Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 74 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 62 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 56 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 21 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.115.558.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.362.106.558 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,78%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau như sau:
- Có quan hệ với 49 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.115.558.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 10.362.106.558 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,78%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hệ thống thông tin báo cáo của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 5 gói thầu.
30/08/2026 10:26
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
22/08/2026 09:31
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT
22/08/2026 09:29
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hệ thống thông tin báo cáo của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 5 gói thầu.
22/08/2026 09:24
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn, uống và phòng nghỉ tại Khách sạn Mường Thanh phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MƯỜNG THANH
14/01/2026 17:40
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn, uống và phòng nghỉ tại Khách sạn Mường Thanh phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
14/01/2026 17:38
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn, uống phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH CÀ MAU
07/01/2026 15:10
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn, uống phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
07/01/2026 15:07
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động của lãnh đạo Ủy ban nhân dân tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG QUÀ TẶNG VIỆT
07/01/2026 08:25
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động của lãnh đạo Ủy ban nhân dân tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
07/01/2026 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Diệt chuột tòa nhà Ủy ban nhân dân tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SERVICE 5S
08/11/2025 12:30
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Diệt chuột tòa nhà Ủy ban nhân dân tỉnh với 1 gói thầu.
08/11/2025 12:27
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Sữa chữa xe ô tô biển kiểm soát 69A-004.10.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát Thái Hưng
17/07/2025 14:01
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Sữa chữa xe ô tô biển kiểm soát 69A-004.10 với 1 gói thầu.
17/07/2025 13:57
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Mua bộ ấm trà và ly phục vụ các cuộc họp và hội nghị của Ủy ban nhân dân tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG QUÀ TẶNG NIỀM VUI VIỆT
17/07/2025 11:04
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Mua bộ ấm trà và ly phục vụ các cuộc họp và hội nghị của Ủy ban nhân dân tỉnh với 1 gói thầu.
17/07/2025 10:51
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Sữa chữa xe ô tô biển kiểm soát 69A-004.10.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN TOYOTA CẦN THƠ
23/06/2025 10:30
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Sữa chữa xe ô tô biển kiểm soát 69A-004.10 với 1 gói thầu.
23/06/2025 10:27
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau công bố kết quả gói thầu Bảo trì hệ thống phòng cháy, chữa cháy tòa nhà Ủy ban nhân dân tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XD - PCCC TRÂM ANH
16/06/2025 15:57
Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đăng tải KHLCNT Bảo trì hệ thống phòng cháy, chữa cháy tòa nhà Ủy ban nhân dân tỉnh với 1 gói thầu.
16/06/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hệ thống thông tin báo cáo của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 5 gói thầu.
30/08/2026 10:26
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT và Kết quả LCNT của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT LÊ GIA SOLUTIONS
22/08/2026 09:31
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HỢP NHẤT
22/08/2026 09:29
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp Hệ thống thông tin báo cáo của tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 5 gói thầu.
22/08/2026 09:24
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn, uống và phòng nghỉ tại Khách sạn Mường Thanh phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN MƯỜNG THANH
14/01/2026 17:40
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn, uống và phòng nghỉ tại Khách sạn Mường Thanh phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
14/01/2026 17:38
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ ăn, uống phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH CÀ MAU
07/01/2026 15:10
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Thuê dịch vụ ăn, uống phục vụ đại biểu tham dự các hoạt động kỷ niệm 85 năm khởi nghĩa Hòn Khoai và Ngày truyền thống cách mạng của Đảng bộ, quân và dân tỉnh Cà Mau; kỷ niệm 65 năm kết nghĩa tỉnh Cà Mau và tỉnh Ninh Bình của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
07/01/2026 15:07
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động của lãnh đạo Ủy ban nhân dân tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG QUÀ TẶNG VIỆT
07/01/2026 08:25
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau đã đăng tải KHLCNT Mua sắm hàng hóa phục vụ hoạt động của lãnh đạo Ủy ban nhân dân tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau với 1 gói thầu.
07/01/2026 08:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 39 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 15 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư của 62 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Cà Mau là chủ đầu tư có quan hệ với 49 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những nỗi bất hạnh giống như dao, hoặc có tác dụng với ta, hoặc gây tổn thương ta, tùy theo ta nắm lấy chúng bằng lưỡi hay bằng cán. "
James Russell Lowell
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh