Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 229 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 82 gói (với 87 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 16 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 130 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 122 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,89%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 2,30%, Phi tư vấn 64,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.739.551.780 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.685.471.193 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 65 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,30 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 29,89%, Xây lắp 3,45%, Tư vấn 2,30%, Phi tư vấn 64,37%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 110.739.551.780 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 109.685.471.193 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Sục rửa hệ thống cấp thoát nước của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
07/10/2022 09:09
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng Cơ sở hạ tầng phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
22/09/2022 15:28
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng đề cương và dự toán chi tiết Xây dựng cơ sở hạ tầng và phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
08/09/2022 15:30
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả và tính khả thi của dự án của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
08/09/2022 15:13
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
08/09/2022 15:11
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Bảo trì hệ thống điện, hệ thống máy phát điện, hệ thống camera an ninh và bảo trì, thí nghiệm trạm biến áp của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2022 08:57
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Sục rửa hệ thống cấp thoát nước của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2022 16:39
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công chức và người lao động thuộc khối quản lý nhà nước cơ quan Ủy ban Dân tộc tại Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2022 11:16
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Bảo trì hệ thống điều hòa, thông gió và hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 16:57
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Ủy ban Dân tộc của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
05/09/2022 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Sục rửa hệ thống cấp thoát nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Đầu Tư Xây Dựng An Huy
07/10/2022 09:09
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng Cơ sở hạ tầng phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH phát triển Hương Việt
22/09/2022 15:28
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Sục rửa hệ thống cấp thoát nước với 1 nhà thầu tham gia.
14/09/2022 09:57
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 3: Bảo trì hệ thống điện, hệ thống máy phát điện, hệ thống camera an ninh và bảo trì, thí nghiệm trạm biến áp với 2 nhà thầu tham gia.
14/09/2022 09:46
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công chức và người lao động thuộc khối quản lý nhà nước cơ quan Ủy ban Dân tộc tại Hà Nội năm 2022 với 2 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 14:32
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Bảo trì hệ thống điều hòa, thông gió và hệ thống PCCC với 1 nhà thầu tham gia.
13/09/2022 09:10
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng Cơ sở hạ tầng phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022 với 1 nhà thầu tham gia.
09/09/2022 15:17
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng đề cương và dự toán chi tiết Xây dựng cơ sở hạ tầng và phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Dịch vụ Viễn thông MIP Việt Nam
08/09/2022 15:30
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả và tính khả thi của dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ ỨNG DỤNG ITS
08/09/2022 15:13
Văn phòng Ủy ban Dân tộc công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo nghiên cứu khả thi.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN EBIT
08/09/2022 15:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Sục rửa hệ thống cấp thoát nước của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
07/10/2022 09:09
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng Cơ sở hạ tầng phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
22/09/2022 15:28
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê dịch vụ tư vấn xây dựng đề cương và dự toán chi tiết Xây dựng cơ sở hạ tầng và phần mềm quản lý tài liệu lưu trữ của Ủy ban Dân tộc năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
08/09/2022 15:30
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Tư vấn thẩm tra tính hiệu quả và tính khả thi của dự án của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
08/09/2022 15:13
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Tư vấn khảo sát và lập báo cáo nghiên cứu khả thi của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
08/09/2022 15:11
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Bảo trì hệ thống điện, hệ thống máy phát điện, hệ thống camera an ninh và bảo trì, thí nghiệm trạm biến áp của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/09/2022 08:57
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Sục rửa hệ thống cấp thoát nước của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2022 16:39
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Khám sức khỏe định kỳ cho cán bộ công chức và người lao động thuộc khối quản lý nhà nước cơ quan Ủy ban Dân tộc tại Hà Nội năm 2022 của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/09/2022 11:16
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Bảo trì hệ thống điều hòa, thông gió và hệ thống PCCC của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 16:57
Bên mời thầu Văn phòng Ủy ban Dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Xây dựng hệ thống thông tin giải quyết thủ tục hành chính của Ủy ban Dân tộc của chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc.
05/09/2022 15:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 110 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư của 87 TBMT, trong đó tự mời thầu 87 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư của 88 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Văn phòng Ủy ban Dân tộc là chủ đầu tư có quan hệ với 65 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người lãnh đạo bỏ 5% thời gian cho rắc rối và 95% thời gian cho giải pháp. Hãy vượt qua & nghiền nát nó! "
Tony Robbins
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh