Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 33 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 34 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 26 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.856.544.169 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.803.538.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn như sau:
- Có quan hệ với 19 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 11,11%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 33,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.856.544.169 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.803.538.509 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,09%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua vật tư hỗ trợ trồng, chăm sóc rừng trồng thay thế tại Ban quản lý Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 14:00
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT mua vật tư triển khai thực hiện trồng, chăm sóc rừng trồng thay thế tại Ban quản lý Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 2 gói thầu.
26/08/2026 10:22
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các công trình bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng BQL vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Mạnh
26/08/2026 10:17
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt nội dung , dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa các công trình bảo vệ rừng và PCCCR Ban quản lý VQG Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
20/08/2026 13:51
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền bảo vệ rừng, bảo vệ môi trường Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Sơn Tech
19/08/2026 10:44
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa và lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền đa dạng sinh học Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Sơn Tech
19/08/2026 10:39
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền đa dạng sinh học tại Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:10
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền đa dạng sinh học tại Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:07
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền bảo vệ rừng, bảo vệ môi trường BQL Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:01
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, công cụ, dụng cụ bảo vệ rừng Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN STAFA VIỆT NAM
12/08/2026 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Vườn quốc gia Xuân Sơn công bố kết quả gói thầu Mua sắm quân trang cho lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng vườn quốc gia xuân sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN STAFA VIỆT NAM
19/06/2025 10:14
Vườn quốc gia Xuân Sơn đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang cho lực lượng chuyên trách bảo vệ rừng vườn quốc gia xuân sơn năm 2025 với 1 gói thầu.
04/06/2025 08:57
Vườn quốc gia Xuân Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư hỗ trợ trồng rừng thay thế tại Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ DỊCH VỤ BẢO QUANG MINH
02/06/2025 14:22
Vườn quốc gia Xuân Sơn công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua vật tư hỗ trợ trồng rừng thay thế tại Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
22/05/2025 09:34
Vườn quốc gia Xuân Sơn đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua vật tư hỗ trợ trồng rừng thay thế tại Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/05/2025 10:32
Vườn quốc gia Xuân Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Tư vấn lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN PHƯƠNG ĐÔNG
12/05/2025 11:08
Vườn quốc gia Xuân Sơn công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn thẩm định hồ sơ mời thầu và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG LỘC PHÚC MINH
12/05/2025 11:06
Vườn quốc gia Xuân Sơn đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua vật tư triển khai thực hiện trồng rừng thay thế tại Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2025 với 3 gói thầu.
08/05/2025 15:55
Vườn quốc gia Xuân Sơn công bố kết quả gói thầu Lắp đặt mới bảng tuyên truyền nội quy, bảng cấp dự báo bảo vệ rừng VQG Xuân Sơn năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ VẬN TẢI AN PHÚ THỊNH
20/12/2024 15:26
Vườn quốc gia Xuân Sơn đăng tải KHLCNT Phê duyệt dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu lắp đặt mới bảng tuyên truyền nội quy bảo vệ rừng, bảng cáp dự báo cháy rừng VQG Xuân Sơn năm 2024 với 1 gói thầu.
11/12/2024 08:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua vật tư hỗ trợ trồng, chăm sóc rừng trồng thay thế tại Ban quản lý Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/08/2026 14:00
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT mua vật tư triển khai thực hiện trồng, chăm sóc rừng trồng thay thế tại Ban quản lý Vườn quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 2 gói thầu.
26/08/2026 10:22
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa các công trình bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng BQL vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Văn Mạnh
26/08/2026 10:17
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt nội dung , dự toán kinh phí và kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu sửa chữa các công trình bảo vệ rừng và PCCCR Ban quản lý VQG Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
20/08/2026 13:51
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền bảo vệ rừng, bảo vệ môi trường Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Sơn Tech
19/08/2026 10:44
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa và lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền đa dạng sinh học Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Sơn Tech
19/08/2026 10:39
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền đa dạng sinh học tại Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:10
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa và lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền đa dạng sinh học tại Ban quản lý Vườn Quốc gia Xuân Sơn của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:07
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải KHLCNT Lắp đặt mới bảng biển tuyên truyền bảo vệ rừng, bảo vệ môi trường BQL Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn với 1 gói thầu.
12/08/2026 16:01
Bên mời thầu Vườn quốc gia Xuân Sơn đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang phục bảo hộ lao động, công cụ, dụng cụ bảo vệ rừng Vườn Quốc gia Xuân Sơn năm 2026 của chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN STAFA VIỆT NAM
12/08/2026 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn là chủ đầu tư của 33 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 24 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 9 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn là chủ đầu tư của 9 TBMT, trong đó tự mời thầu 7 TBMT, đơn vị khác mời thầu 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn là chủ đầu tư của 26 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Dữ liệu khai báo bên mời thầu không chính xác (thiếu mã cơ quan và trùng tên với nhiều bên khác)
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Vườn quốc gia Xuân Sơn là chủ đầu tư có quan hệ với 19 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Những người vĩ đại chỉ vĩ đại vì chúng ta quỳ xuống. Hãy đứng lên. "
Sully Prudhomme
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh