Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 58 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 36 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 19 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.636.377.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.504.938.148 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình như sau:
- Có quan hệ với 17 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,50%, Xây lắp 37,50%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 7.636.377.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.504.938.148 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,72%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
06/12/2022 21:38
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
06/12/2022 21:35
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
06/12/2022 21:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 23:40
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin năm 2022 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị BTN Việt Nam
26/08/2022 13:56
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 12:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 17:19
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công lắp của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
11/08/2022 10:35
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công lắp của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
11/08/2022 10:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
11/08/2022 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đào tạo, Tư vấn và Thương mại dịch vụ HL
06/12/2022 21:38
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Đầu tư và Công nghệ Hưng Thịnh Phát
06/12/2022 21:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
06/12/2022 21:23
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố KQMT gói thầu Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù với 1 nhà thầu tham gia.
07/09/2022 11:08
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 23:40
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị BTN Việt Nam
26/08/2022 13:56
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 12:27
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 17:19
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tuấn Anh
11/08/2022 10:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Tuấn Anh
11/08/2022 10:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu, thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
06/12/2022 21:38
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập E-HSMT; đánh giá E-HSDT của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
06/12/2022 21:35
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI AN DÂN
06/12/2022 21:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/08/2022 23:40
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin năm 2022 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiết Bị BTN Việt Nam
26/08/2022 13:56
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/08/2022 12:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải TBMT Mua xe ô tô chuyên dùng khác phục vụ nhiệm vụ đặc thù của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/08/2022 17:19
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công lắp của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
11/08/2022 10:35
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công lắp của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
11/08/2022 10:33
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình.
11/08/2022 10:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 8 TBMT, trong đó tự mời thầu 8 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư của 41 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Ninh Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 17 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng bỏ cuộc! Chưa phải là kết thúc. Vũ trụ này rất cân bằng. Mỗi bước lùi đều mang theo nó hạt giống của bước tiến trở lại. "
Steve Maraboli
Sự kiện trong nước: Ngày 5-9-1954, tại Đại Từ (tỉnh Thái Nguyên), Hồ Chủ tịch đã nói chuyện với cán bộ, nhân viên, các cơ quan Trung ương, các đơn vị bộ đội, công an và thanh niên xung phong chuẩn bị về tiếp quản thủ đô Hà Nội. Người nói: "Bom đạn của địch không nguy hiểm bằng "đạn bọc đường" vì nó làm hại mình mà mình không trông thấy. Muốn giữ vững nhân cách, cán bộ chiến sĩ phải luôn luôn gương mẫu trong mọi việc, phải cần, kiệm, liêm, chính".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026