Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 19 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.557.578.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.531.514.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 15.557.578.401 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.531.514.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,45%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
01/12/2023 12:58
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống Cổng thông tin điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
01/12/2023 12:51
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống Cổng thông tin điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2023 08:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tiếp đoàn đại biểu Campuchia sang thăm và chúc Tết nhân dịp mừng Đảng, mừng Xuân Quý Mão năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm PVHN tỉnh Long An
09/08/2023 16:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường tiếp đoàn đại biểu Campuchia sang thăm và chúc Tết nhân dịp mừng Đảng, mừng Xuân Quý mão năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm PVHN tỉnh Long An
09/08/2023 16:18
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thảm trải sàn, thiết bị lavabo, màn sáo, ảnh Bác của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng & thương mại Gia Hân LA
24/07/2023 16:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn tường, thay cửa, thay dây, vệ sinh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở quảng cáo Quang Trọng
24/07/2023 16:00
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Backdrop gỗ, cắt ốp viền chỉ gỗ của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhân Tiến Phát 1
24/07/2023 15:44
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:27
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Tiếp đoàn đại biểu Campuchia sang thăm và chúc Tết nhân dịp mừng Đảng, mừng Xuân Quý Mão năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm PVHN tỉnh Long An
09/08/2023 16:22
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Thuê hội trường tiếp đoàn đại biểu Campuchia sang thăm và chúc Tết nhân dịp mừng Đảng, mừng Xuân Quý mão năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm PVHN tỉnh Long An
09/08/2023 16:18
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Thảm trải sàn, thiết bị lavabo, màn sáo, ảnh Bác.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng & thương mại Gia Hân LA
24/07/2023 16:04
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Sơn tường, thay cửa, thay dây, vệ sinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở quảng cáo Quang Trọng
24/07/2023 16:00
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Backdrop gỗ, cắt ốp viền chỉ gỗ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhân Tiến Phát 1
24/07/2023 15:44
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:27
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:19
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Cải tạo bên ngoài trụ sở UB.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH xây dựng Nguyễn Phúc Cần Đước
21/07/2023 18:09
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:03
Văn phòng UBND tỉnh Long An công bố kết quả gói thầu Mua quà thăm lực lượng vũ trang.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
15/07/2023 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn giám sát công tác triển khai của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Công nghệ thông tin và Truyền thông
01/12/2023 12:58
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống Cổng thông tin điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY DỊCH VỤ VIỄN THÔNG (Loại hình: Công ty TNHH)
01/12/2023 12:51
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thuê dịch vụ công nghệ thông tin Hệ thống Cổng thông tin điện tử tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/09/2023 08:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Tiếp đoàn đại biểu Campuchia sang thăm và chúc Tết nhân dịp mừng Đảng, mừng Xuân Quý Mão năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm PVHN tỉnh Long An
09/08/2023 16:22
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê hội trường tiếp đoàn đại biểu Campuchia sang thăm và chúc Tết nhân dịp mừng Đảng, mừng Xuân Quý mão năm 2023 của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm PVHN tỉnh Long An
09/08/2023 16:18
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Thảm trải sàn, thiết bị lavabo, màn sáo, ảnh Bác của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV xây dựng & thương mại Gia Hân LA
24/07/2023 16:04
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn tường, thay cửa, thay dây, vệ sinh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Cơ sở quảng cáo Quang Trọng
24/07/2023 16:00
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Backdrop gỗ, cắt ốp viền chỉ gỗ của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Nhân Tiến Phát 1
24/07/2023 15:44
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:27
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Long An đã đăng tải kết quả gói thầu Mua quà chúc Tết cổ truyền dân tộc Khmer năm 2023 tại tỉnh Svay Rieng, Vương quốc Campuchia của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An.
- Nhà thầu trúng thầu: CN Liên hiệp HTX TM TPHCM - Co.opmart Tân An
21/07/2023 18:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 2 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An là chủ đầu tư của 19 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Long An là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu một người đánh mất niềm tôn kính vào bất cứ phần nào của cuộc sống, anh ta sẽ đánh mất niềm tôn kính với toàn bộ cuộc sống. "
Albert Schweitzer
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh