Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát như sau:
- Có quan hệ với 3 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 44 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 61 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 27 gói (với 34 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 37 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 15 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 20 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 16 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,88%, Xây lắp 20,59%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.481.737.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.073.688.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát như sau:
- Có quan hệ với 43 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,94 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 55,88%, Xây lắp 20,59%, Tư vấn 17,65%, Phi tư vấn 5,88%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 32.481.737.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 32.073.688.207 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,26%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mới 12 biển cảnh báo PCCCR tại Vườn quốc gia Pù Mát của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nội thất & Quảng cáo Sắc Màu
15/08/2026 11:15
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải KHLCNT Làm mới 12 biển cảnh báo PCCCR tại Vườn quốc gia Pù Mát của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:50
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm Vườn quốc gia Pù Mát năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO MAI
07/05/2026 09:40
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Kiểm lâm Vườn quốc gia Pù Mát năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với 1 gói thầu.
28/04/2026 14:03
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp và thiết bị công trình của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT NGHỆ AN
23/12/2025 20:00
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỘC PHÁT
23/12/2025 19:53
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng các hạng mục công trình của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Đầu Tư và Phát Triển Nam Trung
17/12/2025 13:31
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng các hạng mục công trình của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2025 14:23
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng các hạng mục công trình của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2025 11:02
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
27/11/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Pù Mát công bố kết quả gói thầu cung cấp ong giống thuộc dự án “khẩn cấp bảo tồn Voi tỉnh Nghệ An đến năm 2020”.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI VÀ CHĂN NUÔI ONG MẬT QUÂN NGA, HỢP TÁC XÃ LINH ONG
26/05/2025 16:52
Vườn quốc gia Pù Mát công bố KQMT gói thầu cung cấp ong giống thuộc dự án “khẩn cấp bảo tồn Voi tỉnh Nghệ An đến năm 2020” với 1 nhà thầu tham gia.
21/05/2025 09:01
Vườn quốc gia Pù Mát đăng tải TBMT cung cấp ong giống thuộc dự án “khẩn cấp bảo tồn Voi tỉnh Nghệ An đến năm 2020” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/05/2025 08:42
Vườn quốc gia Pù Mát công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang thiết bị cho phòng nghỉ của Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN QUỐC TẾ SEN TRẮNG
25/04/2025 14:40
Vườn quốc gia Pù Mát đăng tải KHLCNT Cung cấp trang thiết bị cho phòng nghỉ của Vườn quốc gia Pù Mát với 1 gói thầu.
24/04/2025 10:08
Vườn quốc gia Pù Mát đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu cung cấp ong giống thuộc dự án “khẩn cấp bảo tồn Voi tỉnh Nghệ An đến năm 2020” với 1 gói thầu.
17/04/2025 08:25
Vườn quốc gia Pù Mát công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO MAI
01/04/2025 08:48
Vườn quốc gia Pù Mát công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 với 2 nhà thầu tham gia.
18/03/2025 09:03
Vườn quốc gia Pù Mát đăng tải TBMT Mua sắm trang phục Kiểm lâm của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/03/2025 09:53
Vườn quốc gia Pù Mát đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Kiểm lâm của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 với 1 gói thầu.
19/02/2025 09:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Làm mới 12 biển cảnh báo PCCCR tại Vườn quốc gia Pù Mát của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Nội thất & Quảng cáo Sắc Màu
15/08/2026 11:15
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải KHLCNT Làm mới 12 biển cảnh báo PCCCR tại Vườn quốc gia Pù Mát của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với 1 gói thầu.
04/08/2026 13:50
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục Kiểm lâm Vườn quốc gia Pù Mát năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI SAO MAI
07/05/2026 09:40
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang phục Kiểm lâm Vườn quốc gia Pù Mát năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với 1 gói thầu.
28/04/2026 14:03
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn giám sát thi công xây lắp và thiết bị công trình của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LỘC PHÁT NGHỆ AN
23/12/2025 20:00
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn quản lý dự án của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG LỘC PHÁT
23/12/2025 19:53
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng các hạng mục công trình của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty Cổ Phần Đầu Tư và Phát Triển Nam Trung
17/12/2025 13:31
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng các hạng mục công trình của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/12/2025 14:23
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải TBMT Cải tạo, nâng cấp, mở rộng, xây dựng các hạng mục công trình của Vườn quốc gia Pù Mát năm 2025 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
02/12/2025 11:02
Bên mời thầu Vườn quốc gia Pù Mát đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn thẩm tra HSMT và kết quả lựa chọn nhà thầu của chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP ĐẦU TƯ VÀ PHÁT TRIỂN ĐẶNG TRUNG
27/11/2025 15:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát là chủ đầu tư của 44 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 36 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 8 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát là chủ đầu tư của 34 TBMT, trong đó tự mời thầu 25 TBMT, đơn vị khác mời thầu 9 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát là chủ đầu tư của 37 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát có quan hệ với 3 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Pù Mát là chủ đầu tư có quan hệ với 43 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Mong muốn có thành công mà không làm việc chăm chỉ cũng giống như cố gắng thu hoạch khi chưa hề gieo trồng. "
David Bly
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh