Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 43 gói thầu, trong đó có 20 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 16 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 33 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 32 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.427.162.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.772.724.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,25%, Hỗn hợp 6,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 30.427.162.208 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 29.772.724.891 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Phun khử trùng và diệt mối kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC TRƯỜNG
08/03/2022 16:52
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phun khử trùng và diệt mối kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
02/03/2022 15:56
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
08/12/2021 15:15
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2021 17:39
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương Mại và Công Nghệ Thuận Thiên
11/11/2021 09:01
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch đấu thầu các gói thầu hạng mục: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
10/11/2021 17:47
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 10:14
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết: Nâng cấp phần mềm công báo điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với 4 gói thầu.
21/10/2021 09:50
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua tranh gốm Phù Lãng của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2021 08:55
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua tranh gốm Phù Lãng của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2021 23:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Phun khử trùng và diệt mối kho lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC TRƯỜNG
08/03/2022 16:52
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phun khử trùng và diệt mối kho lưu trữ với 1 gói thầu.
02/03/2022 15:56
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
08/12/2021 15:15
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh với 3 nhà thầu tham gia.
26/11/2021 10:59
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2021 17:39
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua VTYT phong chong dich Covid-19 (dot 9) - VT0133/21-YTE theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/11/2021 17:34
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương Mại và Công Nghệ Thuận Thiên
11/11/2021 09:01
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch đấu thầu các gói thầu hạng mục: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
10/11/2021 17:47
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh với 1 nhà thầu tham gia.
28/10/2021 14:15
Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 10:14
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Phun khử trùng và diệt mối kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XÂY DỰNG PHÚC TRƯỜNG
08/03/2022 16:52
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phun khử trùng và diệt mối kho lưu trữ của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với 1 gói thầu.
02/03/2022 15:56
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần In Hà Nội
08/12/2021 15:15
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/11/2021 17:39
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thương Mại và Công Nghệ Thuận Thiên
11/11/2021 09:01
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch đấu thầu các gói thầu hạng mục: In lịch năm Nhâm Dần 2022 của tỉnh ủy - HĐND - UBND - UBMTTQ tỉnh Bắc Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với 3 gói thầu.
10/11/2021 17:47
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm phần mềm Công báo điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
21/10/2021 10:14
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải KHLCNT Các gói thầu thuộc đề cương và dự toán chi tiết: Nâng cấp phần mềm công báo điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với 4 gói thầu.
21/10/2021 09:50
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua tranh gốm Phù Lãng của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2021 08:55
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua tranh gốm Phù Lãng của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2021 23:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 16 TBMT, trong đó tự mời thầu 14 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư của 17 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mua thứ mình không cần và rồi bạn sẽ phải bán thứ mình cần. "
Benjamin Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh