Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 12 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 1 gói (với 1 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 12 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 3 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.992.665.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.981.842.453 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.992.665.366 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.981.842.453 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc hóa chất năm 2026 của Viện của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
24/03/2026 21:23
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Viện của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ PHÚC ANH
24/09/2025 10:18
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Viện của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
16/09/2025 15:22
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu lát nền, sơn sửa kho hầm B1,B2 của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
25/11/2023 17:12
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn mi, thành Sino ngoài nhà của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
19/11/2023 14:16
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
19/11/2023 13:57
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm doanh cụ bảo đảm phòng Giao ban chỉ huy của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TUẤN TÚ 638
18/11/2023 20:38
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
16/11/2023 09:17
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT mua sắm doanh cụ bảo đảm phòng Giao ban chỉ huy của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
14/11/2023 22:01
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TÂM VIỆT
05/07/2023 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu lát nền, sơn sửa kho hầm B1,B2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
25/11/2023 17:12
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu Sơn mi, thành Sino ngoài nhà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
19/11/2023 14:16
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu mua sắm doanh cụ bảo đảm phòng Giao ban chỉ huy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TUẤN TÚ 638
18/11/2023 20:38
Viện B26/Tổng cục II đăng tải KHLCNT mua sắm doanh cụ bảo đảm phòng Giao ban chỉ huy với 1 gói thầu.
14/11/2023 22:01
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TÂM VIỆT
05/07/2023 11:02
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC VÀ XÂY DỰNG 79
05/07/2023 11:00
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị phòng truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
05/07/2023 10:45
Viện B26/Tổng cục II công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Tư vấn giám sát thi công và lắp đặt thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI NHẬT VIỆT
05/07/2023 10:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thuốc hóa chất năm 2026 của Viện của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
24/03/2026 21:23
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị của Viện của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ NGHỆ PHÚC ANH
24/09/2025 10:18
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị của Viện của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
16/09/2025 15:22
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu lát nền, sơn sửa kho hầm B1,B2 của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
25/11/2023 17:12
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu Sơn mi, thành Sino ngoài nhà của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DCCD HÀ NỘI
19/11/2023 14:16
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
19/11/2023 13:57
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu mua sắm doanh cụ bảo đảm phòng Giao ban chỉ huy của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT TUẤN TÚ 638
18/11/2023 20:38
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa doanh trại của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
16/11/2023 09:17
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải KHLCNT mua sắm doanh cụ bảo đảm phòng Giao ban chỉ huy của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II với 1 gói thầu.
14/11/2023 22:01
Bên mời thầu Viện B26/Tổng cục II đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH TÂM VIỆT
05/07/2023 11:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II là chủ đầu tư của 8 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II là chủ đầu tư của 1 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II là chủ đầu tư của 13 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện B26/Tổng cục II là chủ đầu tư có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi thích ngày mưa! Tôi sẽ cuộn tròn thân mình trong chăn ấm, đọc một chút gì đó dễ chịu, nghe một chút gì đó dễ chịu… Và tha hồ nghe tiếng của lòng mình… "
Hồ Minh Thông
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026