Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 11 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 13 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 21 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.931.108.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.394.137.078 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,21%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0,67 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 18,18%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.931.108.720 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 7.394.137.078 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,21%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 17:03
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA/1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với 1 gói thầu.
19/07/2022 16:48
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/06/2021 17:13
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA/1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/06/2021 16:15
Viễn thông Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang bị máy phát điện đợt 1 phục vụ các trạm dự án vô tuyến.
17/06/2021 07:00
Viễn thông Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV-NLĐ của Viễn Thông Bình Thuận năm 2020.
07/10/2020 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt Shelter của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2020 13:33
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt Shelter của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/09/2020 13:07
Viễn thông Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng VNPT Bình Thuận đợt 2 năm 2020.
17/09/2020 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị SWL2 của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2020 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP KIM BÌNH
10/08/2022 14:16
Viễn thông Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha với 1 nhà thầu tham gia.
30/07/2022 14:07
Viễn thông Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị ATA kèm phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ VIỄN THÔNG VIỄN TIẾN
25/07/2022 15:42
Viễn thông Bình Thuận đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 17:03
Viễn thông Bình Thuận đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA/1pha với 1 gói thầu.
19/07/2022 16:48
Viễn thông Bình Thuận công bố KQMT gói thầu Mua sắm thiết bị ATA kèm phụ kiện với 1 nhà thầu tham gia.
04/07/2022 15:02
Viễn thông Bình Thuận đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị ATA kèm phụ kiện theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/06/2022 14:38
Viễn thông Bình Thuận đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị ATA kèm phụ kiện với 1 gói thầu.
27/06/2022 11:16
Viễn thông Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp và lắp đặt hệ thống PCCC, báo cháy tự động & HT máy bơm nước.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH A&P Hòa Bình
01/12/2016 23:50
Viễn thông Bình Thuận công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Xây dựng cột anten tự đứng cao 90m.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Viễn thông và Thương mại Dịch vụ Quốc tế
01/12/2016 23:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/07/2022 17:03
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA/1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với 1 gói thầu.
19/07/2022 16:48
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA 1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
17/06/2021 17:13
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp, lắp đặt máy phát điện Diesel 12KVA/1pha của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/06/2021 16:15
Viễn thông Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Đầu tư trang bị máy phát điện đợt 1 phục vụ các trạm dự án vô tuyến.
17/06/2021 07:00
Viễn thông Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Khám sức khỏe định kỳ cho CBCNV-NLĐ của Viễn Thông Bình Thuận năm 2020.
07/10/2020 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt Shelter của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/09/2020 13:33
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt Shelter của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với 1 gói thầu.
17/09/2020 13:07
Viễn thông Bình Thuận đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng cơ sở hạ tầng VNPT Bình Thuận đợt 2 năm 2020.
17/09/2020 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Bình Thuận đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị SWL2 của chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2020 16:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận là chủ đầu tư của 11 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận là chủ đầu tư của 13 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 1 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận là chủ đầu tư của 11 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Bình Thuận là chủ đầu tư có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Có những lời nói, người nói đau hơn người nghe. Có những giọt nước mắt, người nhìn thấy đau hơn người khóc… "
Khuyết Danh
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info