng hợp Giá tiêu dùng. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 160 ngày 24/08/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2016 08:37
Văn phòng Tổng cục Thống kê đăng tải TBMT Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh, trình chiếu. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 150 ngày 10/08/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
10/08/2016 06:51
Văn phòng Tổng cục Thống kê đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 115 ngày 22/06/2016) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/06/2016 07:19
Văn phòng Tổng cục Thống kê đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt hệ thống thang máy (Số báo 220 ngày 18/11/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/11/2015 09:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa trụ sở Chi cục Thống kê huyện Thống Nhất, tỉnh Đồng Nai của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG NAM THÀNH LỘC
26/04/2023 18:20
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp và đào tạo sử dụng phần mềm kế toán Misa cho các đơn vị thuộc Tổng cục Thống kê của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần MISA
27/09/2019 17:31
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và đào tạo sử dụng phần mềm kế toán Misa cho các đơn vị thuộc Tổng cục Thống kê của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 3 gói thầu.
19/09/2019 13:20
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Cung cấp xe oto chuyên dùng phục vụ chuyên môn đặc thù cho Văn phòng Tổng cục Thống kê năm 2017 của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 1 gói thầu.
28/08/2017 16:58
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ vận chuyển tài liệu, tài sản và máy móc thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 1 gói thầu.
13/06/2017 16:18
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Cung cấp máy tính bảng phục vụ điều tra giá tiêu dùng của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 1 gói thầu.
31/05/2017 17:12
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh trình chiếu của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
28/09/2016 09:42
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và thiết kế phần mềm điều tra và tổng hợp giá tiêu dùng của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
28/09/2016 09:36
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp lắp đặt hệ thống âm thanh trình chiếu của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương mại AIC
23/09/2016 16:37
Bên mời thầu Văn phòng Tổng cục Thống kê đã đăng tải KHLCNT Xây dựng Trụ sở làm việc Tổng cục Thống kê của chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê với 4 gói thầu.
08/08/2016 14:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Tổng cục Thống kê là chủ đầu tư có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sự dịu dàng, hy sinh và hào phóng không là tài sản riêng của bất cứ chủng tộc hay tôn giáo nào. "
Mahatma Gandhi
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh