Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 37 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 56 gói thầu, trong đó có 16 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 60 gói (với 60 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 56 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.862.572.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.880.873.675 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình như sau:
- Có quan hệ với 48 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 75.862.572.742 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 71.880.873.675 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,25%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
07/10/2022 09:14
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 1 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
25/09/2022 14:02
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 4 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
13/09/2022 14:50
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 3 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
10/09/2022 09:49
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy hàn, máy đo, dao cắt cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
08/09/2022 10:44
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 17:39
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy phát điện các trạm BTS Trung Thiện; Xuân Bồ; Bản Đá Chát; Long Đại 2; Trung Thành; Nam Hải; Hải Ninh 2; Khe Cấy; Ca Vi; Tân Thuận; Thanh Liêm; Xóm Cụng; Hương Hóa 2; Thôn Tròn; Thanh Hưng 2; Thanh Bình; Đội 3 Mỹ Đức; Phú Kỳ; Quảng Châu 3; Quảng Thạch 4; Hà Trang; Thạch Hóa 2; Mai Hóa 2; Tân Lập; Gia Tịnh của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với 1 gói thầu.
05/09/2022 16:41
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 4 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/08/2022 11:24
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thân cột và phụ kiện các trạm BTS Thôn Tròn; BTS Thanh Hưng 2; BTS Thanh Bình; BTS Đội 3 Mỹ Đức; BTS Phú Kỳ; BTS Quảng Châu 3; BTS Quảng Thạch 4; BTS Hà Trang; BTS Thạch Hóa 2; BTS Mai Hóa 2; BTS Tân Lập; BTS Gia Tịnh của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với 1 gói thầu.
23/08/2022 09:19
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 1 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP THIỆN QUANG
07/10/2022 09:14
Viễn thông Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHIỆP THIỆN QUANG
25/09/2022 14:02
Viễn thông Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2 với 3 nhà thầu tham gia.
14/09/2022 17:15
Viễn thông Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HIỆP TIẾN
13/09/2022 14:50
Viễn thông Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 3.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Dịch vụ và Đầu tư xây dựng Hà Mai
10/09/2022 09:49
Viễn thông Quảng Bình công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy hàn, máy đo, dao cắt cáp quang.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Công nghệ Viễn thông Tin học
08/09/2022 10:44
Viễn thông Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 4 với 2 nhà thầu tham gia.
06/09/2022 14:27
Viễn thông Quảng Bình đăng tải TBMT Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 17:39
Viễn thông Quảng Bình đăng tải KHLCNT Mua máy phát điện các trạm BTS Trung Thiện; Xuân Bồ; Bản Đá Chát; Long Đại 2; Trung Thành; Nam Hải; Hải Ninh 2; Khe Cấy; Ca Vi; Tân Thuận; Thanh Liêm; Xóm Cụng; Hương Hóa 2; Thôn Tròn; Thanh Hưng 2; Thanh Bình; Đội 3 Mỹ Đức; Phú Kỳ; Quảng Châu 3; Quảng Thạch 4; Hà Trang; Thạch Hóa 2; Mai Hóa 2; Tân Lập; Gia Tịnh với 1 gói thầu.
05/09/2022 16:41
Viễn thông Quảng Bình công bố KQMT gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 1 với 4 nhà thầu tham gia.
30/08/2022 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
07/10/2022 09:14
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 1 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
25/09/2022 14:02
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 4 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
13/09/2022 14:50
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 3 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
10/09/2022 09:49
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy hàn, máy đo, dao cắt cáp quang của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình.
08/09/2022 10:44
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 2 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/09/2022 17:39
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua máy phát điện các trạm BTS Trung Thiện; Xuân Bồ; Bản Đá Chát; Long Đại 2; Trung Thành; Nam Hải; Hải Ninh 2; Khe Cấy; Ca Vi; Tân Thuận; Thanh Liêm; Xóm Cụng; Hương Hóa 2; Thôn Tròn; Thanh Hưng 2; Thanh Bình; Đội 3 Mỹ Đức; Phú Kỳ; Quảng Châu 3; Quảng Thạch 4; Hà Trang; Thạch Hóa 2; Mai Hóa 2; Tân Lập; Gia Tịnh của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với 1 gói thầu.
05/09/2022 16:41
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp thân cột và phụ kiện năm 2022 đợt 4 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/08/2022 11:24
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải KHLCNT Mua thân cột và phụ kiện các trạm BTS Thôn Tròn; BTS Thanh Hưng 2; BTS Thanh Bình; BTS Đội 3 Mỹ Đức; BTS Phú Kỳ; BTS Quảng Châu 3; BTS Quảng Thạch 4; BTS Hà Trang; BTS Thạch Hóa 2; BTS Mai Hóa 2; BTS Tân Lập; BTS Gia Tịnh của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với 1 gói thầu.
23/08/2022 09:19
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Bình đã đăng tải TBMT Cung cấp máy phát điện BTS năm 2022 đợt 1 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2022 17:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình là chủ đầu tư của 37 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 37 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình là chủ đầu tư của 60 TBMT, trong đó tự mời thầu 55 TBMT, đơn vị khác mời thầu 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình là chủ đầu tư của 56 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Bình là chủ đầu tư có quan hệ với 48 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Đừng sợ cuộc đời bạn sẽ chấm dứt; hãy sợ rằng nó sẽ không bao giờ bắt đầu. "
Grace Hansen
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh