Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 55 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 44 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.892.562.689 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.657.557.453 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 như sau:
- Có quan hệ với 32 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,64 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 45,45%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 18,18%, Phi tư vấn 27,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.892.562.689 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.657.557.453 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,98%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho cán bộ, công chức và người lao động của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIÊU ĐIỂM MỚI
14/03/2025 14:44
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan cho cán bộ, công chức, người lao động năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 1 gói thầu.
13/03/2025 08:25
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng khác của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MM Mega Market Việt Nam
24/01/2025 10:23
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trân Phát
24/01/2025 10:13
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng khác của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 1 gói thầu.
22/01/2025 15:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 1 gói thầu.
22/01/2025 15:20
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử, đánh giá an toàn thông tin của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
05/12/2024 08:50
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp ứng dụng Quận 11 – trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ĐẠI PHÁT
02/12/2024 15:29
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và đánh giá an toàn thông tin ứng dụng Quận 11-trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:21
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số phòng làm việc của Ủy ban nhân dân Quận của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SOHOCONS
26/11/2024 13:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND Quận 11 công bố kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho cán bộ, công chức và người lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIÊU ĐIỂM MỚI
14/03/2025 14:44
Văn phòng UBND Quận 11 đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan cho cán bộ, công chức, người lao động năm 2025” với 1 gói thầu.
13/03/2025 08:25
Văn phòng UBND Quận 11 công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng khác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MM Mega Market Việt Nam
24/01/2025 10:23
Văn phòng UBND Quận 11 công bố kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trân Phát
24/01/2025 10:13
Văn phòng UBND Quận 11 đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng khác với 1 gói thầu.
22/01/2025 15:22
Văn phòng UBND Quận 11 công bố kết quả gói thầu Kiểm thử, đánh giá an toàn thông tin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
05/12/2024 08:50
Văn phòng UBND Quận 11 công bố kết quả gói thầu Nâng cấp ứng dụng Quận 11 – trực tuyến.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ĐẠI PHÁT
02/12/2024 15:29
Văn phòng UBND Quận 11 đăng tải KHLCNT Nâng cấp và đánh giá an toàn thông tin ứng dụng Quận 11-trực tuyến với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:21
Văn phòng UBND Quận 11 công bố kết quả gói thầu Sửa chữa một số phòng làm việc của Ủy ban nhân dân Quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SOHOCONS
26/11/2024 13:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức tham quan cho cán bộ, công chức và người lao động của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIÊU ĐIỂM MỚI
14/03/2025 14:44
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Tổ chức tham quan cho cán bộ, công chức, người lao động năm 2025” của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 1 gói thầu.
13/03/2025 08:25
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư văn phòng khác của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MM Mega Market Việt Nam
24/01/2025 10:23
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm văn phòng phẩm của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trân Phát
24/01/2025 10:13
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư văn phòng khác của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 1 gói thầu.
22/01/2025 15:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Văn phòng phẩm của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 1 gói thầu.
22/01/2025 15:20
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm thử, đánh giá an toàn thông tin của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ TIN HỌC HPT
05/12/2024 08:50
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Nâng cấp ứng dụng Quận 11 – trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC ĐẠI PHÁT
02/12/2024 15:29
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp và đánh giá an toàn thông tin ứng dụng Quận 11-trực tuyến của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 với 2 gói thầu.
29/11/2024 14:21
Bên mời thầu Văn phòng UBND Quận 11 đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa một số phòng làm việc của Ủy ban nhân dân Quận của chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ XÂY DỰNG SOHOCONS
26/11/2024 13:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 8 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 11 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 là chủ đầu tư của 55 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND Quận 11 là chủ đầu tư có quan hệ với 32 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình yêu, là một thời khắc nào đó, không là ưu tú hơn người, hay thích hợp hơn người, đúng thời gian, đúng địa điểm, đúng cảm xúc, xuất hiện, giống như một phản ứng hóa học đặc thù làm nảy sinh cảm giác như điện giật. Sớm một bước, trễ một bước, dù có gặp nhau cũng chỉ là hai người xa lạ… "
Diệp Lạc Vô Tâm
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh