Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 21 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.772.262.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.263.501.428 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,75 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,89%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.772.262.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.263.501.428 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe đi công tác phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP VÀ DU LỊCH BẢO NGUYÊN
23/09/2024 17:31
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC
23/09/2024 17:22
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải TBMT Thuê xe đi công tác phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2024 22:06
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải TBMT Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2024 22:03
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 2 gói thầu.
31/07/2024 10:36
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc” của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 2 gói thầu.
12/07/2024 08:51
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc” của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 1 gói thầu.
09/07/2024 11:42
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 1 gói thầu.
09/07/2024 10:40
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: "Số hóa di sản văn hóa dân tộc thiểu số của Lâm Đồng" của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
26/02/2024 16:44
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: "Thiết kế phần mềm quản lý Bộ dư địa chí dân tộc thiểu số của tỉnh Lâm Đồng" của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
26/02/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc công bố kết quả gói thầu Thuê xe đi công tác phục vụ dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP VÀ DU LỊCH BẢO NGUYÊN
23/09/2024 17:31
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc công bố kết quả gói thầu Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC
23/09/2024 17:22
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc công bố KQMT gói thầu Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm với 3 nhà thầu tham gia.
08/08/2024 10:46
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc công bố KQMT gói thầu Thuê xe đi công tác phục vụ dự án với 4 nhà thầu tham gia.
08/08/2024 10:45
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đăng tải TBMT Thuê xe đi công tác phục vụ dự án theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2024 22:06
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đăng tải TBMT Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2024 22:03
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đăng tải KHLCNT Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc với 2 gói thầu.
31/07/2024 10:36
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đăng tải KHLCNT Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc” với 1 gói thầu.
09/07/2024 11:42
Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đăng tải KHLCNT Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc với 1 gói thầu.
09/07/2024 10:40
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê xe đi công tác phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHIỆP VÀ DU LỊCH BẢO NGUYÊN
23/09/2024 17:31
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ANH ĐỨC
23/09/2024 17:22
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải TBMT Thuê xe đi công tác phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2024 22:06
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải TBMT Mua loa kéo, tăng âm, loa phát thanh, máy ảnh kiêm thu âm của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/07/2024 22:03
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 2 gói thầu.
31/07/2024 10:36
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc” của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 2 gói thầu.
12/07/2024 08:51
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc” của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 1 gói thầu.
09/07/2024 11:42
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải KHLCNT Dự án “Truyền thông nâng cao nhận thức và thay đổi hành vi về bảo vệ môi trường cho học sinh các trường dân tộc nội trú khu vực Tây Bắc của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc với 1 gói thầu.
09/07/2024 10:40
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: "Số hóa di sản văn hóa dân tộc thiểu số của Lâm Đồng" của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
26/02/2024 16:44
Bên mời thầu Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: "Thiết kế phần mềm quản lý Bộ dư địa chí dân tộc thiểu số của tỉnh Lâm Đồng" của chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ ITSC VIỆT NAM
26/02/2024 16:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc là chủ đầu tư của 21 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 21 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 27 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Chiến lược và Chính sách dân tộc là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Sức mạnh của tính cách có thể được học trong công việc, nhưng vẻ đẹp của tính cách phải được học ở gia đình. "
Henry Drummond
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh