Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 30 gói (với 38 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 47,37%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.945.299.152 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.241.574.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,28 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 52,63%, Xây lắp 47,37%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.945.299.152 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.241.574.470 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,53%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua sắm máy đo quang(OTDR) của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2022 17:17
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị máy đo cáp quang phục vụ ứng cứu thông tin-VNPT Gia Lai năm 2022 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
01/04/2022 14:56
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã Hà Đông H.Đắk Đoa - VNPT Gia Lai năm 2021. của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2021 16:39
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã KonPne H.KBang - VNPT Gia Lai năm 2021 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2021 16:28
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã KonPne H.KBang - VNPT Gia Lai năm 2021 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
11/09/2021 15:49
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã Hà Đông H.Đắk Đoa - VNPT Gia Lai năm 2021. của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2021 12:58
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã Hà Đông H.Đắk Đoa - VNPT Gia Lai năm 2021. của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
08/09/2021 10:24
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2021 08:18
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
29/07/2021 16:12
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho các xã Đăk Smar, Kroong, Đăk Rông H.Kbang - VNPT Gia Lai năm 2021 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2021 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột bê tông.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC VIỄN THÔNG MIỀN TRUNG TÂY NGUYÊN GIA LAI
29/07/2022 11:43
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột an ten dây co và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TRẦN MINH KHOA
29/07/2022 11:22
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm cột an ten dây co và phụ kiện.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây lắp Sản xuất và Thương mại Dịch vụ Trường Long
29/07/2022 10:49
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Mua sắm đầu Fast connector.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV THƯƠNG MẠI VIỄN THÔNG HOA THẢO
05/07/2022 12:44
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Xây dựng cơ sở hạ tầng các trạm BTS Tổ 1 TT.IaKha, Làng Jut1, Thôn 9 Nghĩa Hưng, Tân Sơn 2 - VNPT Gia Lai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Thiết Kế Và Xây Dựng Vạn Phúc Lộc Gia Lai
28/06/2022 17:34
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Xây dựng cơ sở hạ tầng các trạm BTS IaDom 2, Thôn Lũng Vân, N3 Phú Mỹ, Thôn Hòa Thuận, Thôn 3 Hà Tam - VNPT Gia Lai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần công nghệ xây lắp Viễn thông
28/06/2022 17:32
Viễn Thông Gia Lai công bố kết quả gói thầu Xây dựng cơ sở hạ tầng trạm các trạm BTS IaKe2,Đường Đê 5, IaHiao2, IaRsai2, Phú Cần(TDP9, TT.Phú Túc) và Buôn Tang - VNPT Gia Lai năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN INTECH THĂNG LONG
28/06/2022 17:29
Viễn Thông Gia Lai công bố KQMT gói thầu Mua sắm đầu Fast connector với 1 nhà thầu tham gia.
13/06/2022 16:10
Viễn Thông Gia Lai công bố KQMT gói thầu Xây dựng cơ sở hạ tầng các trạm BTS Tổ 1 TT.IaKha, Làng Jut1, Thôn 9 Nghĩa Hưng, Tân Sơn 2 - VNPT Gia Lai năm 2022 với 4 nhà thầu tham gia.
06/06/2022 16:02
Viễn Thông Gia Lai công bố KQMT gói thầu Xây dựng cơ sở hạ tầng các trạm BTS IaDom 2, Thôn Lũng Vân, N3 Phú Mỹ, Thôn Hòa Thuận, Thôn 3 Hà Tam - VNPT Gia Lai năm 2022 với 6 nhà thầu tham gia.
06/06/2022 14:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua sắm máy đo quang(OTDR) của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/04/2022 17:17
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Trang bị thiết bị máy đo cáp quang phục vụ ứng cứu thông tin-VNPT Gia Lai năm 2022 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
01/04/2022 14:56
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã Hà Đông H.Đắk Đoa - VNPT Gia Lai năm 2021. của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2021 16:39
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã KonPne H.KBang - VNPT Gia Lai năm 2021 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/09/2021 16:28
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã KonPne H.KBang - VNPT Gia Lai năm 2021 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
11/09/2021 15:49
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã Hà Đông H.Đắk Đoa - VNPT Gia Lai năm 2021. của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/09/2021 12:58
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho xã Hà Đông H.Đắk Đoa - VNPT Gia Lai năm 2021. của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
08/09/2021 10:24
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
30/07/2021 08:18
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với 1 gói thầu.
29/07/2021 16:12
Bên mời thầu Viễn Thông Gia Lai đã đăng tải TBMT Xây dựng các tuyến cáp quang truyền dẫn phục vụ cho các xã Đăk Smar, Kroong, Đăk Rông H.Kbang - VNPT Gia Lai năm 2021 của chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/07/2021 09:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai là chủ đầu tư của 19 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai là chủ đầu tư của 38 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn Thông Gia Lai là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai nói là cuộc đời là một tập hợp của những bất hạnh có nghĩa là chính cuộc đời là sự bất hạnh. Nếu sự sống là bất hạnh vậy thì cái chết là hạnh phúc. "
Giovanni Casanova
Sự kiện trong nước: Ngày 31-8-1991 Hội đồng Bộ trưởng ra quyết định "Tổ chức và sắp xếp mạng lưới các trường trong hệ thống giáo dục quốc dân". Mục tiêu nguyên tắc của việc sắp xếp lại mạng lưới là: 1- Việc sắp xếp mạng lưới trường học không nhằm thu hẹp sự phát triển, mà phải tạo điều kiện để tiếp tục mở rộng qui mô, nâng cao chất lượng và hiệu quả của hệ thống giáo dục quốc dân. 2- Xoá bỏ những bất hợp lý đang tồn tại trong mạng lưới trường học. 3- Thực hiện đa dạng hoá các hình thức đào tạo chính quy và không chính quy. 4- Gắn chặt quá trình đào tạo với quá trình sử dụng lực lượng lao động. 5- Cải tiến mạnh mẽ công tác quản lý giáo dục đào tạo từ cơ sở trong trường học đến toàn ngành, theo hướng đảm bảo tính thống nhất.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh