Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 77 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 188 gói thầu, trong đó có 66 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 38 gói (với 42 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 131 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 95 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 79 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 79 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 19,05%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.515.789.618 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.674.590.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên như sau:
- Có quan hệ với 94 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,38%, Xây lắp 19,05%, Tư vấn 7,14%, Phi tư vấn 21,43%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 271.515.789.618 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 263.674.590.101 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,89%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng Trung tâm giám sát, điều hành thông minh đến UBND cấp xã (Nâng cấp nền tảng bản đồ số, xây dựng dữ liệu bản đồ và tích hợp trí tuệ nhân tạo) của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên với 3 gói thầu.
03/09/2026 11:30
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp và triển khai Hạng mục 06 "Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin hiện đại hóa Trung tâm phục vụ hành chính công" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần giải pháp công nghệ Smart Digiworld
03/09/2026 11:13
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai phần mềm Văn phòng số phục vụ công tác chỉ đạo điều hành tại Ủy ban nhân dân tỉnh” của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tin học - Viễn thông Hàng không
28/08/2026 10:50
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm Hạng mục 04 "Rà soát, trang cấp máy móc, thiết bị phục vụ hoạt động của Trung tâm phục vụ hành chính công cấp cơ sở" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ KINH BẮC
24/08/2026 09:59
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa, sản phẩm địa phương cho Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Lụa Đũi Nam Cao
22/08/2026 10:18
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa, sản phẩm địa phương cho Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:12
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua sắm Hạng mục 03 "Triển khai mô hình KIOSK thông minh tại Trung tâm phục vụ hành chính công" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
20/08/2026 16:44
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp và triển khai Hạng mục 05 "Nâng cấp hệ thống mạng lõi tại Trụ sở tòa nhà Hội đồng nhân dân, UBND tỉnh" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tin học - Viễn thông Hàng không
11/08/2026 09:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và triển khai Hạng mục 01 "Nâng cấp, mở rộng Trung tâm Giám sát, điều hành thông minh tỉnh (IOC)" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
11/08/2026 09:03
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp và triển khai Hạng mục 02 "Nâng cấp trang thiết bị cho cấp cơ sở để đảm bảo thực hiện việc hiện đại hóa hệ thống giao ban trực tuyến toàn tỉnh" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
11/08/2026 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần tư vấn xây dựng và công nghệ ATP
30/07/2025 16:31
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu tư vấn giai đoạn chuẩn bị đầu tư với 4 gói thầu.
30/07/2025 16:15
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu: Chi mua bổ sung thiết bị, tủ điện, máy bơm đài phun nước với 3 gói thầu.
17/06/2025 15:34
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu bảo dưỡng, sửa chữa máy điều hòa tại trụ sở UBND tỉnh với 1 gói thầu.
28/03/2025 14:10
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu in hộp carton quảng bá nhãn, vải, cam quả tươi cho Văn phòng UBND tỉnh với 1 gói thầu.
26/03/2025 16:25
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt mua sắm và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu phun thuốc diệt côn trùng tại trụ sở UBND tỉnh với 1 gói thầu.
26/03/2025 16:17
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Phê duyệt mua sắm và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu diệt mối tại Trụ sở UBND tỉnh với 1 gói thầu.
26/03/2025 16:07
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT In thiếp Chúc mừng năm mới 2025 với 3 gói thầu.
24/12/2024 15:19
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đăng tải KHLCNT Hoạt động ứng dụng công nghệ thông tin: Thuê phần mềm hệ thống thông tin báo cáo trực tuyến tỉnh Hưng Yên với 3 gói thầu.
23/12/2024 16:46
Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HMST và Kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐT & XD QUANG MINH HƯNG YÊN
06/12/2024 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Nâng cấp, mở rộng Trung tâm giám sát, điều hành thông minh đến UBND cấp xã (Nâng cấp nền tảng bản đồ số, xây dựng dữ liệu bản đồ và tích hợp trí tuệ nhân tạo) của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên với 3 gói thầu.
03/09/2026 11:30
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Cung cấp và triển khai Hạng mục 06 "Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin hiện đại hóa Trung tâm phục vụ hành chính công" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần giải pháp công nghệ Smart Digiworld
03/09/2026 11:13
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin “Triển khai phần mềm Văn phòng số phục vụ công tác chỉ đạo điều hành tại Ủy ban nhân dân tỉnh” của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tin học - Viễn thông Hàng không
28/08/2026 10:50
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Mua sắm Hạng mục 04 "Rà soát, trang cấp máy móc, thiết bị phục vụ hoạt động của Trung tâm phục vụ hành chính công cấp cơ sở" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ KINH BẮC
24/08/2026 09:59
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp hàng hóa, sản phẩm địa phương cho Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Hợp tác xã Lụa Đũi Nam Cao
22/08/2026 10:18
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải KHLCNT Cung cấp hàng hóa, sản phẩm địa phương cho Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên với 1 gói thầu.
22/08/2026 10:12
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 09: Mua sắm Hạng mục 03 "Triển khai mô hình KIOSK thông minh tại Trung tâm phục vụ hành chính công" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ TAG VIỆT NAM
20/08/2026 16:44
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Cung cấp và triển khai Hạng mục 05 "Nâng cấp hệ thống mạng lõi tại Trụ sở tòa nhà Hội đồng nhân dân, UBND tỉnh" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tin học - Viễn thông Hàng không
11/08/2026 09:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Cung cấp và triển khai Hạng mục 01 "Nâng cấp, mở rộng Trung tâm Giám sát, điều hành thông minh tỉnh (IOC)" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ADEMAX
11/08/2026 09:03
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 12: Cung cấp và triển khai Hạng mục 02 "Nâng cấp trang thiết bị cho cấp cơ sở để đảm bảo thực hiện việc hiện đại hóa hệ thống giao ban trực tuyến toàn tỉnh" của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN CÔNG NGHIỆP - VIỄN THÔNG QUÂN ĐỘI
11/08/2026 09:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 77 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 48 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 42 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 41 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư của 131 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Hưng Yên là chủ đầu tư có quan hệ với 94 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Yêu nhau không phải là nhìn nhau, nhưng là cùng nhau nhìn về một hướng. "
Saint Exupery
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh