Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.279.825.678 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.895.790.493 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,18 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 58,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 8,33%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.279.825.678 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.895.790.493 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,69%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa hệ thống công nghệ thông tin tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Vĩnh Cường
21/06/2025 14:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa hệ thống công nghệ thông tin tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN THỐNG KÊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
11/04/2025 16:39
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm:Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Dịch vụ Công ích quận Phú Nhuận
21/02/2025 11:13
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
20/02/2025 10:11
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
19/02/2025 14:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Quà thăm hỏi các đơn vị, cá nhân trên địa bàn quận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DICH VỤ SHE HOUSE
20/12/2024 17:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy và rủi ro đặc biệt bao gồm cháy nổ bắt buộc tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
13/12/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa hệ thống công nghệ thông tin tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Vĩnh Cường
21/06/2025 14:43
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa hệ thống công nghệ thông tin tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:32
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN THỐNG KÊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
11/04/2025 16:39
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:37
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:33
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Dự toán mua sắm:Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Dịch vụ Công ích quận Phú Nhuận
21/02/2025 11:13
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận với 1 gói thầu.
20/02/2025 10:11
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận với 1 gói thầu.
19/02/2025 14:21
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố kết quả gói thầu Quà thăm hỏi các đơn vị, cá nhân trên địa bàn quận.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DICH VỤ SHE HOUSE
20/12/2024 17:27
VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN công bố KQMT gói thầu Quà thăm hỏi các đơn vị, cá nhân trên địa bàn quận với 1 nhà thầu tham gia.
13/12/2024 14:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ sửa chữa hệ thống công nghệ thông tin tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Vĩnh Cường
21/06/2025 14:43
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ sửa chữa hệ thống công nghệ thông tin tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
18/06/2025 14:32
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN THỐNG KÊ THÀNH PHỐ HỒ CHÍ MINH
11/04/2025 16:39
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:37
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ in Ấn phẩm Niên giám thống kê và tờ gấp kinh tế - xã hội quận Phú Nhuận giai đoạn 1975-2025 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
03/04/2025 15:33
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Dự toán mua sắm:Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Trách nhiệm hữu hạn Một thành viên Dịch vụ Công ích quận Phú Nhuận
21/02/2025 11:13
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
20/02/2025 10:11
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm: Dịch vụ chăm sóc cây xanh tại khuôn viên Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN với 1 gói thầu.
19/02/2025 14:21
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Quà thăm hỏi các đơn vị, cá nhân trên địa bàn quận của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DICH VỤ SHE HOUSE
20/12/2024 17:27
Bên mời thầu VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua bảo hiểm cháy và rủi ro đặc biệt bao gồm cháy nổ bắt buộc tại trụ sở Ủy ban nhân dân quận Phú Nhuận năm 2024 của chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng Công ty Bảo hiểm Bảo Việt
13/12/2024 09:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN là chủ đầu tư của 12 TBMT, trong đó tự mời thầu 12 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN là chủ đầu tư của 72 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VĂN PHÒNG UBND QUẬN PHÚ NHUẬN là chủ đầu tư có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quảng cáo là nói với người khác, “Đây là điều chúng tôi có. Đây là điều nó sẽ mang đến cho bạn. Đây là cách để có được nó.” "
Leo Burnett
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh