Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 49 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 20 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 6 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 21 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 90 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 73 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,19%, Xây lắp 9,52%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.679.226.591 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.438.121.247 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,15 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 76,19%, Xây lắp 9,52%, Tư vấn 4,76%, Phi tư vấn 9,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 91.679.226.591 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 89.438.121.247 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,44%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cột bê tông của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
08/05/2026 21:41
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Cung cấp cột bê tông của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2026 11:07
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA
29/12/2025 17:01
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 10:21
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HOÀ AN
08/12/2025 15:48
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2025 17:18
Viễn thông Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy phát điện năm 2025.
04/11/2025 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ PCC
26/06/2025 16:04
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:22
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm OTB, Splitter, ODF của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT VIỆT NAM
28/05/2025 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ PCC
26/06/2025 16:04
Viễn thông Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét với 1 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:06
Viễn thông Bắc Ninh đăng tải TBMT Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:22
Viễn thông Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Mua sắm OTB, Splitter, ODF.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT VIỆT NAM
28/05/2025 08:34
Viễn thông Bắc Ninh công bố KQMT gói thầu Mua sắm OTB, Splitter, ODF với 4 nhà thầu tham gia.
05/05/2025 10:04
Viễn thông Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy tính.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI VÀ GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ FVT
29/04/2025 15:39
Viễn thông Bắc Ninh đăng tải TBMT Mua sắm OTB, Splitter, ODF theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2025 17:19
Viễn thông Bắc Ninh đăng tải TBMT Cung cấp máy tính theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
15/04/2025 16:42
Viễn thông Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Tư vấn quản lý dự án.
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Quản lý dự án dân dụng và Phát triển đô thị tỉnh Bắc Ninh
20/03/2025 11:13
Viễn thông Bắc Ninh công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Tư vấn giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
20/03/2025 11:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp cột bê tông của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT LIỆU XÂY DỰNG BƯU ĐIỆN
08/05/2026 21:41
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Cung cấp cột bê tông của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/04/2026 11:07
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN COKYVINA
29/12/2025 17:01
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Chi phí quản lý dịch vụ thuê lại lao động của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
15/12/2025 10:21
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIÊN HOÀ AN
08/12/2025 15:48
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
04/11/2025 17:18
Viễn thông Bắc Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm máy phát điện năm 2025.
04/11/2025 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ PCC
26/06/2025 16:04
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải TBMT Bảo dưỡng, sửa chữa Máy phát điện, sửa chữa thiết bị cắt lọc sét của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/05/2025 16:22
Bên mời thầu Viễn thông Bắc Ninh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm OTB, Splitter, ODF của chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ VÀ PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT VIỆT NAM
28/05/2025 08:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh là chủ đầu tư của 49 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh là chủ đầu tư của 20 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 20 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh là chủ đầu tư của 21 TBMT, trong đó tự mời thầu 18 TBMT, đơn vị khác mời thầu 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh là chủ đầu tư của 90 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bắc Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Hãy nhìn con mèo khi nó bước vào phòng lần đầu tiên. Nó tìm kiếm và ngửi khắp nơi, không phút giây nào nó yên lặng, nó không tin tưởng điều gì cho tới khi nó đã kiểm tra và quen với mọi thứ. "
Jean Jacques Rousseau
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh