Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 531 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 248 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 361 gói thầu, trong đó có 248 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 126 gói (với 140 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 20 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 329 gói, hủy thầu 1 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 213 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 53 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,98 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 6,43%, Tư vấn 0,71%, Phi tư vấn 17,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.717.919.999.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.411.548.779.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh như sau:
- Có quan hệ với 531 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 7,98 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 6,43%, Tư vấn 0,71%, Phi tư vấn 17,86%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.717.919.999.777 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.411.548.779.810 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 49,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ATT
28/08/2026 15:22
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện thi công hệ thống khí y tế di dời khu cấp cứu của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ A.S.T MEDI
26/08/2026 14:48
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:55
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung Bộ đo huyết áp xâm lấn của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:48
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung Vật tư y tế của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:47
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung năm 2026 lần 3 của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
22/08/2026 11:07
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:07
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện thi công hệ thống khí y tế di dời khu cấp cứu của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:55
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 15:47
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ATT
28/08/2026 15:22
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung năm 2026 lần 2 Vật tư, hóa chất dùng trong xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ ĐỈNH CAO, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VIỆT BA, CÔNG TY TNHH LAVICOM, CÔNG TY TNHH CNMED, CÔNG TY CỔ PHẦN GIẢI PHÁP VÀ DỊCH VỤ HỢP LỰC, CÔNG TY TNHH QA-LAB VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LÊ, CÔNG TY CỔ PHẦN HỒNG DANH, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ PHÚ AN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH PHÁT, CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI LIÊN KẾT QUỐC TẾ, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MAI ĐÔNG
03/06/2026 09:38
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm các thực phẩm tiêu dùng cho bồi dưỡng phụ cấp độc hại bằng hiện vật năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ NGUYÊN THẢO
13/05/2026 16:52
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm trực tiếp hóa chất xét nghiệm năm 2026 với 13 nhà thầu tham gia.
12/05/2026 15:30
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm dụng cụ phẫu thuật nội soi tim mạch với 1 nhà thầu tham gia.
23/04/2026 10:20
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố KQMT gói thầu Mua sắm trực tiếp Hệ thống phẫu thuật nội soi với 1 nhà thầu tham gia.
18/03/2026 10:10
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc bổ sung generic năm 2026 (lần 3).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THÁI TÚ, CÔNG TY TNHH DƯỢC TÂM ĐAN, Công Ty Cổ Phần Dược Phẩm và Trang thiết Bị Y Tế Phi Long, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM KHƯƠNG PHÚC AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHƯƠNG DUY, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA
02/03/2026 11:11
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung năm 2026 lần 1 Vật tư y tế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG TÍN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT XUẤT NHẬP KHẨU HUY HOÀNG, CÔNG TY TNHH VẬT LIỆU Y TẾ VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ ĐỈNH CAO, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM PHƯƠNG PHƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN NHỰA Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ÁNH DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ A.S.T MEDI , CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ PHƯƠNG ĐÔNG
10/02/2026 17:46
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung năm 2026 lần 1 Hóa chất xét nghiệm gói 2.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÂN PHỐI LIÊN KẾT QUỐC TẾ
10/02/2026 17:46
Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh công bố kết quả gói thầu Mua sắm bổ sung năm 2026 lần 1 Hóa chất xét nghiệm gói 1.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM QUANG DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI LÊ BẢO, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MAI ĐÔNG
10/02/2026 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ ATT
28/08/2026 15:22
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm linh kiện thi công hệ thống khí y tế di dời khu cấp cứu của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI-DỊCH VỤ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ A.S.T MEDI
26/08/2026 14:48
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm Hệ thống tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:55
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung Bộ đo huyết áp xâm lấn của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:48
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm bổ sung Vật tư y tế của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
22/08/2026 13:47
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung năm 2026 lần 3 của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 2 gói thầu.
22/08/2026 11:07
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Hệ thống tấm nhận ảnh X-quang kỹ thuật số của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
21/08/2026 15:07
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện thi công hệ thống khí y tế di dời khu cấp cứu của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
21/08/2026 14:55
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải TBMT Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
19/08/2026 15:47
Bên mời thầu Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải KHLCNT Mua sắm linh kiện sửa chữa Máy điều hòa thân nhiệt của chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh với 1 gói thầu.
10/08/2026 16:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã đăng tải 20 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh là chủ đầu tư của 248 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 193 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 55 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh là chủ đầu tư của 140 TBMT, trong đó tự mời thầu 90 TBMT, đơn vị khác mời thầu 50 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh là chủ đầu tư của 329 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh đã công bố 2 quyết định xử phạt.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Tim Thành phố Hồ Chí Minh là chủ đầu tư có quan hệ với 531 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Người ta nói, con ong, độc nhất ở cái đuôi, còn đàn bà độc nhất là ở tấm lòng. Không sai đâu, nhưng cậu nghĩ kĩ đi, nếu cậu không chọc phá con ong, nó sẽ chẳng chích, cũng như đàn bà, nếu không đẩy họ vào đường cùng, họ sẽ không bao giờ thâm độc. "
Toboso Yana
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh