Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 36 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 89 gói thầu, trong đó có 24 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 39 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 48 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 48 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.851.917.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.570.590.688 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình như sau:
- Có quan hệ với 22 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,27 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,11%, Xây lắp 52,63%, Tư vấn 5,26%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 56.851.917.210 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.570.590.688 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,49%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật phẩm lưu niệm kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân 26/7/1960 - 26/7/2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân kinh doanh hàng gia dụng Mạnh Huệ
19/06/2025 17:06
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật phẩm lưu niệm kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân 26/7/1960 - 26/7/2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:30
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại An Long
21/05/2025 16:53
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HÀ
21/05/2025 08:56
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 17:05
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2025 16:49
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với 2 gói thầu.
18/04/2025 15:40
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt và thay thế cửa cuốn nhà đa năng thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Vũ Thư
04/11/2024 08:09
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thâù thuộc dự toán mua sắm, lắp đặt và thay thế cửa cuốn nhà a năng thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
30/10/2024 14:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị đồ gỗ cho các phòng làm việc thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG HẢI
24/10/2024 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật phẩm lưu niệm kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân 26/7/1960 - 26/7/2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân kinh doanh hàng gia dụng Mạnh Huệ
19/06/2025 17:06
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm vật phẩm lưu niệm kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân 26/7/1960 - 26/7/2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:30
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại An Long
21/05/2025 16:53
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HÀ
21/05/2025 08:56
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2025 17:21
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 17:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
29/04/2025 16:48
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2025 16:49
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn năm 2025 với 2 gói thầu.
18/04/2025 15:40
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt và thay thế cửa cuốn nhà đa năng thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Vũ Thư
04/11/2024 08:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật phẩm lưu niệm kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân 26/7/1960 - 26/7/2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Doanh nghiệp tư nhân kinh doanh hàng gia dụng Mạnh Huệ
19/06/2025 17:06
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật phẩm lưu niệm kỷ niệm 65 năm thành lập ngành Kiểm sát nhân dân 26/7/1960 - 26/7/2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
12/06/2025 15:30
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập E-HSMT, đánh giá E-HSDT gói thầu số 02 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kỹ thuật Xây dựng và Thương mại An Long
21/05/2025 16:53
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TIN HỌC VÀ THƯƠNG MẠI HẢI HÀ
21/05/2025 08:56
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/05/2025 17:05
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm lắp đặt máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/04/2025 16:49
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn năm 2025 của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với 2 gói thầu.
18/04/2025 15:40
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt và thay thế cửa cuốn nhà đa năng thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và thương mại Vũ Thư
04/11/2024 08:09
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thâù thuộc dự toán mua sắm, lắp đặt và thay thế cửa cuốn nhà a năng thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình với 1 gói thầu.
30/10/2024 14:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm, lắp đặt thiết bị đồ gỗ cho các phòng làm việc thuộc Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN HOÀNG HẢI
24/10/2024 15:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 36 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 35 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 19 TBMT, trong đó tự mời thầu 19 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Thái Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 22 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Quần áo là một phần quá khắng khít với ta tới nỗi hầu hết chúng ta không thể hoàn toàn thờ ơ với tình trạng của chúng: cứ như thể vải đúng là phần mở rộng tự nhiên của cơ thể, hay thậm chí cả của tâm hồn. "
Quentin Bell
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh