Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 25 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 20 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.027.098.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.728.167.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 37,50%, Phi tư vấn 37,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.027.098.023 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.728.167.551 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 16,18%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về công tác kiểm soát thủ tục hành chính năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
12/06/2025 06:23
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu in tờ rơi tuyên truyền về công tác kiểm soát thủ tục hành chính năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
12/06/2025 06:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:07
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
24/04/2025 10:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:00
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT CÔNG TRÌNH BẮC KẠN
18/04/2025 14:51
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH BẮC KẠN
18/04/2025 14:49
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 80A-00072 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
18/04/2025 14:33
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 80A-00072 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:29
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu In tài liệu tập huấn nghiệp vụ về công tác kiểm soát thủ tục hành chính; thực hiện cơ chế một cửa, một cửa liên thông và sử dụng hệ thống thông tin một cửa điện tử trong giải quyết thủ tục hành chính; cập nhật, khai thác, sử dụng dữ liệu tại hệ thống thông tin báo cáo năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
17/04/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về công tác kiểm soát thủ tục hành chính năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
12/06/2025 06:23
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu in tờ rơi tuyên truyền về công tác kiểm soát thủ tục hành chính năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 06:17
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:07
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
24/04/2025 10:05
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:00
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT CÔNG TRÌNH BẮC KẠN
18/04/2025 14:51
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH BẮC KẠN
18/04/2025 14:49
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 80A-00072.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
18/04/2025 14:33
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 80A-00072 với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:29
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn công bố kết quả gói thầu In tài liệu tập huấn nghiệp vụ về công tác kiểm soát thủ tục hành chính; thực hiện cơ chế một cửa, một cửa liên thông và sử dụng hệ thống thông tin một cửa điện tử trong giải quyết thủ tục hành chính; cập nhật, khai thác, sử dụng dữ liệu tại hệ thống thông tin báo cáo năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
17/04/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu In tờ rơi tuyên truyền về công tác kiểm soát thủ tục hành chính năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
12/06/2025 06:23
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu in tờ rơi tuyên truyền về công tác kiểm soát thủ tục hành chính năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
12/06/2025 06:17
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:07
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
24/04/2025 10:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 97A-8999 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:00
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ LẮP ĐẶT CÔNG TRÌNH BẮC KẠN
18/04/2025 14:51
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG TRƯỜNG MINH BẮC KẠN
18/04/2025 14:49
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 80A-00072 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA THÁI NGUYÊN
18/04/2025 14:33
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 80A-00072 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn với 1 gói thầu.
18/04/2025 14:29
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn đã đăng tải kết quả gói thầu In tài liệu tập huấn nghiệp vụ về công tác kiểm soát thủ tục hành chính; thực hiện cơ chế một cửa, một cửa liên thông và sử dụng hệ thống thông tin một cửa điện tử trong giải quyết thủ tục hành chính; cập nhật, khai thác, sử dụng dữ liệu tại hệ thống thông tin báo cáo năm 2025 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn.
- Nhà thầu trúng thầu: Dương Thị Kim Dung
17/04/2025 17:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư của 25 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Kạn là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Như sóng không thể chỉ tồn tại đơn độc mà luôn là một phần của mặt biển nhấp nhô, tôi không bao giờ được bó hẹp cuộc đời tôi trong phạm vi của riêng mình mà luôn phải sống với những trải nghiệm đang diễn ra xung quanh. "
Albert Schweitzer
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh