Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Triết học như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 24 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 23 gói thầu, trong đó có 22 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 14 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 14 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.129.537.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.081.774.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Triết học như sau:
- Có quan hệ với 23 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 6,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 60,00%, Xây lắp 40,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.129.537.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.081.774.800 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,23%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu Phát triết website và phần mềm tạp chí khoa học - Tạp chí Triết học của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ LÊ HUY
15/04/2026 14:58
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT Phát triển wibsite và phần mềm tạp chí khoa học - Tạp chí Triết học của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
14/04/2026 17:19
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tạp chí triết học năm 2026 của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
18/03/2026 16:54
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Triết học năm 2026 của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
18/03/2026 16:50
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu Vé máy bay cho đoàn khảo sát tại Nhật Bản của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN HƯƠNG
28/01/2026 17:15
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT Chỉ định thầu đơn vị cung cấp bán vé máy bay của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:56
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT Vé máy bay cho đoàn khảo sát tại Nhật Bản của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:50
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí Triết học năm 2025 của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
06/06/2025 11:13
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Triết học năm 2025 của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
06/06/2025 11:08
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống âm thanh của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP NGHE NHÌN
28/12/2023 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Triết học công bố kết quả gói thầu Vé máy bay cho đoàn khảo sát tại Nhật Bản.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN HƯƠNG
28/01/2026 17:15
Viện Triết học đăng tải KHLCNT Chỉ định thầu đơn vị cung cấp bán vé máy bay với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:56
Viện Triết học đăng tải KHLCNT Vé máy bay cho đoàn khảo sát tại Nhật Bản với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:50
Viện Triết học công bố kết quả gói thầu In ấn Tạp chí Triết học năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
06/06/2025 11:13
Viện Triết học công bố kết quả gói thầu Mua hệ thống âm thanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP NGHE NHÌN
28/12/2023 11:27
Viện Triết học công bố KQMT gói thầu Mua hệ thống âm thanh với 4 nhà thầu tham gia.
22/12/2023 08:38
Viện Triết học đăng tải TBMT Mua hệ thống âm thanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/12/2023 14:45
Viện Triết học đăng tải KHLCNT Quyết định về việc phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm tài sản năm 2023 của Viện Triết Học với 3 gói thầu.
11/12/2023 18:31
Viện Triết học công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy tình, máy in.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ CÔNG NGHỆ SỐ VAR
23/09/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu Phát triết website và phần mềm tạp chí khoa học - Tạp chí Triết học của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ LÊ HUY
15/04/2026 14:58
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT Phát triển wibsite và phần mềm tạp chí khoa học - Tạp chí Triết học của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
14/04/2026 17:19
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tạp chí triết học năm 2026 của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
18/03/2026 16:54
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Triết học năm 2026 của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
18/03/2026 16:50
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu Vé máy bay cho đoàn khảo sát tại Nhật Bản của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VÂN HƯƠNG
28/01/2026 17:15
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT Chỉ định thầu đơn vị cung cấp bán vé máy bay của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:56
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT Vé máy bay cho đoàn khảo sát tại Nhật Bản của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
06/06/2025 14:50
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn Tạp chí Triết học năm 2025 của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Thông tin khoa học xã hội
06/06/2025 11:13
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải KHLCNT In ấn Tạp chí Triết học năm 2025 của chủ đầu tư Viện Triết học với 1 gói thầu.
06/06/2025 11:08
Bên mời thầu Viện Triết học đã đăng tải kết quả gói thầu Mua hệ thống âm thanh của chủ đầu tư Viện Triết học.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN DỊCH VỤ VÀ GIẢI PHÁP NGHE NHÌN
28/12/2023 11:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Triết học là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Triết học là chủ đầu tư của 24 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 22 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 2 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Triết học là chủ đầu tư của 5 TBMT, trong đó tự mời thầu 5 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Triết học là chủ đầu tư của 9 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Triết học có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Triết học là chủ đầu tư có quan hệ với 23 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Chấp nhận tốt hơn oán giận, trước những sự thật không thể thay đổi, trừ bỏ chấp nhận, không còn biện pháp nào tốt hơn. "
Phật học Trung Hoa
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh