Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.684.558.975 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.646.732.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 11.684.558.975 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 11.646.732.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,32%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Mua sắm thiết bị chuyên dụng, phần mềm và cơ sở dữ liệu mô hình 3D phục vụ Hợp đồng số 300/HD-QHNT” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Swantech
28/08/2026 15:12
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Mua sắm thiết bị chuyên dụng, phần mềm và cơ sở dữ liệu mô hình 3D phục vụ Hợp đồng số 300/HD-QHNT” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 17:45
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Mua sắm thiết bị chuyên dụng, phần mềm và cơ sở dữ liệu mô hình 3D phục vụ Hợp đồng số 300/HD-QHNT” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 16:04
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung chi thực hiện Hợp đồng số 300/HĐ-QHNT của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với 2 gói thầu.
21/07/2026 14:38
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: “Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử, công nghệ thông tin” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
05/11/2025 16:49
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: “Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử, công nghệ thông tin” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2025 10:35
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự toán chi mua sắm vật tư, trang thiết bị phục vụ Nghiên cứu khoa học của Viện Công nghệ mô phỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với 2 gói thầu.
29/09/2025 11:08
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho các đơn vị năm 2025 của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với 5 gói thầu.
12/09/2025 16:47
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CAO HTES VIỆT NAM
23/08/2023 13:38
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/08/2023 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Công nghệ mô phỏng công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CAO HTES VIỆT NAM
23/08/2023 13:38
Viện Công nghệ mô phỏng công bố KQMT gói thầu Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP với 1 nhà thầu tham gia.
18/08/2023 09:30
Viện Công nghệ mô phỏng đăng tải TBMT Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/08/2023 10:00
Viện Công nghệ mô phỏng đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị CNTT Hợp đồng 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP với 1 gói thầu.
10/08/2023 17:44
Viện Công nghệ mô phỏng đăng tải KHLCNT Mua trang bị Công nghệ thông tin với 1 gói thầu.
10/08/2023 17:12
Viện Công nghệ mô phỏng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm nguyên vật liệu chế tạo..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM HD VIỆT NAM
26/11/2020 15:06
Viện Công nghệ mô phỏng công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử, công nghệ thông tin..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHẦN MỀM HD VIỆT NAM
26/11/2020 15:05
Viện Công nghệ mô phỏng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 02: Mua sắm nguyên vật liệu chế tạo. với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2020 10:51
Viện Công nghệ mô phỏng công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử, công nghệ thông tin. với 1 nhà thầu tham gia.
19/11/2020 10:36
Viện Công nghệ mô phỏng đăng tải TBMT Gói thầu 02: Mua sắm nguyên vật liệu chế tạo. theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
12/11/2020 09:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 01: “Mua sắm thiết bị chuyên dụng, phần mềm và cơ sở dữ liệu mô hình 3D phục vụ Hợp đồng số 300/HD-QHNT” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Công Nghệ Swantech
28/08/2026 15:12
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Mua sắm thiết bị chuyên dụng, phần mềm và cơ sở dữ liệu mô hình 3D phục vụ Hợp đồng số 300/HD-QHNT” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
31/07/2026 17:45
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Gói thầu 01: “Mua sắm thiết bị chuyên dụng, phần mềm và cơ sở dữ liệu mô hình 3D phục vụ Hợp đồng số 300/HD-QHNT” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/07/2026 16:04
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nội dung chi thực hiện Hợp đồng số 300/HĐ-QHNT của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với 2 gói thầu.
21/07/2026 14:38
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: “Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử, công nghệ thông tin” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG MẠNG VIỆT NAM
05/11/2025 16:49
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: “Mua sắm vật tư, linh kiện điện tử, công nghệ thông tin” của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/10/2025 10:35
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc Dự toán chi mua sắm vật tư, trang thiết bị phục vụ Nghiên cứu khoa học của Viện Công nghệ mô phỏng của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với 2 gói thầu.
29/09/2025 11:08
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư, trang thiết bị cho các đơn vị năm 2025 của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với 5 gói thầu.
12/09/2025 16:47
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải kết quả gói thầu Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CAO HTES VIỆT NAM
23/08/2023 13:38
Bên mời thầu Viện Công nghệ mô phỏng đã đăng tải TBMT Mua trang thiết bị công nghệ thông tin của Hợp đồng số 30B/2023/HĐ/TQSQK7-VCNMP của chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
14/08/2023 10:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng là chủ đầu tư của 7 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 4 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng là chủ đầu tư của 6 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Công nghệ mô phỏng là chủ đầu tư có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta không hiểu được tình yêu thương của cha mẹ cho tới khi chính chúng ta trở thành cha mẹ. "
Henry Ward Beecher
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh