Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Đã công bố 8 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 177 gói thầu, trong đó có 44 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 17 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 121 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 106 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 60 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 58 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 19,05%, Tư vấn 38,10%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.187.411.045 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.755.671.523 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long như sau:
- Có quan hệ với 47 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,71 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 19,05%, Tư vấn 38,10%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 52.187.411.045 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 51.755.671.523 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,83%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NAM LÝ
18/08/2026 16:35
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND khu vực 1 và mở rộng nhà xe VKSND tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
18/08/2026 16:28
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HẬU CẦN PHƯỚC SƠN
18/08/2026 16:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ QUANG
18/08/2026 14:39
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NHẤT THIÊN LONG
30/07/2026 16:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 14:44
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt
17/07/2026 09:47
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND khu vực 1 và mở rộng nhà xe VKSND tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
14/07/2026 10:22
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NAM LÝ
30/06/2026 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính, máy tính xách tay.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH THIẾT Bị VĂN PHÒNG QUỐC HUY
26/05/2025 14:55
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy tính xách tay với 1 gói thầu.
21/05/2025 14:35
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn. máy photocopy thường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ LBM
23/10/2024 16:30
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn. máy photocopy thường với 3 nhà thầu tham gia.
04/10/2024 08:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính để bàn. máy photocopy thường theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
24/09/2024 08:25
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn thẩm định HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG PHÁT LAM SƠN (TNHH)
16/09/2024 07:40
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập HSMT và đánh giá HSDT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG COVICO
04/09/2024 14:05
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Mua sắm máy vi tính để bàn, máy photocopy thường với 3 gói thầu.
26/08/2024 15:15
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long công bố kết quả gói thầu Di dời hồ sơ, thiết bị từ trụ sở cũ sang trụ sở mới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ DUY LONG - VĨNH LONG
26/07/2024 08:14
Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đăng tải KHLCNT Bổ sung gói thầu trong kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án trụ sở VKSND huyện Long Hồ với 1 gói thầu.
09/07/2024 14:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NAM LÝ
18/08/2026 16:35
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND khu vực 1 và mở rộng nhà xe VKSND tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
18/08/2026 16:28
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN HẬU CẦN PHƯỚC SƠN
18/08/2026 16:23
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LÊ QUANG
18/08/2026 14:39
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRUNG TÂM THIẾT BỊ VĂN PHÒNG NHẤT THIÊN LONG
30/07/2026 16:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải TBMT Xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
22/07/2026 14:44
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm máy vi tính để bàn của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 1 gói thầu.
17/07/2026 10:27
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập hồ sơ mời thầu, đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu xây dựng của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư Xây dựng Vạn Thành Đạt
17/07/2026 09:47
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Công trình: Bảo trì, sửa chữa trụ sở VKSND khu vực 1 và mở rộng nhà xe VKSND tỉnh Vĩnh Long của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long với 6 gói thầu.
14/07/2026 10:22
Bên mời thầu Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG NAM LÝ
30/06/2026 15:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 8 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 72 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 43 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 29 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 16 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư của 121 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện kiểm sát nhân dân tỉnh Vĩnh Long là chủ đầu tư có quan hệ với 47 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có nhiều người vì tham lam, muốn được nhiều thứ hơn nữa lại vứt mất những thứ đang có. "
Aisopos (Hy Lạp)
Sự kiện trong nước: Trước tình hình thực dân Pháp bám gót quân Anh trở lại xâm chiếm Nam Bộ, Ngày 5-9-1945, Hồ Chủ tịch đã viết lời "Kêu gọi quốc dân", trong đó có đoạn: "Nhân dân Việt Nam hoan nghênh quân đồng minh kéo vào Việt Nam để tước khí giới quân Nhật, nhưng cương quyết phản đối quân Pháp kéo vào Việt Nam, vì mục đích của chúng là hãm dân tộc Việt Nam vào vòng nô lệ lần nữa".
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026