Thông báo mời thầu

Mua thuốc generic lần 2 năm 2026

    Đang xem      
Dự án Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Thông báo mời thầu Phòng chào giá trực tuyến Kết quả chào giá trực tuyến Kết quả lựa chọn nhà thầu
Tìm thấy: 16:59 26/08/2026
Ghi chú: Hệ thống đã download các file của TBMT 5 lần nhưng không thành công, nếu quý khách muốn hệ thống download lại thì cần bấm Cập nhật lại
Trạng thái gói thầu
Đã đăng tải
Lĩnh vực MSC
Hàng hóa
Tên dự án
Mua thuốc generic lần 2 năm 2026
Tên gói thầu
Mua thuốc generic lần 2 năm 2026
Mã KHLCNT
Tên KHLCNT
Mua thuốc generic lần 2 năm 2026
Phân loại KHLCNT
Chi thường xuyên
Trong nước/Quốc tế
Trong nước
Chi tiết nguồn vốn
Nguồn thu hợp pháp của đơn vị
Phạm vi
Trong phạm vi điều chỉnh của Luật đấu thầu
Phương thức lựa chọn nhà thầu
Một giai đoạn một túi hồ sơ
Loại hợp đồng
Theo đơn giá cố định
Thời gian thực hiện hợp đồng
Để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Hình thức LCNT
Chào giá trực tuyến rút gọn
Địa điểm thực hiện gói thầu
Xã Yên Thế, Tỉnh Bắc Ninh
Lĩnh vực AI phân loại
Ngành nghề AI phân loại
Ngày phê duyệt
26/08/2026 16:58
Cơ quan ra quyết định phê duyệt
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế

Chào giá

Thời điểm bắt đầu chào giá
10:00 07/09/2026
Thời điểm kết thúc chào giá
10:00 08/09/2026
Hiệu lực hồ sơ dự thầu
90 Ngày

Thông tin phần/lô

STT Mã phần/lô Tên từng phần/lô Giá từng phần lô (VND) Bước giá (VND)
1
PP2600365582
Acarbose
350.000.000
350.000
2
PP2600365583
Acarbose
87.500.000
100.000
3
PP2600365584
Ambroxol
18.900.000
20.000
4
PP2600365585
Budesonid, formoterol
516.000.000
600.000
5
PP2600365586
Diazepam
4.000.000
4.000
6
PP2600365587
Diosmectit
25.000.000
25.000
7
PP2600365588
Levothyroxin (muối natri)
126.240.000
150.000
8
PP2600365589
Levothyroxin (muối natri)
34.760.000
50.000
9
PP2600365590
Methyldopa
189.000.000
200.000
10
PP2600365591
N-acetylcystein
38.550.000
40.000
11
PP2600365592
Natri clorid
74.018.000
80.000
12
PP2600365593
Natri clorid
190.200.000
200.000
13
PP2600365594
Paracetamol
2.370.000
3.000
14
PP2600365595
Sitagliptin
36.750.000
40.000

Danh sách hàng hóa:

Mẫu số 02B. PHẠM VI CUNG CẤP HÀNG HÓA (áp dụng đối với loại hợp đồng theo đơn giá):

Xem lịch sử yêu cầu tải dữ liệu hàng hóa tại đây
STT Mã phần/lô Tên phần/lô Tên hàng hoá Nhãn hiệu Hãng sản suất Xuất xứ Năm sản xuất Khối lượng Đơn vị tính Mô tả Địa điểm thực hiện Ngày giao hàng sớm nhất Ngày giao hàng muộn nhất Ngày hoàn thành dịch vụ Ghi chú
1
Diazepam
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
500
Ống/lọ
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 10mg/2ml; Đường dùng:Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế: Thuốc tiêm/ Thuốc tiêm truyền
2
PP2600365587
Diosmectit
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
3
Diosmectit
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
10000
Gói
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 3g; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế: Bột/cốm/hạt pha uống
4
PP2600365588
Levothyroxin (muối natri)
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
5
Levothyroxin (muối natri)
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 1 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 1 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
120000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 1 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 50mcg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
6
PP2600365589
Levothyroxin (muối natri)
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
7
Levothyroxin (muối natri)
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 1 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 1 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
20000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 1 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 75mcg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
8
PP2600365590
Methyldopa
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
9
Methyldopa
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
100000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 500mg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
10
PP2600365591
N-acetylcystein
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
11
N-acetylcystein
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 2 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 2 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
30000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 2 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 200mg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên nang
12
PP2600365592
Natri clorid
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
13
Natri clorid
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
7000
Chai/lọ
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 0,9%; 1000ml; Đường dùng:Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế:Thuốc tiêm/ Thuốc tiêm truyền
14
PP2600365593
Natri clorid
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
15
Natri clorid
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
30000
Chai/lọ
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 0,9%; 500ml; Đường dùng:Tiêm/ Tiêm truyền; Dạng bào chế:Thuốc tiêm/ Thuốc tiêm truyền
16
PP2600365594
Paracetamol
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
17
Paracetamol
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 1 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 1 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
1000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 1 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 150mg; Đường dùng: Đặt trực tràng; Dạng bào chế:Thuốc đặt hậu môn/trực tràng
18
PP2600365595
Sitagliptin
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
19
Sitagliptin
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
50000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 100mg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
20
PP2600365582
Acarbose
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
21
Acarbose
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 2 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 2 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
100000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 2 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 50mg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
22
PP2600365583
Acarbose
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
23
Acarbose
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 2 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 2 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
50000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 2 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 25mg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
24
PP2600365584
Ambroxol
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
25
Ambroxol
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 4 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
30000
Viên
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 4 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 30mg; Đường dùng:Uống; Dạng bào chế:Viên
26
PP2600365585
Budesonid, formoterol
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù
27
Budesonid, formoterol
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 5 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Đáp ứng kỹ thuật nhóm 5 theo quy định tại điều 4 Thông tư 40/2025/TT-BYT năm 2025
Nhà thầu cung cấp thông tin sau khi xếp hạng 1 và cung ứng hàng hóa
3000
Ống/Lọ, Bình/Tube
Nhóm tiêu chí kỹ thuật: Nhóm 5 theo TT 40/2025/TT-BYT; Nồng độ, hàm lượng: 200mcg, 6mcg; Đường dùng: Đường hô hấp; Dạng bào chế: Thuốc hít định liều/phun mù định liều
28
PP2600365586
Diazepam
Bệnh viện đa khoa Yên Thế, thôn Hoàng Hoa Thám, xã Yên Thế, tỉnh Bắc Ninh
1 ngày kể từ khi nhận dự trù
5 ngày kể từ khi nhận dự trù

Tiện ích dành cho bạn

Theo dõi thông báo mời thầu
Chức năng Theo dõi gói thầu giúp bạn nhanh chóng và kịp thời nhận thông báo qua email các thay đổi của gói thầu "Mua thuốc generic lần 2 năm 2026". Ngoài ra, bạn cũng sẽ nhận được thông báo kết quả mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu khi kết quả được đăng tải lên hệ thống.
Nhận thông báo mời thầu tương tự qua email
Để trở thành một trong những người đầu tiên nhận qua email các thông báo mời thầu của các gói thầu tương tự gói: "Mua thuốc generic lần 2 năm 2026" ngay khi chúng được đăng tải, hãy đăng ký sử dụng gói VIP 1 của DauThau.info.

Tiện ích tính toán chi phí dự thầu

Chi phí liên quan đến nhà thầu khi thực hiện đấu thầu trên mua sắm công (Điều 12 Nghị định 24/2024/NĐ-CP)

Loại chi phí Công thức tính Mức phí áp dụng (VND)
Chi phí duy trì tài khoản hàng năm
Chi phí nộp hồ sơ dự thầu
Chi phí nộp hồ sơ đề xuất
Chi phí trúng thầu
Chi phí kết nối bảo lãnh dự thầu điện tử
Tổng chi phí dự kiến

Để xem chi phí dự thầu

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem chi phí dự thầu.
Hỗ trợ và báo lỗi
Hỗ trợ
Bạn cần hỗ trợ gì?
Báo lỗi
Dữ liệu trên trang có lỗi? Bạn sẽ được thưởng nếu phát hiện ra gói thầu và KHLCNT chưa đáp ứng quy định về đấu thầu qua mạng nhưng DauThau.info không cảnh báo hoặc cảnh báo sai.
Đã xem: 6

Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây