Mua thuốc generic lần 2 năm 2026

      Đang xem    
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Thời điểm bắt đầu: 10:00:00 07/09/2026
PP2600365582 - Acarbose
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 350.000.000 VND  |  Bước giá: 350.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365583 - Acarbose
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 87.500.000 VND  |  Bước giá: 100.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365584 - Ambroxol
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 18.900.000 VND  |  Bước giá: 20.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365585 - Budesonid, formoterol
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 516.000.000 VND  |  Bước giá: 600.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365586 - Diazepam
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 4.000.000 VND  |  Bước giá: 4.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365587 - Diosmectit
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 25.000.000 VND  |  Bước giá: 25.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365588 - Levothyroxin (muối natri)
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 126.240.000 VND  |  Bước giá: 150.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365589 - Levothyroxin (muối natri)
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 34.760.000 VND  |  Bước giá: 50.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365590 - Methyldopa
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 189.000.000 VND  |  Bước giá: 200.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365591 - N-acetylcystein
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 38.550.000 VND  |  Bước giá: 40.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365592 - Natri clorid
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 74.018.000 VND  |  Bước giá: 80.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365593 - Natri clorid
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 190.200.000 VND  |  Bước giá: 200.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365594 - Paracetamol
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 2.370.000 VND  |  Bước giá: 3.000 VND
Chưa có lượt chào giá
PP2600365595 - Sitagliptin
Giá thấp nhất hiện tại
_ VND
Giá trần: 36.750.000 VND  |  Bước giá: 40.000 VND
Chưa có lượt chào giá
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây