Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 223 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 235 gói thầu, trong đó có 221 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 90 gói (với 94 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 262 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 176 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 17 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,49%, Xây lắp 6,38%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 1,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 131.138.050.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 130.157.652.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới như sau:
- Có quan hệ với 113 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,51 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 91,49%, Xây lắp 6,38%, Tư vấn 1,06%, Phi tư vấn 1,06%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 131.138.050.158 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 130.157.652.040 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,75%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 15 gói thầu, trong đó trúng 14 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 97.52% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.44% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Hải Phòng (1), Ninh Bình (1), Không xác định (5)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (8), Hải Phòng (1), Ninh Bình (1), Không xác định (5)
- Có quan hệ với 12 bên mời thầu
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT KHLCNT đối với 01 gói thầu năm 2025 của đề tài khoa học và công nghệ cấp quốc gia“Nghiên cứu chế tạo vật liệu hấp phụ đa cơ chế, hiệu năng cao trên cơ sở kết hợp carbon hoạt tính (AC) và hệ vật liệu tiên tiến hydroxit lớp kép Zn-Al (ZnAl-LDH), vật liệu cấu trúc 2 chiều (MXene và Graphen), ứng dụng trong xử lý nước ô nhiễm”, mã số ĐTĐL.CN-66/22 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với 1 gói thầu.
13/03/2025 11:56
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua tụ điện của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần ESYSTECH
06/03/2025 15:24
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư hóa chất của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHÚC
06/03/2025 15:23
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THƯƠNG MẠI NGUYÊN PHÚC
04/03/2025 09:48
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HÓA CHẤT VẬT TƯ THANH NGA
25/02/2025 20:51
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT KHLCNT của gói thầu “Mua vật tư, hóa chất” của nhiệm vụ “Phát triển hệ điện di mao quản tự động lấy mẫu tích hợp phân tích điện hóa để theo dõi các thành phần dẫn truyền thần kinh trong phân tích lâm sàng”, mã số QTCZ01.01/24-25 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với 1 gói thầu.
25/02/2025 20:33
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu cho đề tài "Nghiên cứu chế tạo, xác định các đặc trưng của vật liệu polyme tổ hợp polycaprolacton/xanthan gum mang dược chất chrysophanol (trihydroxyanthraquinone) định hướng điều trị bệnh tiểu đường", mã số: 104.02-2021.48 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với 1 gói thầu.
19/02/2025 17:05
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ nghiên cứu năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THƯƠNG MẠI NGUYÊN PHÚC
13/02/2025 16:24
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất, dụng cụ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT TMDV VIỆT AN
15/01/2025 18:35
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua tụ điện của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đăng tải KHLCNT KHLCNT đối với 01 gói thầu năm 2025 của đề tài khoa học và công nghệ cấp quốc gia“Nghiên cứu chế tạo vật liệu hấp phụ đa cơ chế, hiệu năng cao trên cơ sở kết hợp carbon hoạt tính (AC) và hệ vật liệu tiên tiến hydroxit lớp kép Zn-Al (ZnAl-LDH), vật liệu cấu trúc 2 chiều (MXene và Graphen), ứng dụng trong xử lý nước ô nhiễm”, mã số ĐTĐL.CN-66/22 với 1 gói thầu.
13/03/2025 11:56
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua tụ điện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần ESYSTECH
06/03/2025 15:24
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHÚC
06/03/2025 15:23
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THƯƠNG MẠI NGUYÊN PHÚC
04/03/2025 09:48
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HÓA CHẤT VẬT TƯ THANH NGA
25/02/2025 20:51
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đăng tải KHLCNT KHLCNT của gói thầu “Mua vật tư, hóa chất” của nhiệm vụ “Phát triển hệ điện di mao quản tự động lấy mẫu tích hợp phân tích điện hóa để theo dõi các thành phần dẫn truyền thần kinh trong phân tích lâm sàng”, mã số QTCZ01.01/24-25 với 1 gói thầu.
25/02/2025 20:33
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu cho đề tài "Nghiên cứu chế tạo, xác định các đặc trưng của vật liệu polyme tổ hợp polycaprolacton/xanthan gum mang dược chất chrysophanol (trihydroxyanthraquinone) định hướng điều trị bệnh tiểu đường", mã số: 104.02-2021.48 với 1 gói thầu.
19/02/2025 17:05
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ nghiên cứu năm 2024 - 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THƯƠNG MẠI NGUYÊN PHÚC
13/02/2025 16:24
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Mua tụ điện với 1 nhà thầu tham gia.
16/01/2025 16:07
Viện Kỹ thuật Nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất, dụng cụ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT TMDV VIỆT AN
15/01/2025 18:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT KHLCNT đối với 01 gói thầu năm 2025 của đề tài khoa học và công nghệ cấp quốc gia“Nghiên cứu chế tạo vật liệu hấp phụ đa cơ chế, hiệu năng cao trên cơ sở kết hợp carbon hoạt tính (AC) và hệ vật liệu tiên tiến hydroxit lớp kép Zn-Al (ZnAl-LDH), vật liệu cấu trúc 2 chiều (MXene và Graphen), ứng dụng trong xử lý nước ô nhiễm”, mã số ĐTĐL.CN-66/22 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với 1 gói thầu.
13/03/2025 11:56
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua tụ điện của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần ESYSTECH
06/03/2025 15:24
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư hóa chất của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐẶNG THỊ PHÚC
06/03/2025 15:23
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hóa chất của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THƯƠNG MẠI NGUYÊN PHÚC
04/03/2025 09:48
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu năm 2025 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG HÓA CHẤT VẬT TƯ THANH NGA
25/02/2025 20:51
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT KHLCNT của gói thầu “Mua vật tư, hóa chất” của nhiệm vụ “Phát triển hệ điện di mao quản tự động lấy mẫu tích hợp phân tích điện hóa để theo dõi các thành phần dẫn truyền thần kinh trong phân tích lâm sàng”, mã số QTCZ01.01/24-25 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với 1 gói thầu.
25/02/2025 20:33
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ nghiên cứu cho đề tài "Nghiên cứu chế tạo, xác định các đặc trưng của vật liệu polyme tổ hợp polycaprolacton/xanthan gum mang dược chất chrysophanol (trihydroxyanthraquinone) định hướng điều trị bệnh tiểu đường", mã số: 104.02-2021.48 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với 1 gói thầu.
19/02/2025 17:05
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, hóa chất phục vụ nghiên cứu năm 2024 - 2025 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ THƯƠNG MẠI NGUYÊN PHÚC
13/02/2025 16:24
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất, dụng cụ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT TMDV VIỆT AN
15/01/2025 18:35
Bên mời thầu Viện Kỹ thuật Nhiệt đới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua tụ điện của chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
31/12/2024 17:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới là chủ đầu tư của 223 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 223 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới là chủ đầu tư của 94 TBMT, trong đó tự mời thầu 94 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới là chủ đầu tư của 262 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Kỹ thuật Nhiệt đới là chủ đầu tư có quan hệ với 113 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy sống như thể không ai đang nhìn bạn, và hãy thể hiện bản thân như thể tất cả đều đang lắng nghe. "
Nelson Mandela
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh