Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Đã công bố 525 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 46 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 553 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 620 gói thầu, trong đó có 77 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 145 gói (với 157 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 472 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 329 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 224 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 222 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,03%, Xây lắp 70,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,64%, Hỗn hợp 0,64%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 632.993.726.134 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 610.690.741.483 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,52%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh như sau:
- Có quan hệ với 85 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,40 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,03%, Xây lắp 70,70%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0,64%, Hỗn hợp 0,64%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 632.993.726.134 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 610.690.741.483 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,52%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:12
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị mới và nâng cấp dung lượng Viba IP truyền dẫn cho phát triển mạng vô tuyến di động trên vịnh Hạ Long, Bái Tử Long và các trạm vô tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:09
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị mới và nâng cấp dung lượng Viba IP truyền dẫn cho
phát triển mạng vô tuyến di động trên vịnh Hạ Long, Bái Tử Long và
các trạm vô tuyến năm 2026.
14/08/2026 09:09
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 08:29
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:09
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026.
07/08/2026 10:10
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026.
07/08/2026 09:09
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026.
05/08/2026 09:09
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến cống bể Ganivo hạ ngầm tuyến cáp treo tại khu đô thi Thống Nhất đặc khu Vân Đồn (Giai đoạn 1) - Trung tâm viễn thông Vân Đồn Cô Tô - Viễn thông Quảng Ninh 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với 1 gói thầu.
17/03/2026 16:12
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến cống bể Ganivo hạ ngầm tuyến cáp treo tại khu đô thi Thống Nhất đặc khu Vân Đồn (Giai đoạn 1) - Trung tâm viễn thông Vân Đồn Cô Tô - Viễn thông Quảng Ninh 2026.
17/03/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TST HÀ NỘI
15/07/2025 16:01
Viễn thông Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 2 nhà thầu tham gia.
27/06/2025 10:30
Viễn thông Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VIỄN THÔNG - TIN HỌC
25/06/2025 10:19
Viễn thông Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Sửa chữa máy biến áp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY LẮP VÀ ỨNG DỤNG CÔNG NGHỆ QUẢNG NINH
25/06/2025 09:10
Viễn thông Quảng Ninh công bố kết quả gói thầu Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XÂY DỰNG HẠ TẦNG VIỄN THÔNG - TIN HỌC
19/06/2025 17:08
Viễn thông Quảng Ninh công bố KQMT gói thầu Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
16/06/2025 16:22
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/06/2025 07:54
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Đầu tư hạ tầng cống bể cáp, ganivô, cáp quang khu đô thị CEO Vân Đồn giai đoạn 3 huyện Vân Đồn - Trung tâm Viễn thông 3 – Viễn thông Quảng Ninh năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 17:47
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải TBMT Thi công xây lắp theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
09/06/2025 11:35
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải KHLCNT Sửa chữa, thay thế các thiết bị điện không đạt tiêu chuẩn vận hành lưới điện tại TBA 560KVA-22-6/0,4KV, Viễn thông Quảng Ninh 2025 với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
19/08/2026 09:12
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị mới và nâng cấp dung lượng Viba IP truyền dẫn cho phát triển mạng vô tuyến di động trên vịnh Hạ Long, Bái Tử Long và các trạm vô tuyến năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với 1 gói thầu.
18/08/2026 08:09
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị mới và nâng cấp dung lượng Viba IP truyền dẫn cho
phát triển mạng vô tuyến di động trên vịnh Hạ Long, Bái Tử Long và
các trạm vô tuyến năm 2026.
14/08/2026 09:09
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 08:29
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với 1 gói thầu.
10/08/2026 08:09
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026.
07/08/2026 10:10
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026.
07/08/2026 09:09
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện cho CSHT các trạm vô tuyến di động phát triển mới (đợt 1) Viễn thông Quảng Ninh năm 2026.
05/08/2026 09:09
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Ninh đã đăng tải KHLCNT Xây dựng tuyến cống bể Ganivo hạ ngầm tuyến cáp treo tại khu đô thi Thống Nhất đặc khu Vân Đồn (Giai đoạn 1) - Trung tâm viễn thông Vân Đồn Cô Tô - Viễn thông Quảng Ninh 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh với 1 gói thầu.
17/03/2026 16:12
Viễn thông Quảng Ninh đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tuyến cống bể Ganivo hạ ngầm tuyến cáp treo tại khu đô thi Thống Nhất đặc khu Vân Đồn (Giai đoạn 1) - Trung tâm viễn thông Vân Đồn Cô Tô - Viễn thông Quảng Ninh 2026.
17/03/2026 15:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh là chủ đầu tư của 525 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh là chủ đầu tư của 553 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 534 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 19 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh là chủ đầu tư của 157 TBMT, trong đó tự mời thầu 138 TBMT, đơn vị khác mời thầu 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh là chủ đầu tư của 472 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Ninh là chủ đầu tư có quan hệ với 85 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ngôn ngữ là một môn nghệ thuật tinh thâm uyên bác, mỗi một câu nói trước khi được thốt ra, phải học cách nghĩ đi nghĩ lại ba lần trong đầu đã, cố gắng hết sức để lựa chọn một phương thức hữu hảo và dễ được người khác chấp nhận nhất để từng bước từng bước tiến hành thảo luận. Do đó, duy trì tốt các mối quan hệ mới là bước đầu tiên thiết thực giúp người ta tiếp cận gần hơn với giấc mơ. "
Tiểu Hài Tử Ngươi Đến Đây
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh