Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 6 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 5 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 20 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 18 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.310.083.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.515.020.132 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,50%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Nam Định như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.310.083.540 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.515.020.132 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 11,50%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ phát Wifi của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
27/07/2022 17:45
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Ắc quy 12V-200Ah-Gel ( 4 bình tổ ) của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
27/07/2022 17:35
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ dụng cụ thi công quang và thang nhôm của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
27/07/2022 17:29
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiên Hòa An
27/07/2022 17:18
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Toàn
25/03/2022 15:20
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Splitter các loại của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
26/01/2022 08:27
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BMC
18/12/2021 09:38
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải KHLCNT Trang bị Modul SFP-GE, dây nhảy quang phục vụ đấu nối, thiết lập các ring Switch L2 tại Viễn thông Nam Định năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định với 2 gói thầu.
14/10/2021 15:00
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Fast connector, Rệp nối quang của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trung Kiên Hà Nam
26/09/2021 08:55
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Accu Lithium 48V-100Ah của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
26/09/2021 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Nam Định đăng tải KHLCNT Trang bị Modul SFP-GE, dây nhảy quang phục vụ đấu nối, thiết lập các ring Switch L2 tại Viễn thông Nam Định năm 2021 với 2 gói thầu.
14/10/2021 15:00
Viễn thông Nam Định đăng tải KHLCNT Trang bị Switch L2 phục vụ truyền tải mạng di động và phát triển khách hàng FTTH tại Viễn thông Nam Định năm 2021 với 1 gói thầu.
19/08/2021 17:21
Viễn thông Nam Định công bố kết quả gói thầu Mua sắm hệ thống màn hình giám sát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁC HỆ THỐNG VIỄN THÔNG VINECO
22/05/2020 20:39
Viễn thông Nam Định đăng tải KHLCNT Trang bị máy tính bảng phục vụ phòng họp không giấy tờ Viễn thông Nam Định năm 2020 với 1 gói thầu.
12/03/2020 21:55
Viễn thông Nam Định công bố KQMT gói thầu Mua sắm hệ thống màn hình giám sát với 2 nhà thầu tham gia.
17/02/2020 09:32
Viễn thông Nam Định đăng tải TBMT Mua sắm hệ thống màn hình giám sát theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
08/02/2020 10:06
Viễn thông Nam Định đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống màn hình giám sát cho Trung tâm điều hành thông minh IOC tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
07/02/2020 21:21
Viễn thông Nam Định đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống màn hình giám sát cho Trung tâm điều hành thông minh IOC tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
07/02/2020 16:09
Viễn thông Nam Định đăng tải KHLCNT Trang bị hệ thống màn hình giám sát cho Trung tâm điều hành thông minh IOC tỉnh Nam Định với 1 gói thầu.
07/02/2020 10:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ phát Wifi của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
27/07/2022 17:45
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Ắc quy 12V-200Ah-Gel ( 4 bình tổ ) của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
27/07/2022 17:35
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm bộ dụng cụ thi công quang và thang nhôm của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
27/07/2022 17:29
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thiên Hòa An
27/07/2022 17:18
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị đầu cuối của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Khánh Toàn
25/03/2022 15:20
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Splitter các loại của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
26/01/2022 08:27
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thiết bị và thi công lắp đặt hệ thống PCCC của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BMC
18/12/2021 09:38
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải KHLCNT Trang bị Modul SFP-GE, dây nhảy quang phục vụ đấu nối, thiết lập các ring Switch L2 tại Viễn thông Nam Định năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định với 2 gói thầu.
14/10/2021 15:00
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Fast connector, Rệp nối quang của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trung Kiên Hà Nam
26/09/2021 08:55
Bên mời thầu Viễn thông Nam Định đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm Accu Lithium 48V-100Ah của chủ đầu tư Viễn thông Nam Định.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Thiết bị Bưu Điện
26/09/2021 08:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam Định là chủ đầu tư của 6 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 6 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam Định là chủ đầu tư của 2 TBMT, trong đó tự mời thầu 1 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam Định là chủ đầu tư của 20 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam Định có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Nam Định là chủ đầu tư có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chúng ta phải im lặng trước khi có thể lắng nghe. Chúng ta phải lắng nghe trước khi có thể học hỏi.Chúng ta phải học hỏi trước khi có thể chuẩn bị.Chúng ta phải chuẩn bị trước khi có thể phụng sự.Chúng ta phải phụng sự trước khi có thể dẫn đường.We must be silent before we can listen. We must listen before we can learn. We must learn before we can prepare. We must prepare before we can serve. We must serve before we can lead. "
William Arthur Ward
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh