Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Đã công bố 270 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 25 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 106 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 183 gói thầu, trong đó có 55 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 44 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 285 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 242 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 95 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 94 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 4,55%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 6,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 234.802.000.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 231.331.465.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI như sau:
- Có quan hệ với 77 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 81,82%, Xây lắp 4,55%, Tư vấn 6,82%, Phi tư vấn 6,82%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 234.802.000.723 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 231.331.465.846 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,48%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 2 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 89.86% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.07% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Không xác định (2)
- Có quan hệ với 1 bên mời thầu
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
26/09/2025 12:47
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
26/09/2025 12:46
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình chính, các hạng mục phụ trợ và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP THĂNG LONG
18/09/2025 14:58
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ CƠ ĐIỆN NIKI
22/08/2025 11:51
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2025 18:01
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình chính, các hạng mục phụ trợ và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2025 17:56
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2025 13:45
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2025 17:48
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm Bộ nguồn 48-VDC 300A” phục vụ lắp đặt trạm 5G tại Viễn thông Yên Bái của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với 1 gói thầu.
01/07/2025 16:08
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua sắm máy hàn cáp quang cấu hình cao” của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
21/06/2025 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VIỄN THÔNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT “Mua sắm Bộ nguồn 48-VDC 300A” phục vụ lắp đặt trạm 5G tại Viễn thông Yên Bái với 1 gói thầu.
01/07/2025 16:08
VIỄN THÔNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu “Mua sắm máy hàn cáp quang cấu hình cao”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
21/06/2025 12:27
VIỄN THÔNG YÊN BÁI công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn, máy đo quang.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
17/06/2025 16:52
VIỄN THÔNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Xây dựng mạng cáp quang GPON khu vực Thành phố, Yên Bình – Viễn thông Yên Bái năm 2025 với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:28
VIỄN THÔNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Xây dựng mạng cáp quang GPON khu vực Văn Chấn, Miền Tây - Viễn thông Yên Bái năm 2025 với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:23
VIỄN THÔNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Xây dựng mạng cáp quang GPON khu vực Trấn Yên, Văn Yên - Viễn thông Yên Bái năm 2025 với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:20
VIỄN THÔNG YÊN BÁI đăng tải KHLCNT Xây dựng mạng cáp quang GPON khu vực Lục Yên - Viễn thông Yên Bái năm 2025 với 1 gói thầu.
14/06/2025 10:15
VIỄN THÔNG YÊN BÁI công bố KQMT gói thầu “Mua sắm máy hàn cáp quang cấu hình cao” với 3 nhà thầu tham gia.
08/06/2025 10:30
VIỄN THÔNG YÊN BÁI công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy hàn, máy đo quang với 3 nhà thầu tham gia.
04/06/2025 10:32
VIỄN THÔNG YÊN BÁI đăng tải TBMT “Mua sắm máy hàn cáp quang cấu hình cao” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
30/05/2025 15:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN QUẢN LÝ DỰ ÁN VIỆT NAM
26/09/2025 12:47
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN CÔNG NGHỆ, THIẾT BỊ VÀ KIỂM ĐỊNH XÂY DỰNG - CONINCO
26/09/2025 12:46
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp công trình chính, các hạng mục phụ trợ và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN ĐẦU TƯ VÀ XÂY LẮP THĂNG LONG
18/09/2025 14:58
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUẢNG CÁO VÀ CƠ ĐIỆN NIKI
22/08/2025 11:51
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Tư vấn Giám sát của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2025 18:01
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Xây lắp công trình chính, các hạng mục phụ trợ và cung cấp, lắp đặt thiết bị công trình của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2025 17:56
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Tư vấn Quản lý dự án của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/08/2025 13:45
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải TBMT Mua sắm máy phát điện của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/07/2025 17:48
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải KHLCNT “Mua sắm Bộ nguồn 48-VDC 300A” phục vụ lắp đặt trạm 5G tại Viễn thông Yên Bái của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI với 1 gói thầu.
01/07/2025 16:08
Bên mời thầu VIỄN THÔNG YÊN BÁI đã đăng tải kết quả gói thầu “Mua sắm máy hàn cáp quang cấu hình cao” của chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
21/06/2025 12:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI là chủ đầu tư của 270 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI là chủ đầu tư của 106 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 106 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 0 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI là chủ đầu tư của 45 TBMT, trong đó tự mời thầu 34 TBMT, đơn vị khác mời thầu 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI là chủ đầu tư của 285 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VIỄN THÔNG YÊN BÁI là chủ đầu tư có quan hệ với 77 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Một người chồng là những gì còn lại của người tình sau khi các dây thần kinh được chiết xuất "
Helen Rowland
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026