Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 4 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.568.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.564.650.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.568.500.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.564.650.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,15%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống anten phát phân cực tròn kép và thu siêu cao tần của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
14/09/2017 21:09
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
07/09/2017 16:54
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
07/09/2017 16:42
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
07/09/2017 16:37
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ra đa giám sát mặt biển của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ SeaStar
07/09/2017 16:19
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo mẫu thử nghiệm ra đa phân cực giám sát mặt biển EXCSR-P của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ với 4 gói thầu.
29/06/2017 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống anten phát phân cực tròn kép và thu siêu cao tần.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Techno Việt Nam
14/09/2017 21:09
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ công bố kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ SeaStar
07/09/2017 16:54
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ công bố kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ SeaStar
07/09/2017 16:42
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ công bố kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ SeaStar
07/09/2017 16:37
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ công bố kết quả gói thầu Mua ra đa giám sát mặt biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ SeaStar
07/09/2017 16:19
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đăng tải TBMT Mua máy tính chuyên dụng (Đăng tải trên báo đấu thầu số 152 ngày 15/08/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/08/2017 08:24
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đăng tải TBMT Mua ra đa giám sát mặt biển (Đăng tải trên báo đấu thầu số 152 ngày 15/08/2017) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
15/08/2017 08:24
VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo mẫu thử nghiệm ra đa phân cực giám sát mặt biển EXCSR-P với 4 gói thầu.
29/06/2017 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống anten phát phân cực tròn kép và thu siêu cao tần của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
14/09/2017 21:09
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
07/09/2017 16:54
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
07/09/2017 16:42
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy tính chuyên dụng của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
07/09/2017 16:37
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua ra đa giám sát mặt biển của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Công nghệ SeaStar
07/09/2017 16:19
Bên mời thầu VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ đã đăng tải KHLCNT Nghiên cứu, thiết kế, chế tạo mẫu thử nghiệm ra đa phân cực giám sát mặt biển EXCSR-P của chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ với 4 gói thầu.
29/06/2017 13:52
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ là chủ đầu tư của 1 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỆN CÔNG NGHỆ ĐIỆN TỬ là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bỏ cuộc! Hãy kết giao với những người giàu nghị lực và có kỷ luật. Hãy giao du với những người có cao vọng và luôn sống tích cực. "
Earvin Johnson
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh