Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.288.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.280.342.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.288.732.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.280.342.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,37%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết bị vật tư Khoa học Kỹ thuật Hóa chất Trang thiết bị Y tế
10/06/2023 11:16
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng và Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với 1 gói thầu.
10/06/2023 09:37
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng thuộc đề tài “Nghiên cứu phục tráng và phát triển giống lúa hom râu tại Thái Bình” của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống, vật tư kỹ thuật nông nghiệp
26/04/2023 16:17
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
15/10/2020 09:50
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2020 11:20
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Thuộc Dự án: Sản xuất Chế phẩm sinh học Lacto - Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với 1 gói thầu.
14/08/2020 16:07
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên liệu hóa chất dụng cụ phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
27/02/2020 13:52
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu hóa chất dụng cụ phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/02/2020 15:32
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải KHLCNT Dự án SXTN: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với 2 gói thầu.
06/02/2020 14:44
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư thí nghiệm sản xuất nguyên tố nano, dịch vi sinh vật năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 21/11/2017) của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
21/11/2017 06:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Công nghệ GFS công bố kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết bị vật tư Khoa học Kỹ thuật Hóa chất Trang thiết bị Y tế
10/06/2023 11:16
Viện Công nghệ GFS đăng tải KHLCNT Mua sắm Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng và Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm với 1 gói thầu.
10/06/2023 09:37
Viện Công nghệ GFS công bố kết quả gói thầu Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng thuộc đề tài “Nghiên cứu phục tráng và phát triển giống lúa hom râu tại Thái Bình”.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống, vật tư kỹ thuật nông nghiệp
26/04/2023 16:17
Viện Công nghệ GFS đăng tải KHLCNT Mua sắm Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng và Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm với 1 gói thầu.
25/04/2023 14:50
Viện Công nghệ GFS công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
15/10/2020 09:50
Viện Công nghệ GFS công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam với 1 nhà thầu tham gia.
24/08/2020 17:11
Viện Công nghệ GFS đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2020 11:20
Viện Công nghệ GFS đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Thuộc Dự án: Sản xuất Chế phẩm sinh học Lacto - Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam với 1 gói thầu.
14/08/2020 16:07
Viện Công nghệ GFS công bố kết quả gói thầu Mua nguyên liệu hóa chất dụng cụ phục vụ dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
27/02/2020 13:52
Viện Công nghệ GFS công bố KQMT gói thầu Mua nguyên liệu hóa chất dụng cụ phục vụ dự án với 1 nhà thầu tham gia.
14/02/2020 09:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Thiết bị vật tư Khoa học Kỹ thuật Hóa chất Trang thiết bị Y tế
10/06/2023 11:16
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng và Gói số 2: Hóa chất và vật tư tiêu hao phòng thí nghiệm của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với 1 gói thầu.
10/06/2023 09:37
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 1: Nguyên vật liệu phục vụ thí nghiệm đồng ruộng thuộc đề tài “Nghiên cứu phục tráng và phát triển giống lúa hom râu tại Thái Bình” của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm giống, vật tư kỹ thuật nông nghiệp
26/04/2023 16:17
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
15/10/2020 09:50
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị thí nghiệm thuộc Dự án: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/08/2020 11:20
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị Thuộc Dự án: Sản xuất Chế phẩm sinh học Lacto - Power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với 1 gói thầu.
14/08/2020 16:07
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên liệu hóa chất dụng cụ phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ B.D.E
27/02/2020 13:52
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải TBMT Mua nguyên liệu hóa chất dụng cụ phục vụ dự án của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/02/2020 15:32
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải KHLCNT Dự án SXTN: Sản xuất chế phẩm sinh học Lacto power sử dụng trong chăn nuôi bò sữa tại Việt Nam của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS với 2 gói thầu.
06/02/2020 14:44
Bên mời thầu Viện Công nghệ GFS đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hóa chất, vật tư thí nghiệm sản xuất nguyên tố nano, dịch vi sinh vật năm 2017 (Đăng tải trên báo đấu thầu số 221 ngày 21/11/2017) của chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS.
21/11/2017 06:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 2 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ GFS là chủ đầu tư có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu có ai đó nói những điều không tốt về bạn, hãy sống sao để không một ai tin vào điều đó. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh