Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 117 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 15 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 89 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 76 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 40 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,84%, Xây lắp 42,11%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.904.355.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.648.183.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,84%, Xây lắp 42,11%, Tư vấn 21,05%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.904.355.315 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 52.648.183.050 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,48%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THANH LÂM
26/11/2024 16:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 17:17
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre
18/10/2024 09:38
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 3 gói thầu.
15/10/2024 09:39
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI BÌNH DƯƠNG
09/07/2024 15:31
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời hồ sơ thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ sinh công nghiệp Nhà Xinh
09/07/2024 15:28
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 5) của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
09/07/2024 15:24
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
09/07/2024 15:19
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra công tác nghiệm thu của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
27/06/2024 15:55
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (các gói thầu còn lại) dự án xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 11 gói thầu.
27/06/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre
18/10/2024 09:38
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 với 3 gói thầu.
15/10/2024 09:39
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI BÌNH DƯƠNG
09/07/2024 15:31
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Di dời hồ sơ thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ sinh công nghiệp Nhà Xinh
09/07/2024 15:28
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 5) với 1 gói thầu.
09/07/2024 15:24
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) với 1 gói thầu.
09/07/2024 15:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra công tác nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
27/06/2024 15:55
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (các gói thầu còn lại) dự án xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 11 gói thầu.
27/06/2024 15:50
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre
15/04/2024 09:40
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định giá thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THẨM ĐỊNH GIÁ GIA THÀNH
26/03/2024 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT THANH LÂM
26/11/2024 16:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải TBMT Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
30/10/2024 17:17
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Lập HSMT, đánh giá HSDT gói thầu thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án đầu tư xây dựng các công trình dân dụng và công nghiệp tỉnh Bến Tre
18/10/2024 09:38
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án Mua sắm tài sản, trang thiết bị năm 2024 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 3 gói thầu.
15/10/2024 09:39
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm tra phê duyệt quyết toán của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN THÁI BÌNH DƯƠNG
09/07/2024 15:31
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Di dời hồ sơ thiết bị của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Vệ sinh công nghiệp Nhà Xinh
09/07/2024 15:28
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 5) của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
09/07/2024 15:24
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 1 gói thầu.
09/07/2024 15:19
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn kiểm tra công tác nghiệm thu của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Tư vấn và Kiểm định xây dựng Bến Tre
27/06/2024 15:55
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (các gói thầu còn lại) dự án xây dựng trụ sở Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre với 11 gói thầu.
27/06/2024 15:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 38 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 38 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư của 89 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Bến Tre là chủ đầu tư có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Biết bao người đàn ông, chỉ vì yêu một má núm đồng tiền mà dại dột cưới luôn cả một người đàn bà. "
S. Lailơ
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026