Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 135 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 152 gói thầu, trong đó có 135 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 149 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 133 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 36,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.592.460.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.950.519.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 76 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,63 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 36,84%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 63.592.460.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 59.950.519.325 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,73%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ ăn nghỉ cho các Đại biểu về dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH QUẢNG NINH
30/08/2026 12:53
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn nghỉ cho các Đại biểu về dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
30/08/2026 12:16
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn nghỉ cho các Đại biểu về dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
30/08/2026 12:01
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thay mới biển tên chức danh các đồng chí Lãnh đạo để chuẩn bị điều kiện vận hành thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÀNH QUANG
26/08/2026 10:39
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thay mới biển tên chức danh các đồng chí Lãnh đạo để chuẩn bị điều kiện vận hành thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:10
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bản quyền hệ điều hành, phần mềm ứng dụng cho máy trạm và máy chủ phục vụ công việc của Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 08:18
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền hệ điều hành, phần mềm ứng dụng cho máy trạm và máy chủ phục vụ công việc của Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 3 gói thầu.
19/08/2026 14:34
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thay mới Quốc huy gắn tại mặt trước tầng 4 nhà A- Trụ sở UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG QUANG HÀ
18/08/2026 16:53
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thay mới Quốc huy gắn tại mặt trước tầng 4 nhà A- Trụ sở UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:54
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
13/08/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 14A-02668 phục vụ hoạt động chung của UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: XƯỞNG SỬA CHỮA Ô TÔ HÀ THUYÊN
10/06/2025 11:51
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa xe ô tô biển kiểm soát 14A-02668 phục vụ hoạt động chung của UBND tỉnh với 1 gói thầu.
10/06/2025 11:24
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Trồng bổ sung cây xanh trong khuôn viên Trụ sở HĐND, UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Cây Xanh Miền Bắc
21/05/2025 11:22
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Trồng bổ sung cây xanh trong khuôn viên Trụ sở HĐND, UBND tỉnh với 1 gói thầu.
21/05/2025 11:15
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa, gia cố ốp vách MDF phòng họp số 1, tầng 2, Nhà B, Trụ sở UBND tỉnh phục vụ hoạt động chung của UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THIẾT KẾ KIẾN TRÚC ACC
19/05/2025 17:04
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, gia cố ốp vách MDF phòng họp số 1, tầng 2, Nhà B, Trụ sở UBND tỉnh phục vụ hoạt động chung của UBND tỉnh với 1 gói thầu.
19/05/2025 16:50
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN XAVI
14/05/2025 10:12
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI & DỊCH VỤ TÍN PHÁT
14/05/2025 10:06
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Lắp đặt thay thế hệ thống đèn, điện chiếu sáng tại sân vườn khuôn viên cây xanh giữa 2 tòa nhà A, B - Trụ sở HĐND - UBND tỉnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG HTM
16/04/2025 16:27
Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Lắp đặt thay thế hệ thống đèn, điện chiếu sáng tại sân vườn khuôn viên cây xanh giữa 2 tòa nhà A, B - Trụ sở HĐND - UBND tỉnh với 1 gói thầu.
16/04/2025 15:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ ăn nghỉ cho các Đại biểu về dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: NHÀ KHÁCH TỈNH QUẢNG NINH
30/08/2026 12:53
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn nghỉ cho các Đại biểu về dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
30/08/2026 12:16
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ ăn nghỉ cho các Đại biểu về dự Lễ công bố Nghị quyết của Quốc hội về việc thành lập thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
30/08/2026 12:01
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thay mới biển tên chức danh các đồng chí Lãnh đạo để chuẩn bị điều kiện vận hành thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI THÀNH QUANG
26/08/2026 10:39
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thay mới biển tên chức danh các đồng chí Lãnh đạo để chuẩn bị điều kiện vận hành thành phố Quảng Ninh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
26/08/2026 09:10
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bản quyền hệ điều hành, phần mềm ứng dụng cho máy trạm và máy chủ phục vụ công việc của Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 08:18
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bản quyền hệ điều hành, phần mềm ứng dụng cho máy trạm và máy chủ phục vụ công việc của Văn phòng UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 3 gói thầu.
19/08/2026 14:34
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Thay mới Quốc huy gắn tại mặt trước tầng 4 nhà A- Trụ sở UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯƠNG QUANG HÀ
18/08/2026 16:53
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Thay mới Quốc huy gắn tại mặt trước tầng 4 nhà A- Trụ sở UBND tỉnh của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh với 1 gói thầu.
14/08/2026 16:54
Bên mời thầu Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định E-HSMT và thẩm định KQLCNT của chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thẩm định giá và đầu tư thương mại CLC
13/08/2026 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh đã đăng tải 2 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 135 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 55 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 80 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 9 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư của 149 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng UBND tỉnh Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 76 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chí khí mạnh mẽ là sao Bắc Đẩu trong đêm tối mênh mông. "
Browning (Anh)
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026