Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 150 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 271 gói thầu, trong đó có 147 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 211 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 174 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 66 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,44%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 2,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.330.937.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.213.479.604 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN như sau:
- Có quan hệ với 95 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,72 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 64,44%, Xây lắp 20,00%, Tư vấn 13,33%, Phi tư vấn 2,22%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 47.330.937.100 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 46.213.479.604 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,36%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 6: Thuê giảng viên Huấn luyện PCCC và tìm kiếm cứu nạn, cứu hộ cho 168 kiểm lâm và hợp đồng bảo vệ rừng năm 2026 của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM ĐỊNH CRS VINA
14/08/2026 13:55
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm trang phục Kiểm lâm của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 14:30
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 12: Tư vấn Thẩm định giá của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG HẢI
12/08/2026 13:45
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá phục vụ thanh lý 04 xe ô tô của Vườn quốc gia Yok Đôn của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG HẢI
04/08/2026 08:18
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Thẩm định giá phục vụ thanh lý 04 xe ô tô của Vườn quốc gia Yok Đôn của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:27
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc kinh phí thực hiện nhiệm vụ “Bảo vệ rừng đặc dụng 6 Vườn quốc gia và một số đơn vị thuộc Bộ” do Vườn quốc gia Yok Đôn thực hiện năm 2026 của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với 10 gói thầu.
28/07/2026 15:11
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TMT
18/07/2026 08:34
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn Thẩm định giá và Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu thuộc kinh phí “Bảo vệ rừng đặc dụng 6 Vườn quốc gia và một số đơn vị thuộc Bộ” do Vườn quốc gia Yok Đôn thực hiện năm 2026 của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với 2 gói thầu.
14/07/2026 06:07
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
14/07/2026 05:57
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
14/07/2026 05:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu GT15-Kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ QUỐC TẾ
03/11/2025 19:44
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu Gói 5: Sơn, sửa thuyền đuôi tôm phục vụ tuần tra bảo vệ rừng đường sông tại các Trạm kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỸ THUẬT QUẢNG CÁO MINH TRÂN
01/08/2025 09:58
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu Gói 1: Mua đồ bảo hộ cho hợp đồng bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Đoàn THị Phíp
10/07/2025 09:07
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu Gói 2: Mua máy tính phục vụ công tác quản lý bảo vệ rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ HÀNH TINH SỐ
10/07/2025 08:36
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua nước uống phục vụ Hội nghị phổ biến giáo dục pháp luật trong công tác bảo vệ rừng và PCCCR cho cộng đồng các xã vùng đệm năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ PHƯƠNG NHI
02/07/2025 16:31
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu Gói số 03: Mua sắm trang phục Kiểm lâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI VÀ XÂY DỰNG NHẬT NAM
30/06/2025 10:30
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố kết quả gói thầu Gói 4: Mua sắm xe máy phục vụ công tác tuần tra bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA HOÀ
30/06/2025 08:49
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN công bố KQMT gói thầu Gói 4: Mua sắm xe máy phục vụ công tác tuần tra bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 09:19
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đăng tải TBMT Gói 4: Mua sắm xe máy phục vụ công tác tuần tra bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/06/2025 14:14
VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đăng tải TBMT Gói 4: Mua sắm xe máy phục vụ công tác tuần tra bảo vệ rừng và phòng cháy chữa cháy rừng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/06/2025 11:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 6: Thuê giảng viên Huấn luyện PCCC và tìm kiếm cứu nạn, cứu hộ cho 168 kiểm lâm và hợp đồng bảo vệ rừng năm 2026 của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CHỨNG NHẬN VÀ KIỂM ĐỊNH CRS VINA
14/08/2026 13:55
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải TBMT Gói số 02: Mua sắm trang phục Kiểm lâm của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
12/08/2026 14:30
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 12: Tư vấn Thẩm định giá của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG HẢI
12/08/2026 13:45
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Thẩm định giá phục vụ thanh lý 04 xe ô tô của Vườn quốc gia Yok Đôn của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ THẨM ĐỊNH GIÁ TRUNG HẢI
04/08/2026 08:18
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Thẩm định giá phục vụ thanh lý 04 xe ô tô của Vườn quốc gia Yok Đôn của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với 1 gói thầu.
28/07/2026 15:27
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu thuộc kinh phí thực hiện nhiệm vụ “Bảo vệ rừng đặc dụng 6 Vườn quốc gia và một số đơn vị thuộc Bộ” do Vườn quốc gia Yok Đôn thực hiện năm 2026 của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với 10 gói thầu.
28/07/2026 15:11
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 01: Tư vấn lập Hồ sơ mời thầu, đánh giá Hồ sơ dự thầu của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TMT
18/07/2026 08:34
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu Tư vấn Thẩm định giá và Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT các gói thầu thuộc kinh phí “Bảo vệ rừng đặc dụng 6 Vườn quốc gia và một số đơn vị thuộc Bộ” do Vườn quốc gia Yok Đôn thực hiện năm 2026 của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN với 2 gói thầu.
14/07/2026 06:07
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
14/07/2026 05:57
Bên mời thầu VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói 02: Tư vấn Thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật của chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG AN PHÚ ĐẮK LẮK
14/07/2026 05:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN đã đăng tải 1 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN là chủ đầu tư của 150 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 130 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 20 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN là chủ đầu tư của 45 TBMT, trong đó tự mời thầu 41 TBMT, đơn vị khác mời thầu 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN là chủ đầu tư của 211 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư VƯỜN QUỐC GIA YOK ĐÔN là chủ đầu tư có quan hệ với 95 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Nếu một người – bất cứ người nào – bị nói đủ thường xuyên rằng, “Anh chẳng là gì cả. Anh chẳng là gì cả. Anh chẳng đáng gì cả. Anh chẳng xứng gì cả. Anh chẳng bằng một con người. Tôi chẳng thấy gì ở anh”, người đó cuối cùng sẽ bắt đầu tin vào điều đó. "
Maya Angelou
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh