Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 209 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 193 gói thầu, trong đó có 199 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 87 gói (với 93 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 180 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 109 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 42 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 30 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,55%, Xây lắp 4,30%, Tư vấn 1,08%, Phi tư vấn 1,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 243.759.648.999 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 240.390.484.497 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới như sau:
- Có quan hệ với 91 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,34 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,55%, Xây lắp 4,30%, Tư vấn 1,08%, Phi tư vấn 1,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 243.759.648.999 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 240.390.484.497 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,38%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 20 gói thầu, trong đó trúng 18 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 88.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.24% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Vĩnh Long (5), TP.Hồ Chí Minh (4), Lâm Đồng (1), Đồng Nai (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Trà Vinh (3), Vĩnh Long (2), Bà Rịa - Vũng Tàu (2), TP.Hồ Chí Minh (2), Lâm Đồng (1), Đồng Nai (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 11 bên mời thầu
- Có quan hệ với 10 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 4 nhà thầu trong 3 gói thầu, thắng 2 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 4 gói thầu với 3 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
05/03/2025 16:30
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VINALAB
27/02/2025 09:20
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải TBMT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/02/2025 17:51
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải TBMT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 16:09
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/02/2025 17:21
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Hoá chất, môi trường, dụng cụ vật tư tiêu hao của đề tài NG00001.23-25 năm 2024 của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CEMBIO
22/01/2025 17:53
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với 2 gói thầu.
17/01/2025 15:03
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với 1 gói thầu.
07/01/2025 09:23
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: "Mua nguyên liệu lên men, ủ chua năm 2024 cho đề tài mã số: TĐCPVS.03/23-25" của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU NÔNG SẢN BẢO NAM
30/12/2024 10:12
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê xe phục vụ nghiên cứu tình hình cây dược liệu tại 12 vườn Quốc gia của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGUYÊN VỸ
24/12/2024 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Sinh học nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
05/03/2025 16:30
Viện Sinh học nhiệt đới công bố KQMT gói thầu Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN với 1 nhà thầu tham gia.
27/02/2025 16:09
Viện Sinh học nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ SẢN XUẤT HUMAN & TECHNOLOGY., CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VINALAB
27/02/2025 09:20
Viện Sinh học nhiệt đới đăng tải TBMT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/02/2025 17:51
Viện Sinh học nhiệt đới công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN với 2 nhà thầu tham gia.
21/02/2025 15:24
Viện Sinh học nhiệt đới đăng tải TBMT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 16:09
Viện Sinh học nhiệt đới đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/02/2025 17:21
Viện Sinh học nhiệt đới công bố kết quả gói thầu Hoá chất, môi trường, dụng cụ vật tư tiêu hao của đề tài NG00001.23-25 năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CEMBIO
22/01/2025 17:53
Viện Sinh học nhiệt đới đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN với 2 gói thầu.
17/01/2025 15:03
Viện Sinh học nhiệt đới đăng tải KHLCNT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN với 1 gói thầu.
07/01/2025 09:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KỸ THUẬT VÀ SINH HỌC ỨNG DỤNG VIỆT NAM
05/03/2025 16:30
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ KHOA HỌC KỸ THUẬT VINALAB
27/02/2025 09:20
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải TBMT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/02/2025 17:51
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải TBMT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
18/02/2025 16:09
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Nguyên vật liệu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/02/2025 17:21
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Hoá chất, môi trường, dụng cụ vật tư tiêu hao của đề tài NG00001.23-25 năm 2024 của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CEMBIO
22/01/2025 17:53
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT KHLCNT các gói thầu thuộc đề tài 115/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với 2 gói thầu.
17/01/2025 15:03
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải KHLCNT Nguyên vật liệu, dụng cụ, phụ tùng của đề tài 89/2024/HĐ-QKHCN của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới với 1 gói thầu.
07/01/2025 09:23
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: "Mua nguyên liệu lên men, ủ chua năm 2024 cho đề tài mã số: TĐCPVS.03/23-25" của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU NÔNG SẢN BẢO NAM
30/12/2024 10:12
Bên mời thầu Viện Sinh học nhiệt đới đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thuê xe phục vụ nghiên cứu tình hình cây dược liệu tại 12 vườn Quốc gia của chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ VẬN TẢI THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ NGUYÊN VỸ
24/12/2024 16:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới là chủ đầu tư của 209 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 207 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới là chủ đầu tư của 93 TBMT, trong đó tự mời thầu 92 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới là chủ đầu tư của 180 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Sinh học nhiệt đới là chủ đầu tư có quan hệ với 91 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thế giới này rộng lớn là thế, đi đến cùng trời cuối đất cũng không gặp được anh, nhưng đồng thời thế giới cũng quá ư là nhỏ bé, gặp ai, cũng thấy giống anh. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info