Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 6 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 63 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 180 gói thầu, trong đó có 52 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 47 gói (với 55 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 134 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 134 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 12,73%, Tư vấn 3,64%, Phi tư vấn 21,82%, Hỗn hợp 1,82%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.252.059.970 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.277.564.757 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên như sau:
- Có quan hệ với 34 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,19 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 12,73%, Tư vấn 3,64%, Phi tư vấn 21,82%, Hỗn hợp 1,82%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 101.252.059.970 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 98.277.564.757 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,94%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
03/07/2026 17:37
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ của Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2026 09:33
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
12/06/2026 17:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG LONG LÂM ĐIỆN BIÊN
23/12/2025 11:09
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2025 09:58
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn và xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 7 gói thầu.
28/11/2025 19:52
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trưc của Ban cán sự Đảng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
28/11/2025 15:56
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ của Ban cán sự Đảng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
28/11/2025 15:48
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn và xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 7 gói thầu.
27/11/2025 17:39
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Tích hợp Trang thông tin điện tử của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
18/11/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng UBND tỉnh năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
14/07/2025 16:59
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên công bố KQMT gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng UBND tỉnh năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 11:24
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đăng tải TBMT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng UBND tỉnh năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/06/2025 08:15
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng UBND tỉnh năm 2025 với 3 gói thầu.
11/06/2025 16:29
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại biểu dự Lễ hội Hoa Ban năm 2025 và Ngày hội Văn hóa Thể thao và Du lịch các dân tộc tỉnh Điện Biên lần thứ VIII.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG SỐ 1 TỈNH ĐIỆN BIÊN
13/03/2025 14:55
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ ăn uống phục vụ Đại biểu dự Lễ hội Hoa Ban năm 2025 và Ngày hội Văn hóa Thể thao và Du lịch các dân tộc tỉnh Điện Biên lần thứ VIII với 1 gói thầu.
07/03/2025 11:40
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô phục vụ công tác chung BKS 27A-002.68 của Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
28/11/2024 14:08
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẤU THẦU VÀ ĐẦU TƯ MSC
29/10/2024 15:23
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT và đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH QUẢN LÝ VÀ TƯ VẤN SAO KHUÊ
29/10/2024 15:20
Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên công bố kết quả gói thầu Chỉnh lý tài liệu lưu trữ tại Văn phòng UBND tỉnh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
29/10/2024 14:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Số hóa tài liệu lưu trữ của Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP SỐ HÓA MINH NGỌC
03/07/2026 17:37
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Số hóa tài liệu lưu trữ của Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2026 09:33
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Số hóa tài liệu lưu trữ của Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
12/06/2026 17:05
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: DOANH NGHIỆP TƯ NHÂN XÂY DỰNG LONG LÂM ĐIỆN BIÊN
23/12/2025 11:09
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/11/2025 09:58
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn và xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 7 gói thầu.
28/11/2025 19:52
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải kết quả gói thầu Chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trưc của Ban cán sự Đảng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ BÁCH LINH
28/11/2025 15:56
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Chỉnh lý và số hoá tài liệu lưu trữ của Ban cán sự Đảng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 1 gói thầu.
28/11/2025 15:48
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn và xây dựng công trình: Cải tạo, sửa chữa Trụ sở làm việc Trung tâm phục vụ hành chính công tỉnh Điện Biên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 7 gói thầu.
27/11/2025 17:39
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn chuẩn bị đầu tư dự án: Tích hợp Trang thông tin điện tử của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên với 3 gói thầu.
18/11/2025 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 63 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 42 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 21 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 55 TBMT, trong đó tự mời thầu 42 TBMT, đơn vị khác mời thầu 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên có quan hệ với 6 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Điện Biên là chủ đầu tư có quan hệ với 34 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mục tiêu cho chúng ta phương hướng. Chúng tạo nên một lực lượng hùng mạnh ở cả mức phổ quát, ý thức và tiềm thức. "
Melody Beattie
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh