Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế như sau:
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu.
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 110 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 102 gói thầu, trong đó có 109 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 88 gói (với 95 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Đã đăng tải 69 yêu cầu báo giá.
- Đã công bố kết quả của 102 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 29 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 17 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,32%, Xây lắp 1,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.585.761.459 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.698.097.201 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế như sau:
- Có quan hệ với 102 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,32%, Xây lắp 1,05%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 12,63%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 58.585.761.459 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 56.698.097.201 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,22%.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua thuốc generic lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 17:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua thuốc generic lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 16:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm máy sinh hoá và máy miễn dịch phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẠN AN
26/08/2026 16:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại của Bệnh viện Đa khoa Yên Thế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:43
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại của Bệnh viện Đa khoa Yên Thế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm máy sinh hoá và máy miễn dịch phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 14:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ, vật tư y tế năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu Mua thuốc generic lần 1 năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BAGIPHARM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM BOSTON VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM STABLED, CÔNG TY CP GIA HƯNG SANTERVIET
04/06/2026 17:43
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu Mua máy siêu âm trị liệu phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: Công Ty TNHH Thương Mại và Dịch Vụ Y Tế Hoàng Dũng
01/06/2026 14:11
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu Kiểm định, kiểm xạ, hiệu chuẩn thiết bị y tế tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐO LƯỜNG CHẤT LƯỢNG UNITY
14/05/2026 15:33
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu “Mua sắm thuốc tiêm tiểu đường (Insulin trộn 30/70) phục vụ nhu cầu chuyên môn của Bệnh viện Đa khoa Yên Thế năm 2026”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC
14/04/2026 09:15
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu Mua máy sắc thuốc phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện Đa khoa Yên Thế năm 2026..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG THIẾT BỊ Y TẾ MINH PHƯƠNG
26/02/2026 16:16
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị y tế của Trung tâm Y tế huyện Yên Thế năm 2025 (lần 2) với 1 gói thầu.
20/06/2025 16:49
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu Mua sắm Hệ thống phẫu thuật nội soi ổ bụng năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN LENUS VIỆT NAM
16/06/2025 15:04
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị và hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ triển khai Bệnh án điện tử năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: TẬP ĐOÀN BƯU CHÍNH VIỄN THÔNG VIỆT NAM (LOẠI HÌNH DOANH NGHIỆP: CÔNG TY TNHH)
06/06/2025 11:29
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố KQMT gói thầu Mua sắm Hệ thống phẫu thuật nội soi ổ bụng năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Yên Thế với 1 nhà thầu tham gia.
26/05/2025 08:14
Bệnh viện Đa khoa Yên Thế công bố KQMT gói thầu Mua sắm trang thiết bị và hạ tầng công nghệ thông tin phục vụ triển khai Bệnh án điện tử năm 2025 của Trung tâm Y tế huyện Yên Thế với 2 nhà thầu tham gia.
20/05/2025 08:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
28/08/2026 14:41
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua thuốc generic lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 17:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua thuốc generic lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
26/08/2026 16:58
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm máy sinh hoá và máy miễn dịch phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VẠN AN
26/08/2026 16:29
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc generic lần 2 năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
26/08/2026 15:12
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại của Bệnh viện Đa khoa Yên Thế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
20/08/2026 17:43
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thu gom, vận chuyển và xử lý chất thải y tế nguy hại của Bệnh viện Đa khoa Yên Thế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
19/08/2026 09:08
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải TBMT Mua vật tư, hoá chất xét nghiệm máy sinh hoá và máy miễn dịch phục vụ chuyên môn tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế giai đoạn năm 2026-2027 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/08/2026 14:04
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị y tế phục vụ công tác khám chữa bệnh tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế năm 2026 của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
04/08/2026 15:06
Bên mời thầu Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải KHLCNT Mua dụng cụ, vật tư y tế năm 2026 tại Bệnh viện đa khoa Yên Thế của chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế với 1 gói thầu.
04/08/2026 14:55
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã đăng tải 69 yêu cầu báo giá. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế là chủ đầu tư của 110 KHLCNT. Trong đó tự mời thầu 79 KHLCNT, đơn vị khác mời thầu 31 KHLCNT.
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế là chủ đầu tư của 95 TBMT, trong đó tự mời thầu 71 TBMT, đơn vị khác mời thầu 24 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế là chủ đầu tư của 102 KQLCNT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế đã công bố 4 quyết định xử phạt. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế có quan hệ với 2 bên mời thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Chủ đầu tư Bệnh viện Đa khoa Yên Thế là chủ đầu tư có quan hệ với 102 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
"Thật đáng ngạc nhiên rằng ai đó có thể làm trái tim bạn tan vỡ, ấy vậy mà bạn vẫn yêu người ấy với từng mảnh nhỏ. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh