Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 4 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.185.970.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.183.025.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 25,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 75,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.185.970.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.183.025.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 47 gói thầu, trong đó trúng 41 gói, trượt 5 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 64.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.15% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Sơn La (3), Gia Lai (3), Phú Thọ (2), Quảng Ninh (1), Hà Tĩnh (1), Quảng Ngãi (1), Đồng Nai (1), Thanh Hoá (1), Tuyên Quang (1), Không xác định (23)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (11), Sơn La (3), Bình Định (3), Quảng Ninh (1), Hòa Bình (1), Vĩnh Phúc (1), Hà Tĩnh (1), Quảng Ngãi (1), Đồng Nai (1), Thanh Hoá (1), Không xác định (24)
- Có quan hệ với 21 bên mời thầu
- Có quan hệ với 21 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 8 nhà thầu trong 6 gói thầu, thắng 1 gói, thua 5 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 3 gói thầu với 2 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nghiền vật liệu của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Vật liệu và Thiết bị Bách Khoa Hà Nội
12/07/2021 09:49
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Vật liệu và Thiết bị Bách Khoa Hà Nội
08/07/2021 14:19
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Thuê nghiền vật liệu của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/06/2021 09:37
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải KHLCNT Thuê nghiền vật liệu của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với 1 gói thầu.
29/06/2021 09:15
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/06/2021 10:14
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2021 10:46
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với 1 gói thầu.
22/06/2021 09:47
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ PHÚC
18/06/2021 11:16
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2021 10:09
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với 1 gói thầu.
04/06/2021 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Công Nghệ Khoan công bố kết quả gói thầu Thuê nghiền vật liệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Vật liệu và Thiết bị Bách Khoa Hà Nội
12/07/2021 09:49
Viện Công Nghệ Khoan công bố kết quả gói thầu Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Vật liệu và Thiết bị Bách Khoa Hà Nội
08/07/2021 14:19
Viện Công Nghệ Khoan công bố KQMT gói thầu Thuê nghiền vật liệu với 1 nhà thầu tham gia.
07/07/2021 11:09
Viện Công Nghệ Khoan công bố KQMT gói thầu Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư với 1 nhà thầu tham gia.
05/07/2021 16:03
Viện Công Nghệ Khoan đăng tải TBMT Thuê nghiền vật liệu theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/06/2021 09:37
Viện Công Nghệ Khoan đăng tải TBMT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/06/2021 10:14
Viện Công Nghệ Khoan đăng tải TBMT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2021 10:46
Viện Công Nghệ Khoan đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư với 1 gói thầu.
22/06/2021 09:47
Viện Công Nghệ Khoan công bố kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ PHÚC
18/06/2021 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê nghiền vật liệu của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Vật liệu và Thiết bị Bách Khoa Hà Nội
12/07/2021 09:49
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải kết quả gói thầu Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Công nghệ Vật liệu và Thiết bị Bách Khoa Hà Nội
08/07/2021 14:19
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Thuê nghiền vật liệu của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
29/06/2021 09:37
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải KHLCNT Thuê nghiền vật liệu của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với 1 gói thầu.
29/06/2021 09:15
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/06/2021 10:14
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
22/06/2021 10:46
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải KHLCNT Dịch vụ phân tích đánh giá tính chất vật tư của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với 1 gói thầu.
22/06/2021 09:47
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan.
- Nhà thầu trúng thầu: ĐẶNG THỊ PHÚC
18/06/2021 11:16
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải TBMT Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
04/06/2021 10:09
Bên mời thầu Viện Công Nghệ Khoan đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu, hóa chất, vật tư, dụng cụ của chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan với 1 gói thầu.
04/06/2021 09:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan là chủ đầu tư của 4 TBMT, trong đó tự mời thầu 4 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công Nghệ Khoan là chủ đầu tư có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chẳng có gì quan trọng. Bạn đưa mình vào trạng thái mà bạn tưởng tượng những thứ không có cơ sở gì trong hiện thực… Ta bắt đầu lo lắng vì thứ gì đó, và nếu ta để mình tiếp tục làm như thế, dần dần ta tưởng tượng đủ mọi thứ. Đó là một kiểu tự hưởng thụ, và ta đi vào mơ mộng không ngừng. Cần thiết phải ngừng quá trình này lại và đối mặt với thế giới hiện thực – thứ chẳng hề tồi tệ đến thế. "
Leonard Woolf
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026