Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 59 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 116 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 31 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 91 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 65 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 30 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,39%, Xây lắp 6,45%, Tư vấn 19,35%, Phi tư vấn 19,35%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.590.383.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.679.578.005 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,56%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 48,39%, Xây lắp 6,45%, Tư vấn 19,35%, Phi tư vấn 19,35%, Hỗn hợp 6,45%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.590.383.490 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 24.679.578.005 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,56%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Phòng chống Mối khu trung tâm năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT CÔN TRÙNG QUẢNG NINH
21/07/2026 08:57
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phòng chống Mối khu vực trung tâm năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:51
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
25/06/2026 14:33
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2026 của Vườn Quốc gia Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với 1 gói thầu.
17/06/2026 08:17
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
03/06/2026 16:24
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra, cập nhật cơ sở dữ liệu động, thực vật tại Khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
19/05/2026 14:15
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tranh và cung cấp Giá trưng bày tranh tuyên truyền kỷ niệm 40 năm ngày thành lập Vườn Quốc gia Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển quốc tế Nguồn Nhân Lực
10/04/2026 14:28
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu In ấn tranh và cung cấp Giá trưng bày tranh tuyên truyền kỷ niệm 40 năm ngày thành lập Vườn Quốc gia Cát Bà thuộc dự toán kinh phí các hoạt động kỷ niệm 40 năm thành lập Vườn Quốc gia Cát Bà (1986-2026) của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với 1 gói thầu.
10/04/2026 14:20
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Điều tra, cập nhật cơ sở dữ liệu động, thực vật tại Khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 10:04
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập, xử lý, bảo quản, giám định mẫu tiêu bản năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TỒN THIÊN NHIÊN VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM
07/04/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn kiểm tra, nghiệm thu.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm Kiểm định chất lượng sản phẩm đo đạc và bản đồ
25/12/2025 11:20
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố kết quả gói thầu Mua sắm Trang phục Kiểm lâm của Vườn Quốc gia Cát Bà năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
01/07/2025 17:04
Vườn Quốc gia Cát Bà đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm Trang phục Kiểm lâm năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 16:05
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố kết quả gói thầu Phòng chống Mối khu vực trung tâm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM SOÁT CÔN TRÙNG ĐỒNG LỢI
05/06/2025 16:02
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Lập Bản đồ Di sản thiên nhiên thế giới Quần đảo Cát Bà, thuộc di sản thiên nhiên thế giới Vịnh Hạ Long - Quần đảo Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN TÀI NGUYÊN VÀ MÔI TRƯỜNG, ĐẠI HỌC QUỐC GIA HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN KHẢO SÁT THIẾT KẾ NAM HÀ
30/05/2025 15:01
Vườn Quốc gia Cát Bà đăng tải KHLCNT Hạng mục phòng chống mối khu vực trung tâm năm 2025 với 1 gói thầu.
27/05/2025 15:43
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố kết quả gói thầu Thi công sửa chữa, thay thế , lắp đặt mới hệ thống biển báo về khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ QUẢNG CÁO HÙNG LINH
26/05/2025 08:07
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra, cập nhật cơ sở dữ liệu động, thực vật tại Khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
22/05/2025 16:15
Vườn Quốc gia Cát Bà đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Nhiệm vụ và dự toán Sửa chữa, thay thế, lắp đặt mới hệ thống biển báo về Khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà với 1 gói thầu.
14/05/2025 10:44
Vườn Quốc gia Cát Bà công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Lập Bản đồ Di sản thiên nhiên thế giới Quần đảo Cát Bà, thuộc di sản thiên nhiên thế giới Vịnh Hạ Long - Quần đảo Cát Bà với 2 nhà thầu tham gia.
08/05/2025 10:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Phòng chống Mối khu trung tâm năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DIỆT CÔN TRÙNG QUẢNG NINH
21/07/2026 08:57
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Phòng chống Mối khu vực trung tâm năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với 1 gói thầu.
16/07/2026 08:51
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN MAY X19
25/06/2026 14:33
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán kinh phí mua sắm trang phục kiểm lâm năm 2026 của Vườn Quốc gia Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với 1 gói thầu.
17/06/2026 08:17
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán độc lập của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NEXIA STT
03/06/2026 16:24
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Điều tra, cập nhật cơ sở dữ liệu động, thực vật tại Khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KHOA HỌC CÔNG NGHỆ HẢI AN
19/05/2026 14:15
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu In ấn tranh và cung cấp Giá trưng bày tranh tuyên truyền kỷ niệm 40 năm ngày thành lập Vườn Quốc gia Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển quốc tế Nguồn Nhân Lực
10/04/2026 14:28
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải KHLCNT Gói thầu In ấn tranh và cung cấp Giá trưng bày tranh tuyên truyền kỷ niệm 40 năm ngày thành lập Vườn Quốc gia Cát Bà thuộc dự toán kinh phí các hoạt động kỷ niệm 40 năm thành lập Vườn Quốc gia Cát Bà (1986-2026) của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với 1 gói thầu.
10/04/2026 14:20
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Điều tra, cập nhật cơ sở dữ liệu động, thực vật tại Khu dự trữ sinh quyển quần đảo Cát Bà của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/04/2026 10:04
Bên mời thầu Vườn Quốc gia Cát Bà đã đăng tải kết quả gói thầu Thu thập, xử lý, bảo quản, giám định mẫu tiêu bản năm 2026 của chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH BẢO TỒN THIÊN NHIÊN VÀ PHÁT TRIỂN VIỆT NAM
07/04/2026 15:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà là chủ đầu tư của 59 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 47 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 12 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà là chủ đầu tư của 31 TBMT, trong đó tự mời thầu 29 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà là chủ đầu tư của 91 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà đã công bố 4 quyết định xử phạt. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn Quốc gia Cát Bà là chủ đầu tư có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Tình bạn mà không có sự tương hỗ thì không phải là tình bạn. "
Tục ngữ Phần Lan
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh