Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 3 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 12 gói (với 13 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 93 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 81 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 217.802.800.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.196.087.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,00%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk như sau:
- Có quan hệ với 53 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 69,23%, Xây lắp 30,77%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 217.802.800.895 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 198.196.087.961 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,00%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị L2SW và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
24/11/2022 16:47
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy phát điện chạy dầu các loại của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ BƯU ĐIỆN
01/11/2022 16:00
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị access point của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ BƯU ĐIỆN
18/10/2022 11:07
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT loại 4FE GE + Wifi Dualband của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG
17/10/2022 08:19
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm accu các loại của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
14/10/2022 08:40
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị L2SW và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:05
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ nguồn của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN POSTEF ĐÀ NẴNG
09/09/2022 11:11
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối quang và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Song Nhân
09/08/2022 10:45
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa các loại của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KHANG HƯNG
30/07/2022 18:15
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
28/07/2022 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn Thông Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống máy chủ và lưu trữ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Gensys
26/10/2021 15:01
Viễn Thông Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua sắm hệ thống máy chủ và lưu trữ với 2 nhà thầu tham gia.
04/10/2021 14:12
Viễn Thông Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống máy chủ và lưu trữ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/09/2021 13:59
Viễn Thông Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Đầu tư thiết bị phục vụ cải tạo, mở rộng, nâng cấp tài nguyên mạng ĐHSXKD Viễn thông Đắk Lắk năm 2021 với 1 gói thầu.
21/09/2021 13:56
Viễn Thông Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị phần tử mạng phục vụ thiết lập đường truyền dự án CSDL chuyên dùng và dự án CSDL Quốc gia về dân cư với 2 gói thầu.
19/12/2020 17:11
Viễn Thông Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT thiết lập đường truyền phục vụ dự án CSDL Quốc gia về dân cư với 1 gói thầu.
20/11/2020 16:24
Viễn Thông Đắk Lắk công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình tài trợ cho Trung tâm điều hành IOC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁC HỆ THỐNG VIỄN THÔNG VINECO
16/03/2020 11:02
Viễn Thông Đắk Lắk công bố KQMT gói thầu Mua sắm màn hình tài trợ cho Trung tâm điều hành IOC với 2 nhà thầu tham gia.
19/02/2020 15:10
Viễn Thông Đắk Lắk đăng tải TBMT Mua sắm màn hình tài trợ cho Trung tâm điều hành IOC theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
12/02/2020 15:56
Viễn Thông Đắk Lắk đăng tải KHLCNT Mua sắm hệ thống thiết bị, màn hình tài trợ cho Trung tâm điều hành dịch vụ đô thị thông minh tỉnh Đắk Lắk với 1 gói thầu.
10/02/2020 10:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị L2SW và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VFT
24/11/2022 16:47
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy phát điện chạy dầu các loại của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ BƯU ĐIỆN
01/11/2022 16:00
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị access point của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VẬT TƯ BƯU ĐIỆN
18/10/2022 11:07
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối ONT loại 4FE GE + Wifi Dualband của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THIẾT BỊ VIỄN THÔNG
17/10/2022 08:19
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm accu các loại của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
14/10/2022 08:40
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị L2SW và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
14/09/2022 17:05
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ nguồn của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN POSTEF ĐÀ NẴNG
09/09/2022 11:11
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối quang và phụ kiện của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Công Nghệ Song Nhân
09/08/2022 10:45
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy điều hòa các loại của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT KHANG HƯNG
30/07/2022 18:15
Bên mời thầu Viễn Thông Đắk Lắk đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN NÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
28/07/2022 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk là chủ đầu tư của 3 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 3 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk là chủ đầu tư của 13 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 12 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk là chủ đầu tư của 93 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Đắk Lắk là chủ đầu tư có quan hệ với 53 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu bạn phạm sai lầm, thậm chí ngay cả sai lầm nghiêm trọng, bạn có thể bắt đầu lại bất cứ lúc nào bạn chọn, bởi cái mà ta gọi là “thất bại” không phải là ngã xuống, mà là ngã xuống rồi nằm bệt. "
Mary Pickford
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh