Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Đã công bố 47 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 26 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 37 gói thầu, trong đó có 10 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 42 gói (với 46 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 75 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 12 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 12 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 6,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.849.788.298 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.386.987.219 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,10%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ như sau:
- Có quan hệ với 54 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,42 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,96%, Xây lắp 6,52%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,52%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 67.849.788.298 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.386.987.219 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,10%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 50 gói thầu, trong đó trúng 50 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.61% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.99% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (50)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Cần Thơ (21), Không xác định (29)
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu
- Có quan hệ với 41 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP KIM BÌNH
16/06/2026 15:10
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện các loại của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ BƯU ĐIỆN
15/06/2026 14:37
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 15:55
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 12,5 kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm BTS lắp đặt thiết bị 3G/4G trên địa bàn VNPT Cần Thơ năm 2026 của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với 1 gói thầu.
01/06/2026 16:40
VNPT CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện 12,5 kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm BTS lắp đặt thiết bị 3G/4G trên địa bàn VNPT Cần Thơ năm 2026.
01/06/2026 16:16
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện các loại của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 15:06
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 30kVA và 60kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm MAN-E và các trạm BTS - VNPT Cần Thơ năm 2026 của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với 1 gói thầu.
26/05/2026 09:20
VNPT CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện 30kVA và 60kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm MAN-E và các trạm BTS - VNPT Cần Thơ năm 2026.
26/05/2026 09:09
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn, máy đo cáp quang của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
18/05/2026 10:59
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Mua sắm máy hàn, máy đo cáp quang của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VNPT CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm CCDC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT DỊCH VỤ ĐÔNG NHẬT CƯỜNG
26/06/2025 17:08
VNPT CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn cáp quang FTTx.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ CÔNG NGHỆ T&M
25/06/2025 17:46
VNPT CẦN THƠ công bố KQMT gói thầu Mua sắm máy hàn cáp quang FTTx với 1 nhà thầu tham gia.
10/06/2025 08:42
VNPT CẦN THƠ đăng tải TBMT Mua sắm máy hàn cáp quang FTTx theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2025 18:13
VNPT CẦN THƠ công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất kinh doanh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUNG KIÊN HÀ NAM
28/04/2025 14:41
VNPT CẦN THƠ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất kinh doanh với 2 nhà thầu tham gia.
18/04/2025 10:02
VNPT CẦN THƠ đăng tải TBMT Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất kinh doanh theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/04/2025 16:27
VNPT CẦN THƠ công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư phục vụ sản xuất kinh doanh với 1 nhà thầu tham gia.
01/04/2025 08:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP KIM BÌNH
16/06/2026 15:10
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện các loại của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ BƯU ĐIỆN
15/06/2026 14:37
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
03/06/2026 15:55
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 12,5 kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm BTS lắp đặt thiết bị 3G/4G trên địa bàn VNPT Cần Thơ năm 2026 của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với 1 gói thầu.
01/06/2026 16:40
VNPT CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện 12,5 kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm BTS lắp đặt thiết bị 3G/4G trên địa bàn VNPT Cần Thơ năm 2026.
01/06/2026 16:16
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Mua sắm, vận chuyển và lắp đặt máy phát điện các loại của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
01/06/2026 15:06
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải KHLCNT Trang bị máy phát điện 30kVA và 60kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm MAN-E và các trạm BTS - VNPT Cần Thơ năm 2026 của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với 1 gói thầu.
26/05/2026 09:20
VNPT CẦN THƠ đăng tải Dự án đầu tư phát triển Trang bị máy phát điện 30kVA và 60kVA phục vụ nâng cấp nguồn điện dự phòng cho các trạm MAN-E và các trạm BTS - VNPT Cần Thơ năm 2026.
26/05/2026 09:09
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy hàn, máy đo cáp quang của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÁP QUANG VIỆT NAM VINA - OFC
18/05/2026 10:59
Bên mời thầu VNPT CẦN THƠ đã đăng tải TBMT Mua sắm máy hàn, máy đo cáp quang của chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
20/04/2026 15:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ là chủ đầu tư của 47 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ đã đăng tải 6 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ là chủ đầu tư của 26 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 19 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 7 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ là chủ đầu tư của 46 TBMT, trong đó tự mời thầu 40 TBMT, đơn vị khác mời thầu 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ là chủ đầu tư của 75 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VNPT CẦN THƠ là chủ đầu tư có quan hệ với 54 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tôi tin tưởng sâu sắc vào sự tiến bộ. Cuộc sống không phải là về thành tựu, nó là về sự học hỏi và tiến bộ, và phát triển những phẩm chất như lòng trắc ẩn, sự kiên nhẫn, tính bền bỉ, tình yêu thương và niềm vui, và tương tự như vậy. Và nếu điều đó đúng, thì tôi nghĩ mục tiêu của chúng ta nên bao gồm điều gì đó có thể mở rộng chúng ta. "
Jack Canfield
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
5 bài toán doanh nghiệp có thể giải quyết với DauThau.info