Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 170 nhà thầu.
- Đã công bố 43 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 209 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 379 gói thầu, trong đó có 152 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 255 gói (với 301 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 280 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 89 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 215 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 158 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,08%, Xây lắp 1,99%, Tư vấn 0,66%, Phi tư vấn 20,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.154.350.867.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.047.363.427.883 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,27%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương như sau:
- Có quan hệ với 170 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,56 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,08%, Xây lắp 1,99%, Tư vấn 0,66%, Phi tư vấn 20,27%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.154.350.867.094 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.047.363.427.883 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 9,27%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Kiểm định thiết bị điện Trạm biến áp của Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
14/01/2023 20:33
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải KHLCNT Đào tạo nghiệp vụ đấu thầu cho cán bộ Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
15/09/2022 20:49
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ điện toán đám mây: chuyển giao bản quyền sử dụng phần mềm thư điện tử Microsoft Office 365 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH FPT Smart Cloud
05/07/2022 16:36
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ điện toán đám mây: chuyển giao bản quyền của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
05/07/2022 16:34
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quý phát triển hoạt động sự nghiệp.
05/07/2022 07:00
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Kế toán viên số 02 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
27/04/2022 14:44
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kế toán viên 01 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Kim Ngân
27/04/2022 14:43
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chuyên gia kỹ thuật 02 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
27/04/2022 14:39
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chuyên gia kỹ thuật 01 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
27/04/2022 14:38
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức lớp Đào tạo dịch tễ học thực địa ngắn hạn tại Hà Nội của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách quốc hội tại Hà Nội
12/04/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Kiểm định thiết bị điện Trạm biến áp của Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
14/01/2023 20:33
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đăng tải KHLCNT Đào tạo nghiệp vụ đấu thầu cho cán bộ Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
15/09/2022 20:49
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ điện toán đám mây: chuyển giao bản quyền sử dụng phần mềm thư điện tử Microsoft Office 365.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH FPT Smart Cloud
05/07/2022 16:36
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ điện toán đám mây: chuyển giao bản quyền với 1 gói thầu.
05/07/2022 16:34
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu Kế toán viên số 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Lại Hương Giang
27/04/2022 14:44
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu Thuê kế toán viên 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Kim Ngân
27/04/2022 14:43
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu Thuê chuyên gia kỹ thuật 02.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
27/04/2022 14:39
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu Thuê chuyên gia kỹ thuật 01.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
27/04/2022 14:38
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức lớp Đào tạo dịch tễ học thực địa ngắn hạn tại Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách quốc hội tại Hà Nội
12/04/2022 14:41
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ Microsoft Office 365.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH FPT Smart Cloud
12/04/2022 10:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Kiểm định thiết bị điện Trạm biến áp của Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
14/01/2023 20:33
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải KHLCNT Đào tạo nghiệp vụ đấu thầu cho cán bộ Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
15/09/2022 20:49
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ điện toán đám mây: chuyển giao bản quyền sử dụng phần mềm thư điện tử Microsoft Office 365 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH FPT Smart Cloud
05/07/2022 16:36
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải KHLCNT phê duyệt dự toán chi tiết và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp dịch vụ điện toán đám mây: chuyển giao bản quyền của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương với 1 gói thầu.
05/07/2022 16:34
Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đăng tải Dự án đầu tư phát triển Quý phát triển hoạt động sự nghiệp.
05/07/2022 07:00
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Kế toán viên số 02 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
27/04/2022 14:44
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê kế toán viên 01 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Trần Thị Kim Ngân
27/04/2022 14:43
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chuyên gia kỹ thuật 02 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
27/04/2022 14:39
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu Thuê chuyên gia kỹ thuật 01 của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
27/04/2022 14:38
Bên mời thầu Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương đã đăng tải kết quả gói thầu cung cấp dịch vụ tổ chức lớp Đào tạo dịch tễ học thực địa ngắn hạn tại Hà Nội của chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương.
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà khách quốc hội tại Hà Nội
12/04/2022 14:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương là chủ đầu tư của 43 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương là chủ đầu tư của 209 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 202 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương là chủ đầu tư của 301 TBMT, trong đó tự mời thầu 286 TBMT, đơn vị khác mời thầu 15 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương là chủ đầu tư của 280 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Vệ sinh dịch tễ Trung ương là chủ đầu tư có quan hệ với 170 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Trực quan của phụ nữ thường thắng tính tự phụ của đàn ông. Gandhi (Ấn Độ) "
Gandhi (Ấn Độ)
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh