Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Y Học Biển như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 116 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 179 gói thầu, trong đó có 116 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 110 gói (với 127 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 41 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 159 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 69 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 47 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 37 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,17%, Xây lắp 6,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 212.750.389.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.741.013.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Viện Y Học Biển như sau:
- Có quan hệ với 185 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 77,17%, Xây lắp 6,30%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 16,54%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 212.750.389.536 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 201.741.013.301 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,17%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 17 gói thầu, trong đó trúng 17 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.93% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.3% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (14), Hà Nội (1), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hải Phòng (10), Hà Nội (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 9 bên mời thầu
- Có quan hệ với 9 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 2 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in ảnh Canon KP 108 năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HPT
28/08/2026 15:30
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền (gồm 02 danh mục thuốc) thực hiện hoạt động quân dân y kết hợp năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
26/08/2026 18:15
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thuốc Generic (Gồm 16 danh mục thuốc) thực hiện hoạt động quân dân y kết hợp năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
26/08/2026 17:10
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026-2027 (Lần 1) của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM
26/08/2026 17:01
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:22
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ kế hoạch số 109/KH-YHB ngày 15/7/2026 của Viện trưởng Viện Y học biển về việc triển khai thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế: “Khảo sát tình trạng dinh dưỡng của công nhân cảng Hải Phòng” của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 08:09
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm phục vụ kế hoạch số 114/KH-YHB ngày 15/7/2026 của Viện trưởng Viện Y học biển về việc triển khai thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế: “Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp phòng chống các bệnh lây nhiễm cho thuyền viên vận tải biển Việt Nam” của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 18:02
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ kế hoạch số 109/KH-YHB ngày 15/7/2026 của Viện trưởng Viện Y học biển về việc triển khai thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế: “Khảo sát tình trạng dinh dưỡng của công nhân cảng Hải Phòng” của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 17:30
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy chụp X-quang tổng hợp trên xe khám chữa bệnh lưu động của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NAM THÀNH
20/08/2026 16:07
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế giao lĩnh vực quản lý môi trường y tế năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm giấy in ảnh Canon KP 108 năm 2026 của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HPT
28/08/2026 15:30
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền (gồm 02 danh mục thuốc) thực hiện hoạt động quân dân y kết hợp năm 2026 của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH MINH
26/08/2026 18:15
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thuốc Generic (Gồm 16 danh mục thuốc) thực hiện hoạt động quân dân y kết hợp năm 2026 của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THUẬN ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN GONSA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HÀ TÂY
26/08/2026 17:10
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026-2027 (Lần 1) của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AMPHARCO U.S.A, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, Công ty cổ phần dược phẩm Gia Linh, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM GIA MINH, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀNG GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM KHÁNH HÒA, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TIẾN VIỆT, Công ty TNHH dược phẩm Luca, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HD, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC VẬT TƯ Y TẾ HẢI DƯƠNG, CÔNG TY TNHH PT PHARMA VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, Công ty TNHH Dược phẩm HQ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM HẢI PHÒNG, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM SÔNG NHUỆ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĂN LAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM
26/08/2026 17:01
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị phục vụ công tác kiểm soát nhiễm khuẩn của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ VIỆT MỸ
17/08/2026 17:04
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tán sỏi cho máy tán sỏi ngoài cơ thể năm 2026 của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ HD
14/08/2026 17:58
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư tiêu hao, hóa chất, sinh phẩm năm 2026 của Viện Y học biển (Lần 1).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN SEMIND, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ CÔNG NGHỆ Y TẾ VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DEKA , CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT VÀ THIẾT BỊ Y TẾ THÀNH ĐẠT
03/08/2026 12:45
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Cung cấp giấy văn phòng phẩm năm 2026 - 2027 của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển thương mại Quế Anh
24/06/2026 16:03
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Mua sắm sữa bồi dưỡng độc hại bằng hiện vật cho VC, NLĐ trong 12 tháng của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT QUẢNG NINH
22/05/2026 11:35
Viện Y Học Biển công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thuốc Biệt dược gốc bổ sung năm 2025 của Viện Y học biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI
30/06/2025 10:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giấy in ảnh Canon KP 108 năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ HPT
28/08/2026 15:30
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua sắm thuốc dược liệu, thuốc có thành phần dược liệu phối hợp với dược chất hóa dược, thuốc cổ truyền (gồm 02 danh mục thuốc) thực hiện hoạt động quân dân y kết hợp năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
26/08/2026 18:15
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua sắm thuốc Generic (Gồm 16 danh mục thuốc) thực hiện hoạt động quân dân y kết hợp năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
26/08/2026 17:10
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thuốc Generic bổ sung năm 2026-2027 (Lần 1) của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TV.PHARM
26/08/2026 17:01
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm thiết bị y tế năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với 1 gói thầu.
26/08/2026 14:22
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ kế hoạch số 109/KH-YHB ngày 15/7/2026 của Viện trưởng Viện Y học biển về việc triển khai thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế: “Khảo sát tình trạng dinh dưỡng của công nhân cảng Hải Phòng” của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
25/08/2026 08:09
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất, sinh phẩm phục vụ kế hoạch số 114/KH-YHB ngày 15/7/2026 của Viện trưởng Viện Y học biển về việc triển khai thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế: “Đánh giá thực trạng và đề xuất giải pháp phòng chống các bệnh lây nhiễm cho thuyền viên vận tải biển Việt Nam” của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 18:02
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Mua sắm vật tư y tế, hóa chất phục vụ kế hoạch số 109/KH-YHB ngày 15/7/2026 của Viện trưởng Viện Y học biển về việc triển khai thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế: “Khảo sát tình trạng dinh dưỡng của công nhân cảng Hải Phòng” của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
20/08/2026 17:30
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa máy chụp X-quang tổng hợp trên xe khám chữa bệnh lưu động của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NAM THÀNH
20/08/2026 16:07
Bên mời thầu Viện Y Học Biển đã đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư y tế, hóa chất thực hiện nhiệm vụ Bộ Y tế giao lĩnh vực quản lý môi trường y tế năm 2026 của Viện Y học biển của chủ đầu tư Viện Y Học Biển với 2 gói thầu.
19/08/2026 14:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển đã đăng tải 41 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển là chủ đầu tư của 116 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 66 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 50 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển là chủ đầu tư của 127 TBMT, trong đó tự mời thầu 98 TBMT, đơn vị khác mời thầu 29 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển là chủ đầu tư của 159 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Viện Y Học Biển là chủ đầu tư có quan hệ với 185 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mối quan hệ giữa người với người đã hỏng, nên sớm nhổ cỏ tận gốc, nếu không sớm muộn chúng cũng sẽ sinh trưởng thành độc thảo, kết thành một mạng lưới, sau đó khiến mình rơi vào trong đó không cách nào thoát ra nổi. "
Bào Kình Kình
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh