Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 12 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 18 gói thầu, trong đó có 12 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 414.100.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 414.100.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học như sau:
- Có quan hệ với 3 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 414.100.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 414.100.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản sách, tài liệu của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
26/03/2026 21:07
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí ngôn ngữ năm 2026 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin Khoa học xã hội
16/03/2026 21:43
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2026 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
10/03/2026 22:57
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ 2025 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
01/08/2025 22:03
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí ngôn ngữ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
24/05/2024 17:06
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
24/05/2024 16:53
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
14/05/2024 16:04
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2023 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
07/07/2023 16:26
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2023 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
22/06/2023 15:37
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nội thất văn phòng của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
29/07/2022 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Ngôn ngữ học công bố kết quả gói thầu In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
07/07/2023 16:26
Viện Ngôn ngữ học công bố kết quả gói thầu Mua sắm nội thất văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cong ty TNHH San xuat Tan Thang Long
29/07/2022 17:24
Viện Ngôn ngữ học công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị tin học.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tam may van phong
29/07/2022 17:13
Viện Ngôn ngữ học đăng tải KHLCNT Mua sắm tài sản năm 2022 của Viện Ngôn ngữ học với 2 gói thầu.
30/06/2022 15:48
Viện Ngôn ngữ học đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2020 của Viện Ngôn ngữ học với 3 gói thầu.
10/06/2020 15:15
Viện Ngôn ngữ học đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết năm 2019 của Viện Ngôn ngữ học với 2 gói thầu.
12/06/2019 10:51
Viện Ngôn ngữ học đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị năm 2018 của Viện Ngôn ngữ học với 3 gói thầu.
13/06/2018 09:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn, xuất bản sách, tài liệu của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
26/03/2026 21:07
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí ngôn ngữ năm 2026 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin Khoa học xã hội
16/03/2026 21:43
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2026 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
10/03/2026 22:57
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ 2025 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
01/08/2025 22:03
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí ngôn ngữ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
24/05/2024 17:06
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
24/05/2024 16:53
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2024 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
14/05/2024 16:04
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2023 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
07/07/2023 16:26
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Ngôn ngữ năm 2023 của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học với 1 gói thầu.
22/06/2023 15:37
Bên mời thầu Viện Ngôn ngữ học đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm nội thất văn phòng của chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học.
29/07/2022 17:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học là chủ đầu tư của 12 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 9 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 3 KHLCNT.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học là chủ đầu tư của 5 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Ngôn ngữ học là chủ đầu tư có quan hệ với 3 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đức hạnh biết tới từng đồng chinh điều nó đã mất vì không làm điều xấu. "
Horace Walpole
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh