Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Xí nghiệp X55 như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 27 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 0 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 61 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 62,96%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.350.043.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.003.948.008 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Xí nghiệp X55 như sau:
- Có quan hệ với 25 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,12 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 62,96%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 3,70%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 45.350.043.400 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 45.003.948.008 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,76%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 42 gói thầu, trong đó trúng 39 gói, trượt 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 90.8% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.84% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (21), Lâm Đồng (2), Bắc Ninh (2), Đắk Lắk (1), Quảng Ngãi (1), Phú Thọ (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (13)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (21), Bắc Giang (2), Đắk Lắk (1), Bình Thuận (1), Quảng Ngãi (1), Đắk Nông (1), Vĩnh Phúc (1), TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (13)
- Có quan hệ với 24 bên mời thầu
- Có quan hệ với 25 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 22 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 6 gói, thua 3 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 3 nhà thầu trong 11 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật chất huấn luyên thể lực, thể thao của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Thủy
27/08/2025 15:43
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua chăn, ga, gối, đệm của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
26/08/2025 17:31
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất bảo đảm thực hiện nhiệm vụ của Xí nghiệp trong Quý III/2025 của chủ đầu tư Xí nghiệp X55 với 2 gói thầu.
22/08/2025 16:29
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua chè, nước các loại của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Nhiếp
17/03/2025 17:04
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật chất phúc lợi của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI TÙNG LÂM
16/03/2025 13:28
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NGA THÀNH
16/03/2025 13:01
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất bảo đảm thực hiện nhiệm vụ của Xí nghiệp trong Quý I/2025 của chủ đầu tư Xí nghiệp X55 với 3 gói thầu.
14/03/2025 14:04
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua bộ Comple nam, nữ của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT HÀNG DỆT MAY VIỆT NAM
05/12/2024 19:33
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải KHLCNT Mua bộ Comple nam, nữ của chủ đầu tư Xí nghiệp X55 với 1 gói thầu.
30/11/2024 10:35
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, phần mềm phục vụ sản xuất hệ thống bia điện tử dùng cho bắn súng bộ binh của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU WILLY SPORTS
22/10/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua chè, nước các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Nhiếp
17/03/2025 17:04
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật chất phúc lợi.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI TÙNG LÂM
16/03/2025 13:28
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua văn phòng phẩm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NGA THÀNH
16/03/2025 13:01
Xí nghiệp X55 đăng tải KHLCNT Mua vật chất bảo đảm thực hiện nhiệm vụ của Xí nghiệp trong Quý I/2025 với 3 gói thầu.
14/03/2025 14:04
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua bộ Comple nam, nữ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT HÀNG DỆT MAY VIỆT NAM
05/12/2024 19:33
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, phần mềm phục vụ sản xuất hệ thống bia điện tử dùng cho bắn súng bộ binh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU WILLY SPORTS
22/10/2024 20:48
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm vật tư, phần mềm phục vụ sản xuất hệ thống bia điện tử dùng cho bắn súng thể thao.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU WILLY SPORTS
13/10/2024 17:30
Xí nghiệp X55 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Bảo quản, sửa chữa Khu nghiên cứu chế thử 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ HCT
07/10/2024 20:55
Xí nghiệp X55 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Bảo quản, sửa chữa Khu nghiên cứu chế thử 3 với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 17:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật chất huấn luyên thể lực, thể thao của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: Bùi Thị Thủy
27/08/2025 15:43
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua chăn, ga, gối, đệm của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Bùi Thị Thỏa
26/08/2025 17:31
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất bảo đảm thực hiện nhiệm vụ của Xí nghiệp trong Quý III/2025 của chủ đầu tư Xí nghiệp X55 với 2 gói thầu.
22/08/2025 16:29
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua chè, nước các loại của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: Nguyễn Thị Nhiếp
17/03/2025 17:04
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Mua vật chất phúc lợi của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH BÙI TÙNG LÂM
16/03/2025 13:28
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua văn phòng phẩm của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VĂN PHÒNG PHẨM NGA THÀNH
16/03/2025 13:01
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất bảo đảm thực hiện nhiệm vụ của Xí nghiệp trong Quý I/2025 của chủ đầu tư Xí nghiệp X55 với 3 gói thầu.
14/03/2025 14:04
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Mua bộ Comple nam, nữ của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT HÀNG DỆT MAY VIỆT NAM
05/12/2024 19:33
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải KHLCNT Mua bộ Comple nam, nữ của chủ đầu tư Xí nghiệp X55 với 1 gói thầu.
30/11/2024 10:35
Bên mời thầu Xí nghiệp X55 đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm vật tư, phần mềm phục vụ sản xuất hệ thống bia điện tử dùng cho bắn súng bộ binh của chủ đầu tư Xí nghiệp X55.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XUẤT NHẬP KHẨU WILLY SPORTS
22/10/2024 20:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Xí nghiệp X55 là chủ đầu tư của 30 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 29 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 1 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Xí nghiệp X55 là chủ đầu tư của 27 TBMT, trong đó tự mời thầu 27 TBMT, đơn vị khác mời thầu 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Xí nghiệp X55 là chủ đầu tư của 61 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Xí nghiệp X55 có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Xí nghiệp X55 là chủ đầu tư có quan hệ với 25 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Phụ nữ có thể hận, có thể khóc, nhưng không thể không kiên cường. "
Mộng Lý Nhàn Nhàn
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh