Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 140 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 373 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 538 gói thầu, trong đó có 202 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 140 gói (với 150 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 311 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 182 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 288 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 281 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 4,67%, Tư vấn 1,33%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.150.030.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.070.103.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,70%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,06 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 4,67%, Tư vấn 1,33%, Phi tư vấn 4,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 124.150.030.873 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 117.070.103.306 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,70%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng cột anten địa bàn khu vực TTVT Quang Bình, Hoàng Su Phì, Vị Xuyên, Hà Giang, Yên Minh và Đồng Văn năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:25
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng cột anten địa bàn khu vực TTVT Minh Xuân, Sơn Dương, Hàm Yên, Chiêm Hóa, Na Hang, Bắc Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:16
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo KTKT của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 3 gói thầu.
13/05/2026 20:48
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT “Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT” của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
13/05/2026 20:25
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục và bảo hộ lao động cho cán bộ công nhân viên Viễn thông Tuyên Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
10/04/2026 17:07
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Huấn luyện An toàn vệ sinh lao động của Viễn thông Tuyên Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
08/04/2026 10:53
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm máy hàn và máy đo cáp quang phục vụ xử lý ứng cứu thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
02/04/2026 16:53
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ sản xuất kinh doanh các tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
10/03/2026 15:14
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho cán bộ, công nhân viên Viễn thông Tuyên Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
10/03/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Gia cố, sửa chữa nhà trạm BTS khu vực các huyện Hàm Yên, Chiêm Hóa, Na Hang, Sơn Dương & Thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 16:18
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Trang bị bình cứu hỏa cho các nhà trạm BTS năm 2025 với 1 gói thầu.
27/06/2025 14:27
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Xây dựng cơ sở hạ tầng RMS Ngòi Trườn, xã Minh Thanh, huyện Sơn Dương, tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 3 gói thầu.
19/06/2025 16:05
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Gia cố, sửa chữa nhà trạm BTS khu vực các huyện Hàm Yên, Chiêm Hóa, Na Hang, Sơn Dương & Thành phố Tuyên Quang, tỉnh Tuyên Quang năm 2025; với 1 gói thầu.
11/06/2025 16:29
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến cột, các tuyến cáp quang do ảnh hưởng thiên tai năm 2025 với 2 gói thầu.
11/06/2025 09:52
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Xây dựng cơ sở hạ tầng RMS Ngòi Trườn, xã Minh Thanh, huyện Sơn Dương, tỉnh Tuyên Quang năm 2025 với 2 gói thầu.
05/06/2025 10:57
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Sửa chữa các tuyến cột, các tuyến cáp quang do ảnh hưởng thiên tai năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 13:52
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho cán bộ, công nhân viên VNPT Tuyên Quang năm 2025 với 1 gói thầu.
03/06/2025 14:12
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Dịch chuyển trạm BTS Nông Tiến 2 giải phóng mặt bằng cho chủ đất xây dựng công trình năm 2025 với 3 gói thầu.
08/05/2025 11:04
Viễn thông Tuyên Quang đăng tải KHLCNT Gia cố cột anten dây co đảm bảo an toàn thông tin phòng chống thiên tai năm 2025 với 3 gói thầu.
24/04/2025 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng cột anten địa bàn khu vực TTVT Quang Bình, Hoàng Su Phì, Vị Xuyên, Hà Giang, Yên Minh và Đồng Văn năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:25
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Kiểm định chất lượng cột anten địa bàn khu vực TTVT Minh Xuân, Sơn Dương, Hàm Yên, Chiêm Hóa, Na Hang, Bắc Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:16
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Tư vấn khảo sát, tư vấn lập báo cáo KTKT của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
15/05/2026 10:10
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt báo cáo KTKT của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 3 gói thầu.
13/05/2026 20:48
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT “Tư vấn khảo sát, lập báo cáo KTKT” của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
13/05/2026 20:25
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục và bảo hộ lao động cho cán bộ công nhân viên Viễn thông Tuyên Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
10/04/2026 17:07
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Huấn luyện An toàn vệ sinh lao động của Viễn thông Tuyên Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
08/04/2026 10:53
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Đầu tư mua sắm máy hàn và máy đo cáp quang phục vụ xử lý ứng cứu thông tin năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
02/04/2026 16:53
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Mua sắm nguyên vật liệu phục vụ sản xuất kinh doanh các tháng đầu năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
10/03/2026 15:14
Bên mời thầu Viễn thông Tuyên Quang đã đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe cho cán bộ, công nhân viên Viễn thông Tuyên Quang năm 2026 của chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang với 1 gói thầu.
10/03/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang là chủ đầu tư của 140 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang là chủ đầu tư của 373 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 311 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 62 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang là chủ đầu tư của 150 TBMT, trong đó tự mời thầu 135 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang là chủ đầu tư của 311 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viễn thông Tuyên Quang là chủ đầu tư có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Điều đầu tiên mà tôi thấy quan tâm là tôi đã được sinh ra. Đó là những từ tuyệt diệu. Cuộc đời này, thứ mà cả thời gian lẫn sự vĩnh hằng đều không thể rút ngắn – linh hồn này, linh hồn bất diệt, đã bắt đầu. Tâm trí tôi lạc lối trong sự huyền diệu đó. "
Groucho Marx
Sự kiện trong nước: Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba Đảng Lao động Việt Nam, tiến hành từ ngày 5 đến 10-9-1960 tại thủ đô Hà Nội. Tham dự đại hội có 525 đại biểu chính thức và 51 đại biểu dự khuyết, thay mặt 50 vạn Đảng viên toàn quốc. Trong diễn văn khai mạc, Chủ tịch Hồ Chí Minh đã chỉ rõ: "Đại hội lần này là Đại hội xây dựng chủ nghĩa xã hội ở miền Bắc và đấu tranh hoà bình thống nhất nước nhà". Người nêu lên hai nhiệm vụ chiến lược của cách mạng Việt Nam, Người hoan nghênh tinh thần quốc tế vô sản giữa các nước xã hội chủ nghĩa, các Đảng cộng sản. Người kêu gọi toàn Đảng đoàn kết chặt chẽ, động viên toàn dân hoàn thành mọi nhiệm vụ của đất nước. Đại hội quyết định sửa đổi Điều lệ Đảng, để xây dựng Đảng phù hợp với yêu cầu của giai đoạn Cách mạng mới và bầu ra Ban Chấp hành Trung ương gồm 43 uỷ viên chính thức và 28 uỷ viên dự khuyết. Hội nghị Ban Chấp hành Trung ương Đảng lần thứ nhất bầu Hồ Chủ tịch làm Chủ tịch Đảng, đồng chí Lê Duẩn làm Bí thư thứ nhất Ban Chấp hành Trung ương.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh