Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Đã công bố 18 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 13 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 14 gói (với 15 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 3 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 773.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 625.220.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,12%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị như sau:
- Có quan hệ với 21 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 93,33%, Xây lắp 6,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 773.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 625.220.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,12%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị L2SW phục vụ phát triển mạng di động 3G 4G và mạng băng rộng cố định năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2021 14:23
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị L2SW phục vụ phát triển mạng di động 3G/4G và mạng băng rộng cố định năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với 1 gói thầu.
01/06/2021 13:47
Viễn thông Quảng Trị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị L2SW phục vụ phát triển mạng di động 3G/4G và mạng băng rộng cố định năm 2021.
01/06/2021 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Trang bị điều hòa 48000BTU cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/05/2021 08:53
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Trang bị điều hòa 48000BTU cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/05/2021 08:24
Viễn thông Quảng Trị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị điều hòa 48000BTU cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021.
18/05/2021 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Trang bị máy hàn quang cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/04/2021 15:26
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy hàn quang cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với 1 gói thầu.
13/04/2021 13:48
Viễn thông Quảng Trị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy hàn quang cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 .
13/04/2021 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Trang bị máy phát điện cho các trạm BTS- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/03/2021 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Trang bị thiết bị công nghệ thông tin, VNPT Quảng Trị năm 2017.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Trường Tiến
23/10/2017 16:20
Viễn thông Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp Acuu 1000AH-2V-Gel.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Xây lắp Bưu điện Miền Trung
29/09/2017 10:06
Viễn thông Quảng Trị công bố kết quả gói thầu Mua sắm SFP-GE.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TM và DV Thuận Thiên Vượng
06/09/2017 11:05
Viễn thông Quảng Trị đăng tải TBMT Trang bị điều hòa cho các trạm BTS, VNPT Quảng Trị năm 2015 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
04/05/2015 08:56
Viễn thông Quảng Trị đăng tải TBMT Trang bị acquy thay thế cho các trạm viễn thông, BTS năm 2013 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/07/2013 10:04
Viễn thông Quảng Trị đăng tải TBMT Mua sắm phụ kiện cáp quang theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
19/08/2011 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị L2SW phục vụ phát triển mạng di động 3G 4G và mạng băng rộng cố định năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/06/2021 14:23
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị L2SW phục vụ phát triển mạng di động 3G/4G và mạng băng rộng cố định năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với 1 gói thầu.
01/06/2021 13:47
Viễn thông Quảng Trị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm thiết bị L2SW phục vụ phát triển mạng di động 3G/4G và mạng băng rộng cố định năm 2021.
01/06/2021 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Trang bị điều hòa 48000BTU cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/05/2021 08:53
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Trang bị điều hòa 48000BTU cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với 1 gói thầu.
18/05/2021 08:24
Viễn thông Quảng Trị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị điều hòa 48000BTU cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021.
18/05/2021 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Trang bị máy hàn quang cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/04/2021 15:26
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy hàn quang cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với 1 gói thầu.
13/04/2021 13:48
Viễn thông Quảng Trị đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy hàn quang cho các Trung tâm Viễn thông- VNPT Quảng Trị năm 2021 .
13/04/2021 07:00
Bên mời thầu Viễn thông Quảng Trị đã đăng tải TBMT Trang bị máy phát điện cho các trạm BTS- VNPT Quảng Trị năm 2021 của chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
03/03/2021 08:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị là chủ đầu tư của 18 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị là chủ đầu tư của 14 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 0 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 14 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị là chủ đầu tư của 15 TBMT, trong đó tự mời thầu 0 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị là chủ đầu tư của 3 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị có quan hệ với 1 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Quảng Trị là chủ đầu tư có quan hệ với 21 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chăm chỉ là mẹ của may mắn. "
Benjamin Franklin
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh