Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Toán học như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 54 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 63 gói thầu, trong đó có 54 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 26 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 28 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 24 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,76%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.955.316.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.526.730.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Toán học như sau:
- Có quan hệ với 31 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,57 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 82,76%, Xây lắp 6,90%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,34%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.955.316.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.526.730.769 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,87%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và TM Hưng Phát
14/07/2026 16:26
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 và tư vấn kiểm toán độc lập nhiệm vụ Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 thuộc kinh phí từ Quỹ Phát triển hoạt động sự nghiệp Viện Toán học của chủ đầu tư Viện Toán học với 2 gói thầu.
06/07/2026 16:37
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học với 2 gói thầu.
06/07/2026 16:23
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu mua sắm thiết bị tin học và gói thầu sửa chữa, cải tạo phòng làm việc thuộc Kinh phí Trung tâm Nghiên cứu và Đào tạo toán học quốc tế năm 2026 của chủ đầu tư Viện Toán học với 2 gói thầu.
03/07/2026 16:23
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VĨNH PHÚC
18/06/2026 09:59
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Internet cho Viện Toán học của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NETNAM
16/06/2026 14:32
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Cung cấp dịch vụ Ineternet cho Viện Toán học của chủ đầu tư Viện Toán học với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:43
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2026 15:15
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu In tạp chí Acta Mathematica Vietnamica của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
27/05/2026 14:04
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học với 4 gói thầu.
27/05/2026 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Toán học công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Internet cho Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NETNAM
17/06/2025 10:15
Viện Toán học công bố kết quả gói thầu Mua sắm tạp chí khoa học công nghệ ngoại văn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
09/06/2025 14:32
Viện Toán học đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu "Cung cấp dịch vụ Internet cho Viện Toán học" với 1 gói thầu.
06/06/2025 17:02
Viện Toán học đăng tải KHLCNT Mua sắm tạp chí khoa học công nghệ ngoại văn năm 2025 với 1 gói thầu.
02/06/2025 09:50
Viện Toán học công bố kết quả gói thầu In tạp chí Acta Mathematica Vietnamica.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
28/04/2025 14:48
Viện Toán học đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu"In tạp chí Acta MathematicaVietnamica" với 1 gói thầu.
28/04/2025 14:26
Viện Toán học đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thực hiện gói thầu Cung cấp thiết bị công nghệ thông tin thuộc Dự án: Chương trình tài trợ nghiên cứu theo mục tiêu của Quỹ Simons cho Viện Toán học với 1 gói thầu.
22/05/2024 11:15
Viện Toán học công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Internet cho Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NETNAM
09/05/2024 16:35
Viện Toán học công bố kết quả gói thầu Mua sắm tạp chí khoa học công nghệ ngoại văn năm 2024 cho Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ THÔNG TIN VÀ CÔNG NGHỆ ITGROUP VIỆT NAM
09/05/2024 16:32
Viện Toán học công bố kết quả gói thầu In tạp chí Acta Mathematica Vietnamica.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
04/05/2024 08:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH tư vấn xây dựng và TM Hưng Phát
14/07/2026 16:26
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu tư vấn giám sát thi công công trình Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 và tư vấn kiểm toán độc lập nhiệm vụ Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 thuộc kinh phí từ Quỹ Phát triển hoạt động sự nghiệp Viện Toán học của chủ đầu tư Viện Toán học với 2 gói thầu.
06/07/2026 16:37
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học với 2 gói thầu.
06/07/2026 16:23
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu mua sắm thiết bị tin học và gói thầu sửa chữa, cải tạo phòng làm việc thuộc Kinh phí Trung tâm Nghiên cứu và Đào tạo toán học quốc tế năm 2026 của chủ đầu tư Viện Toán học với 2 gói thầu.
03/07/2026 16:23
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ PHÁT TRIỂN HẠ TẦNG VĨNH PHÚC
18/06/2026 09:59
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Internet cho Viện Toán học của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN NETNAM
16/06/2026 14:32
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện gói thầu Cung cấp dịch vụ Ineternet cho Viện Toán học của chủ đầu tư Viện Toán học với 1 gói thầu.
05/06/2026 14:43
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải TBMT Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/05/2026 15:15
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải kết quả gói thầu In tạp chí Acta Mathematica Vietnamica của chủ đầu tư Viện Toán học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC VÀ CÔNG NGHỆ HOÀNG QUỐC VIỆT
27/05/2026 14:04
Bên mời thầu Viện Toán học đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thuộc nhiệm vụ Cải tạo, sửa chữa nhà làm việc A6 của chủ đầu tư Viện Toán học với 4 gói thầu.
27/05/2026 11:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Toán học là chủ đầu tư của 54 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 43 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 11 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Toán học là chủ đầu tư của 29 TBMT, trong đó tự mời thầu 28 TBMT, đơn vị khác mời thầu 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Toán học là chủ đầu tư của 36 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Toán học có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Toán học là chủ đầu tư có quan hệ với 31 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Ai cũng có thể phạm sai lầm, nhưng chỉ kẻ ngu mới khăng khăng giữ sai lầm. "
Marcus Tullius Cicero
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh